Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Nguyễn Minh Khánh đã viết:
anh sẵn sàng chơi thằng đấy để dành được em. người yêu em là thằng nào mà có vẻ ghê thế
Ghê thật, mấy ông như khủng bố ý. Dương ơi, mày cẩn thận không bọn nó choảng nhau sứt đầu mẻ trán thì khổ mày

anh sẵn sàng chơi thằng đấy để dành được em. người yêu em là thằng nào mà có vẻ ghê thế
có thằng nó định chơi mình hay sao ây nhỉ ?????
==> ngại quá, ngại quá ........ :D

8h sáng thứ ba, theo như lời chúng mày hẹn, tao đến trường nhưng mà deck thấy thằng nào. Chỉ béo thằng xe ôm thôi :(

Nguyễn Nam Dương đã viết:
có thằng nó định chơi mình hay sao ây nhỉ ?????
==> ngại quá, ngại quá ........ :D
ghê thật...Nam Dương cũng tham chiến cơ à?? cẩn thận nhé!! :D

Chúng mày cứ đánh nhau đi.................
hôm nào đánh nhau thì gọi tao đến để............XEM
Nam Dương cố lên
Khánh Tấn cố lên
Lợi cố lên

bố thằng cu!
cu Hoài máu nhỉ, nó đứng ngoài xem thằng nào tồn tại thì đập luôn đấy, khôn lắm cơ!

to Ộp: vậy là chat ngon lành rùi hả, conanvn bằng tuổi à?, cứ gọi bạn nhé, hehe, nhưng chả biết hỏi đc gì nhỉ, tất cả à? Duy ơi, có đủ bạn chưa, tôi gọi thêm mấy thằng sang Mỹ thăm ông nhé!?!? (cùng lắm là đạp xe ý mà) à, cái quyển sưu tập ko hẳn đã ổn lắm, nhưng thông tin về thành viên là tạm ổn, hy vọng ông ko phật ý.
??????????????????????????????????????????????????? có đi chơi nữa ko đây ??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

ông Khánh này hay thật!! đi xe đạp làm gì??? đi bộ tốt hơn!!!

To Khánh: Ờ, sorry, tôi gọi Conan là bạn là xã giao thôi, chứ lớn hơn mình 4, 5 tuổi, đang học Master về mạng ở Ấn Độ, cho nên về trình độ thì ông cứ yên tâm (Ở Việt Nam thì ông ấy học Bách Khoa, đàn anh của ông đấy). Chứ bằng tuổi anh em mình, bạn tôi thì có mấy thằng giỏi hơn ông.
À, suýt thì quên đấy. Tôi có thằng bạn thân khá giỏi, trước học Thăng Long, giờ cùng trường ông, nó là Admin của www.tlvn.com web trường Thăng Long, ông vào đó xem thử coi. Nick của nó là kotaro2109, ông cứ bảo là bạn thằng duyop2 là biết ấy mà. Toàn bạn cực thân của tôi đấy, cứ hỏi hết cỡ, đừng ngại gi` Khánh ạ (Toàn những người giỏi về Web cả, mà là web lớn).
Thôi mấy thằng kia cứ trêu bà Dương mãi, có hay ho gì đâu. Khi nào cưa đổ hẳn đi rồi anh anh em em sau. Bạn cùng lớp mà cứ anh em mãi, không cậu tớ thì cũng phải ông bà, mày tao chứ.
Cái thằng Hoài này quái nhỉ, tao hỏi mày địa chỉ email với cả nick bao nhiêu lần mà sao mày không trả lời.

Nguyen Thu Huyen đã viết:
Lê Doãn Anh Tuấn đã viết:
các ông có định đi đau thì cũng đừng có mà rủ ông Ngọc Anh đi làm gì cho nó mệt

Hơ hơ,chú Tuan bây h la thía nhảy,ngay xua lai cha tôn Ngoc Anh la thánh sống ay chớ.
He he chao Huyền, lâu lắm rồi tôi không gặp bà. Dạo này có khoẻ không ?

A còn nữa, lớp mình ai có nhu cầu mua quyển sách gì đó về lớp thì báo cho Tuấn & Phạm Khánh nhé. Á phải nói trước : giá khoảng 80.000-100.000 nhá.
Hơi mắc 1 chút, nhưng không mua thì...tiếc đấy.
Số lượng có hạn nên muốn mua thì phải đặt trước đấy.

To Duy :Tôi nhận được thư ông nhưng gõ bằng tiếng Việt,không dịch được.
Nich:remisheva

Chỉnh sửa lần cuối:
Huyền béo ơi bạn đã nhận được tin nhắn rồi bạn có nhiều chuyện muốn kể cho Huyền béo nghe lắm thế bà co khoẻ ko? hoc hành ổn chứ?

Khánh béo làm em cười vỡ bụng mất các chú cứ đánh nhau cho vỡ đầu đi! Hehehe
To cả lớp : khi nào lớp mình đi chơi đâu nhớ rủ em đi nữa nhé em rất nhớ lớp mình!

chú bằng học lớp mình ba năm rồi mà chẳng hiểu gì về lớp mình cả.lên kế hoạch cho oách thế thôi chứ cuối cùng cũng chả có chuyến đi chơi nào đâu. căn bản là lớp mình từ xưa đến nay vẫn thiếu một người có đầu óc tổ chức. mà nói tóm lại thì cũng vẫn là con trai thì bia or điện tử còn con gái thì đi ăn chè.thế là the end

Lớp mình ơi viết bài chất lượng một chút. Lớp khác 4-5 sao,còn lớp mình 3 sao. Ai lại cho lớp khác vượt mặt mình thế bao giờ

bây giờ 3 sao và mãi mãi là 3 sao!!! thử nhìn lại xem, đứa nào chẳng viết bài ngắn cũn??? phải chịu thôi, làm thế nào đc??

Các chú cố lên, em sẽ cổ vũ nhiệt tình cho. Công nhận Dương tốt số thật, được nhiều người yêu.

Topic lớp mình toàn chuyện linh tinh thì làm sao mà lên nổi 4,5 sao
Thôi cố mà poss bài nhé

Back
Bên trên