Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Trần Linh giau rồi khao đê.Em gái tôi muốn một@ dấy liệu mà lo nhanh nhé

to Tran Linh: Vũ thị Thùy Dung cộng điểm khu vực là 23,5

chú tận tay đút tiền vào túi thì phải chứng minh cho anh em xem chự
ngày mai tôi không bận đâu, chú có thể rủ tôi đi ăn một bữa cũng được đấy!!!

thông báo cả nhà ,Vũ Tach đi với bạn gái ( đang đong ) bị công an bắt :))

To Duy: tôi định thay cái trang index nhưng chưa làm,ở đó sễ có hướng dẫn screen tốt nhất cho người xem, ông cố gắng đổi cái pixel đi, hình như chỉ 1024 thì phai?, nói chung là to hơn 1 nấc.
Mấy cái link mà gạch chân thì web sẽ rất chuối, toàn gạch ngang, ko đẹp đâu, dù gì thì khi ông di chuột qua nó sẽ sáng lên mà.......
font ko đọc đc à??? hic, tôi dùng verdana, ông thử xem có code UTF-8 chưa..
Cái tranh thì tôi vẽ linh tinh thui, tại vì đen trắng thì hợp với website, mà bi giờ thì tui cũng ko thể kiếm ảnh đẹp về lớp đc, hic. Cái đó tính sau, tối sẽ cố sửa, làm nhanh, đó mới chỉ là xem thử thui, dữ liệu đã có gì đâu!!!

Ai thích kiếm tiền ko, tranh thủ ko học mà đi bơm xe, vá chín.......

Hôm nay, tại sân 10-10 đã diễn ra 2 trận bán kết của Ams League
Kết quả:
12L2 - 12H1: 2 - 1
11Tin thắng 12Nga penalty (tôi không nhớ rõ kết quả, hình như là 4-3).
Tranh giải ba:
12H1 - 12Nga
Chung kết:
12L2 - 11Tin

Trận 12L2 - 12H1, mới vào trận được ít phút 12L2 đã bị thủng lưới. Người ghi bàn không phải ai khác chính là... hậu vệ của 12L2. Hậu vệ Duy (cao 1m78) đã có một pha đánh đầu hiểm hóc làm... bó tay thủ môn Thành.
Sau khi có được 1 bàn thắng, đội 12H1 đã thực hiện 1 chiến thuật phải nói là... rất bẩn. Có bóng trong chân, các cầu thủ 12H1 sút như điên nhưng ko phải về phía cầu môn 12L2 mà là... ra ngoài biên.
Kết thúc hiệp 1, hai đội rời sân với kết quả 1-0 nghiêng về 12H1 và khuôn mặt nặng nề của các cầu thủ 12L2.
Và rồi cái gì đến cũng phải đến, vào hiệp 2, sau 1 pha đá phạt hậu vệ Duy đã lập công chuộc tội. Mặc dù rất cố gắng nhưng thủ môn của 12H1 không thể làm gì được trước pha đá phạt quá hiểm hóc của anh.
Sau đó 12L2 ép sân liên tục nhằm nâng tỉ số trận đấu lên. Các cầu thủ 12H1 chỉ còn biết cách chống đỡ bằng cách... tiếp tục đá ra ngoài biên. Nhưng: ăn gian nó giàn ra đấy, trong 1 tình huống tấn công, Nam Đông của 12 L2 đã rê qua 1 cầu thủ của 12H1. Anh chuyền cho Vũ. Vũ sút không,... không sút mà chuyền cho Quang đang từ tuyến 2 băng lên. Và cầu thủ này đã có một cú sút rất giống cú sút của Quốc Vượng trong trận VN-Malaysia. Bàn thắng tuyệt đẹp nâng tỷ số lên 2-1 đã làm cho các cầu thủ 12L2 hưng phấn hơn. 12H1 tràn lên tấn công trong tuyệt vọng nhưng cũng không thể ghi thêm bàn thắng nhờ hàng thủ vững chắc của 12L2.
Một chiến thắng xứng đáng giành cho 12L2.
(Trích "Kết quả các trận bán kết" - Nguyễn Hoàng Vũ)

ông trích lại cái này làm gì đấy? 0 hiểu được mục đích nữa.Phải công nhận là Vũ viết hay thật. 0 lưu truyền thì kể cũng phí đi.

Tại sao tôi lại đăng lại à? Bà Dương này chẳng tế nhị gì cả, cứ bắt tôi phải nói huỵch toẹt ra. Bà có nhìn thấy tên tác giả không, hẳn rồi. Ngày mai là ngày nó lên cái tuổi bẻ gẫy sừng trâu (thế mà giờ đã là sinh viên Kinh Tế rồi, cái thằng này trí óc nó thông minh sớm, chỉ e...), cho nên tôi ưu tiên đăng lại bài của chú ấy.
Từ ấy mọi người mới hiểu được rằng hóa ra thầy Ngọc Anh chấm nhầm, chứ không phải tài năng của Vũ có hạn. Đọc mà như nghe thấy chữ ấy, cứ gọi là...
Nhưng cái quan trọng nhất đó là ai cũng phải công nhận trận đấy tôi là người ghi bàn nhiều nhất đi.

Mai là sinh nhật Vũ tách . Anh chúc vũ tách chóng lớn và quên đi cái khoản ràng buộc giữa 2 chúng mình

Công nhận chú Tú béo tinh vi thật thế bây giờ chú vào trường nào rồi?Chắc phải đỗ cao lắm thì bố mẹ mới mua cho SH đấy nhỉ?
Chúc Vũ tách sinh nhật vui vẻ chuẩn bị đi ăn khao của Vũ tách thôi.
Chúc Vũ tuổi mới có nhiều cái mới :D
Cái cũ thì phát triển cho bằng anh bằng em.:D
Các bác ơi thế trang web của lớp mình là trang nào mà sao em vào ko được.

hà anh tú đã viết:
dương ơi mai tao rỗi tao lấy Sh đèo mày đi nhé
mày nói với tao đấy hở?
hôm nay mày bị làm sao thế???==>cảm động vãi cả .....

Bác Phúc lại lừa em rồi. Không có ai là Vũ thị thùy dung được cộng điểm khu vực thành 23,5 vì Vũ thị thùy dung được cộng điểm thì lại ở Thanh Hóa và được 25.5 cơ. Mới lại không có ai là Vũ thị thùy dung thi Trường Y Hà nội cả.

thế mấy chú ko biết thỉnh thoảng tôi vẫn lẫy trộm xe Sh ra đi hả ????

CÁC BẠN ƠI ! :D
Vũ yêu các bạn lắm :x. Cám ơn mọi người nhiều nhé :)

Chỉnh sửa lần cuối:
lấy trộm Sh mà cũng khoe . Tú ơi , tao thấy con K.Vân cũng yêu 1 thằng đi Sh biển 52X đấy.

Back
Bên trên