Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Bà Dương hôm nọ chat với mình bảo yêu mình lắm . Còn định cho mình ở rể . Thế mà bây giờ lại lật lọng .Được lắm em ạ , anh mà thấy em đi cùng thằng nào thì chết với anh
Đây là gửi cho Thùy Dương chứ ko phải Nam Dương

không hiếu sao cứ nhìn thấy tên của mình là lại lóa cả mắt!!!!!!!!!!!

Đoàn Thị Thùy Dương đã viết:
À mọi nguời hen nhau thứ 3 tuần tới đi chơi đáy.8h ở cổng trường.Có gì thông báo lại sau.Chả biết có thành công hay 0?Đi xa hay đi gần còn 0 biết

Lop minh thi xong co di choi dau ko ay nhay.Hichic,cha thay moi nguoi thong bao j ca.Thay lop khac thi xong thi nhau di tham quan,lop minh dinh the nao,Ah,ma ai cam nhat ki lop day,cho to muon xem + ve lung tung may thu duoc ko vay :p .Dai khai la luc nao di ca lop dinh di dau thi goi nha'.So to :0912853416.Ah,voi ca co ai biet mail cua Cuong sex voi cai hiep 4` ko.Cho to luon nha.

Lê Doãn Anh Tuấn đã viết:
các ông có định đi đau thì cũng đừng có mà rủ ông Ngọc Anh đi làm gì cho nó mệt

Hơ hơ,chú Tuan bây h la thía nhảy,ngay xua lai cha tôn Ngoc Anh la thánh sống ay chớ.

Đoàn Thị Thùy Dương đã viết:
chào mọi người!tó tham gia với.khiếp,mấy ông câu bài làm tôi tốn nhiều money quá.Nhức hết cả mắt nữa chứ.Đúng là toàn những thứ vớ vỉn.Cơ mà toàn con Trai nhỉ.Con gái đi đâu hết cả rùi?Nhắn mấy bạn gái lớp ngoài:"chị em phụ nữ với nhau,tớ chân thành khuyên đừng có nghe những gì chúng nó nói.toàn láo cả đấy.1 lũ mồm mép.Xa rùi lại nhớ! :-/

Mịa,nguoi ta len tu doi tam hoanh ma co thay mong nao len dau.the thoi,cung cha len nua.Hehe,bay gio thi xong lai dong vui roai.
Mà bà Duong cu ngoi khuyen ai,vo van lai nghe chung no dau tien ay chu.

sao lớp mình định đi chơi đâu thế .sao tớ ko được biết tin tức gì nhỉ.Mà nếu có đi thì chắc cũng chỉ loanh quanh thôi chứ chắc là cũng chẳng đi đâu xa đâu phải ko

theo tớ nghĩ thì cứ đi công viên nước là hay nhất .ko biết có ai đồng ý ko.Mà sao các chú dạo này co vẻ online tấp nập quá đấy

sao tự nhiên cái topic này lại có mấy bạn nữ từ đâu nhảy vào thế.từ truớc chỉ toàn là boy cơ mà
to thùy dương:em chê anh vào kinh tế khoa kế toán giống mấy thằng công tử bột thì anh chuyển sang bách khoa thế này đã xứng với em chưa .

Em nghĩ cái lớp nhà mình đêck bao giờ làm đc việc gì với nhau cả. Nhưng theo em nên cố gắng sắp xếp 1 chuyến đi qua đêm cho bõ những ngày tháng phải sống với Ngọc Anh.

Hay là con trai lớp mình đi sang Gia Lâm tham quan nhé . Chú nào đã có người yêu thì rủ người yêu đi cùng sẽ ko phải đóng nhiều tiền . Còn chú nào ko có thì mang theo nhiều tiền 1 chút vì nếu ko có tiền thì chuyến tham quan sẽ ko có gì để tham quan cả

sao có mấy đứa lớp dở hơi hay sao mà vào lớp mình nói linh tinh thế nhỉ. Đúng là ko biết ngượng.

Phạm Nhật Thắng đã viết:
Hay là con trai lớp mình đi sang Gia Lâm tham quan nhé . Chú nào đã có người yêu thì rủ người yêu đi cùng sẽ ko phải đóng nhiều tiền . Còn chú nào ko có thì mang theo nhiều tiền 1 chút vì nếu ko có tiền thì chuyến tham quan sẽ ko có gì để tham quan cả
anh biết là chú sẽ nói thế mà :))

em dẫn đi tham quan cho, thích đi đâu cũng đc, thổ địa mà, okie?
mấy thằng củ chuối!!!!!!!
quảng cáo đê ê
sắp tới trên thị trường sễ xuất hiện 1 cuốn sách hấp dẫn về lớp (khổ A4), bạn nào muốn mua xin gửi tin nhắn cho K, xin lưu ý là số tiền là ko nhỏ, ko có sự ép buộc, và chưa có hàng để mà xem, thông cảm, cứ cảm tính mà đăng kí (ko bít có giống cái áo đồng phục ko?)
Mại dzô!!!!

quên, nói thêm về web lớp, tui cần ông Bùi chí luân làm cộng tác viên, liên lạc qua Yahoo thui, thế cho nó sành điệu!!!
cần HOST gấp, Gà ơi,

To P Khánh: Tôi đăng kí mua quyển gì đó về lớp mình nghe. Khi nào cần tiền hoặc phát sách thì báo với tôi qua Yahoo! Messenger (Giờ dùng được rồi), tôi sẽ bảo thằng bạn đến gặp ông. OK? Khi nào thấy có việc gì cần hỏi về làm trang web lớp mình ông cứ thử hỏi nick conanvn xem, đấy là bạn tôi mà, cứ xưng là bạn của duyop2 là được.
To Huyền: Nick của thằng Hiệp trước là anhchangmayman311, giờ không biết có đổi không, vì thỉnh thoảng thấy sáng nhưng hỏi không thấy trả lời.

Rốt cuộc thì trí thông minh của bọn lớp mình chỉ để đi làm thuê thôi,0 ai có thể lãnh đạo được.O thèm báo lại cho mọi người biết nữa chứ.Hôm đó ông Vũ có đến trường 0, néu có thì cho tôi xin lỗi.Tôi cũng chẳng biết gì cả

To Khánh béo:ông mà thi KT thì trượt thẳng cẳng.Cảm ơn tôi đi.Đã bảo mấy ông đừng có phát biểu linh tinh.Người yêu tôi đập cho bẹp như con tép bi giờ.

anh sẵn sàng chơi thằng đấy để dành được em. người yêu em là thằng nào mà có vẻ ghê thế

Back
Bên trên