Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
hôm nay tôi mới lên nét vua mới đọc bài xong thế ông Nhật Thắng là ông nào đấy khai báo cho rõ đi sao lai yêu bạn Dương "của tôi"

Anh vẫn khoẻ cưng ạ, cưng dạo này thế nào rồi ??? Thằng đấy là thằng khốn Lợi đấy

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Ah em đọc toàn bộ truyện của anh rùi, :roflmao: Sùng bái quá, bi giờ mà cóa đạo nào mang tên Vũ Tách em xin xung phong làm tín đồ đầu tiên [-o< :D b
Mả cha con Ngọc!Mày nói thế là hơi bị khinh chị mày rồi đấy nhé! b-) b-) Tao cũng post truyện mà! :> :> :> :>
Mày là em tao thì nê tôn sùng tao thì hơn :)) :)) :)) :)) chứ đừng nên tôn sùng Tách con làm gì cho nó fi' đời gái ra em à :)>- :)>- :)>- :)>-
Mà Liên con đừng có lôi kéo con em ngây ngô của em đi vào con đường tội lỗi đấy nhe'(dạo này suốt ngày thấy nó lẩm bẩm mấy câu truyện rẻ tiền bậy bạ :(( :(( của anh)!nó tội lỗi như thế là quá đủ rồi! [-x [-x [-x [-x

Đề nghị bọn trẻ con nhà Vũ tách ăn nói lịch sự nhé.............
Bố con nhà mày có gì thì đi chỗ khác nói chuyện ..............
Ở đây người lớn còn làm việc..................

Vũ Phi Bằng đã viết:
hôm nay tôi mới lên nét vua mới đọc bài xong thế ông Nhật Thắng là ông nào đấy khai báo cho rõ đi sao lai yêu bạn Dương "của tôi"
ông Bằng cứt nói bạn Dương của ai đấy?
anh em mình có cần phải nói chuyện " như những người đàn ông " với nhau không nhỉ?

to Thùy Dương:Tao nói có sai đâu nào..............
tao đố mày lật lại thế cờ..............

Vũ tách kéo bọn trẻ con của ông ra chỗ khác đi,
vào đây ăn nói lộn xộn quá!!!!!!!!!!!

lâu lâu ko lên đây, có vẻ đông vui gớm nhỉ??? :D

con cháu nhà Vũ tách đúng là lộn xộn thật.Này mấy ông chán thật đấy,thừa cơm gạo đẻ viết những cái vớ vẩn nhỉ?Đáng buồn cho mấy ông là tôi có người yêu rồi.Lúc chưa có thì 0 ai hỏi thăm,tự dưng bay giờ lại giở chứng
Mà dù có thì tôi vẫn thuộc quyền sở hữu của bố mẹ tôi.Đừng có phát biểu lôm côm là ốm đòn đấy.Chúa hãy tha tội cho mấy thằng trót ăn nói bậy bạ.May cho ông Lợi đựoc phát hiện ra sớm

bà Dương này cũng ghê đấy nhỉ??? may mà mình ko trêu!!

Khiếp quá. Toàn yêu với đương.
Dương ơi. Ấy nổi tiếng quá rồi đấy.

Sao Vũ chưa có vợ mà lại có con. Phải chăng là gây tội rồi bỏ trốn. Bây giờ bọn con cái nó đến nhận. Khổ không cơ chứ, mới có 2,3 tuổi đầu đã gây tội lỗi. Thật hết thuốc chữa.

to cháu gái: cháu à...ông cháu mình phải cố kiếm chác gì từ thằng Vũ T này thôi...nó mà có DVD xxx là hơi ....he he Vũ đâu anh em mình thỏa thuận tiền nong đi nhỉ :D :))

To Vũ: Mà mày là Bố cháu gái tao (Tao lại là ông nội nó)---> Tao là papa mày à....ngại quá....không hiểu tao đổi tên Tách từ bao giờ nữa :)) :)) :)) :D

Chà chà, lớp mình dạo này vui thật. Ờ mà nghe nói Xuân Hoàng sẽ đi du hoc cơ mà, bây giờ vẫn ở Việt Nam phát sổ đoàn à.
To Khánh: Xin lỗi, bây giờ tôi không ở California nữa mà chuyển sang Oregon cho nên giờ lên mạng lại khác. Bây giờ ông thích giờ nào tôi cũng chiều được, bất kể sáng trưa chiều tối (Tôi đang nghỉ hè).
To T Dương: Bà này quái nhỉ, tôi được lên mạng miễn phí thì tội gì không lên. Tôi còn viết ít hơn bà cơ mà. Mà bà có người yêu rồi à, tên à gì, có gì gửi thư riêng chi tôi nhé. Yên tâm tôi không nói với ai được đâu vì bây giờ chỗ tôi ở hẻo lánh lắm, giữa rừng lại có cả sông núi. Đẹp thì có đẹp nhưng xung quanh không một bóng người, bà chủ nhà lại ít khi có nhà, ngồi lên mạng cũng thấy ghê ghê.
Bạn nào cho mình địa chỉ download Yahoo! Messenger với, mình thử mãi mà không được.

hehe, Mr.Duy trở lại, tôi thì ko bít chat, cứ post bài thế này là ổn rồi, thỉnh thoảng gặp nhau mới có chuyện để nói, ông online cả ngày ngồi tiếp chuyện thì tôi bỏ ĐH à? Thỉnh thoảng vào đây thì tình xưa nghĩa cũ mới dạt dào, Duy ạ.
Ông cứ messenger mà chơi : http://messenger.yahoo.com => thử chưa.
nếu không thì có thể dùng phần mềm chat TV, VN bi giờ tân tiến rồi : http://www.vnws.com =>người VN, use hàng VN, {hơn cả YM}
bà Dương lên có mấy ngày mà bọn nó như vớ đc vàng, trêu suốt, tội nghiệp!!!
có cu nào có giấy báo tuyển sinh chưa????????????
mai thứ 3, đi ở nhà bà con ạ!!!
X.Hoàng đi phát sổ xố thì có, hôm trước cả lũ trượt.

To Khánh: Chán cái ông Khánh này thật. Ý tôi là tôi không dùng Yahoo! Messenger được cho nên ông muốn chat với tôi thì phải hẹn giờ với tôi để tôi lên cái trang web tôi gửi cho ông ấy. Tôi còn phải học chứ thời gian quái đâu mà chat với chít cả ngày. Mà xin nói lại lần nữa ở đây tôi không có gì để vui chơi giải trí hết, chỉ có học thôi. Tôi lên mạng nhiều chẳng qua vì miễn phí.
Bạn nào biết trang web về nhạc buồn cười flash không, đánh cho mình cái địa chỉ.

Back
Bên trên