Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Chào các bác hôm nay em mới lên lần đầu mong các bác chỉ bảo cho em.
Bao giờ lớp mình đi chơi đi.
Bác Thùy Dương hôm nọ bảo đi chơi mà bảo đi đâu bác cũng từ chối thế lần nay bác thử nghĩ xem bác thích đi đâu đi nhé.
Bác khánh béo thi cứ nói lung tung đi đâu rủ bác cũng sợ ông Tấn không cho chính bác chẳng bao giờ đi thi có.
ĐI CHƠI ĐI.

Chào các cháu bác là Đồng đây! :D
Trung ui, truyện cười đầu tiên của Vũ Ấm ở trang 74,#1479.

Á à thằng Cường sex cũng lên anh em ơi.
Lạ thật thằng này mà cũng biết thế nào là HAO à?
Gửi anh Phi Công mang dĩa Nàng Bạch Tuyết va bảy chú lùn trả tui đi nhé.
Thanks.
ĐI CHƠI ĐI

đây là diễn đàn của truờng yêu cầu các bạn nên nói chuyện một cách nghiêm túc.

Cụ Đồng cũng xuất hiện rồi cơ ah . Các cậu ơi mình định bán đấu giá 1 đĩa VCD Cô bé quàng khăn đỏ . Với Nội dung hay hơn Bạch Tuyết 2 ( chứ ko thèm nói đến bạch tuyêt 1 ) . Với vai diễn có thể nói là kinh điển của con cáo .
Ngoài ra còn có 1 đĩa có thuyết minh bằng tiếng việt .
Ai cần mua thì ra 1 cái giá đi , nếu mình đồng ý mình sẽ đưa cho

ghi chú : ai đã từng đọc Cô bé Quàng khăn đỏ thì nên mua đĩa này mà xem tại vì các cụ nhà ta có nói " Trăm nghe ko bằng 1 thấy , Trăm thấy ko bằng 1 s " .
Còn ai chưa đọc thì cũng nên xem để đỡ khỏi phải đọc ,để màvề sau vẫn có truyện cổ tích để kể cho con nghe

chào mừng Trung ra nhập HAO.
Lớp mình viết bài tử tế một chút, bớt tán linh tinh. Bây giờ ra trường rồi, chắc nhiều cảm xúc, chịu khó post nhé. cũng tại lớp mình nhiều box quá, giờ tập trung vực 1 box lên 4-5 sao, ok? Mong sự ủng hộ của cả lớp mình

Chỉnh sửa lần cuối:
Để ủng hộ cho phòng trao MỸ HẠNH đề ra,tao đề nghị bầu cử thành viên gương mẫu nhất TOPIC:
Đầu tiên tôi úng cử cho TÔI ,các bạn có ý kiến gì nào.................

Bác Thắng này hay nhỉ thời đại này ai lại xem NÀNG BẠCH TUYẾT 1 nữa tui nói phần 2 kia mà.Nếu bác chưa xem thì anh em trao đổi.Nếu bác xem thì nhắn anh em để em dặn thằng Bằng "cứt" mang đi,à mà quên mất đĩa đang ở nhà thằng Nam Gà.
Các bác lớp mình đi chơi đi,hẹn nhau đi các bác ơi.
To:Tuấn (cảnh sát chó béo) ông này văn vở giỏi thật hôm trước bốc phét như thật : Tuấn sẽ bao cả lớp đi Ba Vì cuối cùng thì có mà đi tưởng tượng.
TƯỞNG GÌ HÓA RA GỈ TƯỜNG.
:D

Hơ hơ,sợ thật,mình vừa xuất hiện thấy dân tình lên đông như chảy hội.Hehe,có vẻ vui vui rùi đấy. :>

Bang cứt khoẻ ko.Tôi có thấy ông gửi cái j cho tôi đâu.Hay la ông bị mong du. :))

Duong ui,bá cầm nhật kí lớp ah.Bao h cho tôi mượn nhá.Cám ơn nhìu nhìu

To Cuong XXX:may oi,bao h sinh nhat may day,hay la qua rui.Hinh nhu la thang 8 dung ko.Co j qua rui thi chuc mung sn may luon nhe.

bao giờ đi liên hoan đi.Đại ca đề nghị thế này
những ai thi đại học mà có diểm từ 27 trở lên là phải khao(kể cả điểm cộng)
ngày tháng thì tùy mọi người quyết định

Ông Phúc hơi bị khôn đấy. Hôm nay lên mạng chùa khoẻ quá. Giá như ngày nào cũng được lên như thế này.

To Việt Anh B: Ông có thấy ngày 14/9/1987 có gì đặc biệt không?
Nếu có thì hì hì hì...hì hì hì...

mấy thằng tán chuyện là giỏi
cái thằng Hoài củ chuối kia mà ưu tú thì TAO là cụ cố của ưu tú à, cu?
to TLinh: Người yêu mới à?, của Vanh sông ý??????????????????????
có lẽ nên viết bài dài hơn cái nhỉ
câu làm gì
lớp mình lên đây đông phết rùi, thực sự là sẽ cần một website riêng đấy, Gà đâu rùi, Help me!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11
Ông Phúc 26.5, khao hết, cả mấy đứa trên 26 luôn thế cho đỡ tiền, OK!
Nghe giao đĩa tởm quá!!! Đấu giá chỗ khác đê Lợi ơi.
Còn lâu lớp mình mới đi đc, 10năm nữa

Hầy, vực cái Box này lên 5 sao à, khó đấy. Dạo này đang nghỉ hè trờ đi học, nhà cung heo hút, không đi đau chơi được, hưởng ứng phong trào của Mĩ Hạnh một ít vậy. Nhưng mà quả thật không hiểu để lên 5 sao thì phải làm gì, thôi bây giờ khởi động bằng một sô trang Web có ích vậy:
- Trường học: www.hn-ams.org (Trường mình), www.tlvn.com (Thăng Long)...
- Trang Game lớn nhất Việt Nam: www.gamevn.com
- Game lẻ tẻ (Cờ Caro, Tú lơ khơ, Mini...): www.vinagames.com, www.playsite.com, www.kgs.kiseido.com (Cờ Vây)...
- Ca nhạc: www.tialia.com, www.nghenhac.info, www.music.1vn.net, www.yeuamnhac.com, www.bonghongxanh.tk, www.vietnamaudio.com,...
- Tin tức: www.tintucvietnam.com, www.vnexpress.net, www.voh.com.vn...
Khả năng của tớ có hạn, mong các bạn thông cảm.

Back
Bên trên