Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Hehe, Hòa phò, hôm nào gặp đưa tao mấy cái giữ làm kỉ niệm :D

to duyop:ông đủ tự tin thì cứ lấy chữ kí ''đẹp trai'' đi,ai đánh thuế đâu mà lo thế.Ông sang đấy 0 phải để tin về loè mọi người đâu mà "chăm"lên mạng thế.
Em ơi, con gái lớp chị hiền lắm,0 chỉ hiền hiền như em nói đâu.Cứ hỏi mấy ông anh,ông chú của em là biết liền.

Tức thật đấy,tình hình lớp mình từ trước đến nay vẫn cứ thế,chả khá lên tí nao cả.
Hôm qua ông Xuân Hoàng hẹn mọi người 9h lên trường lấy sổ đoàn.0 co1 đứa con gái nào được thông báo.Tới nơi thì có 3 nhóm.
nhóm 1 của Trung,Bằng,Namga...đi bắn bia 10h kém mới tới
nhóm 2 tLinh,VAnh,...thì đi đánh điẹn tử,còn cử đại diện là VAnh đi lấy.Bó tay
nhóm 3 tất nhiên là mấy đúa con gái,nhờ thông tin rơi rớt đứng vật vờ ở cổng trường
TUYỆT NHIÊN 0 THẤY BÓNG DÁNG XH.
Sau 1 luc đành kéo nhau về.

À mọi nguời hen nhau thứ 3 tuần tới đi chơi đáy.8h ở cổng trường.Có gì thông báo lại sau.Chả biết có thành công hay 0?Đi xa hay đi gần còn 0 biết

Các bạn đi đâu thì cứ gửi offline cho mình nhá, không thì gọi điện cho mình, mình thèm thịt chó, lẩu dê lắm rồi đấy :D
À, Dương em, nick iem là gì thía, anh quên ròi

theo tôi thì ko có người đứng ra lo thì vẫn ko khác
đến X.H lo chuyện sổ Đoàng còn ...củ chuối nữa là
sao hình như topic này ko đông lắm.
viết vào nhật ki thì mùi mẫn thế mà viết ở nơi công cộng này thì toàn đen thui

Theo ông khánh thì ai se là người đứng ra lo?Tôi thi chịu
Viết trong nhật kí thì khác,chi tốn tí mực thôi.Vấn đề đầu tiên luôn là vấn nạn

ai động chạm gì đến bạn Dương "của tôi" đấy? /:) /:) /:) /:)
to Dương: thằng nào dám động đến bà thì bà cứ gọi tôi, tôi sẽ giúp bà gọi 113,
thề luôn đấy !!!!! :> :> :> :>

nó gọi mày là Vũ tách thì chắc là nó biết mày đấy /:) /:) /:) /:) /:)
không biết có anh em họ hàng gì với Thắng animal lớp mình o?
nếu có thì có lẽ số bà đen rồi Dương ạ :)) :)) :)) :))
(lâu rồi không được trêu Thắng thú lớp mình :)) :)) )

Àu àu ở đây thì chúng ta xưng hô kiểu rì Tách con Liên con? :p Tự nhiên IYM bị tạch mãi chẳng vào lại được, say sorry!! Trên này ai cũng kính lão hiếu thảo nên tha hồ go fishing khi`khi` :x Cố gắng khỏi ốm nhanh để cuối tháng còn được ăn khao chứ ( bạn Vũ còn khất tớ 2 vụ, ăn cái ko bao giờ quên ;) ) Ah em đọc toàn bộ truyện của anh rùi, :roflmao: Sùng bái quá, bi giờ mà cóa đạo nào mang tên Vũ Tách em xin xung phong làm tín đồ đầu tiên [-o< :D b-( Còn vụ anh mỹ nam kế cô Nam thì em với Hà vay đủ rùi, bao giờ bắt đầu tiến hành đây? Pung` cháy là bọn tớ đến đốt nhà :madflame:
To ông: hợp tác đê..ê!!!Ông cháu mình giàu to rùi,cháu đang cầm DvD-xxx của Vũ( mua lại từ anh Đồng con )

Hừm, con gái bắt bố chờ hơi lâu đấy, mệt quá => đi ngủ luôn. Mà sao bố lại khất 2 vụ hả con:-/ bố già rồi, chẳng nhớ được đâu:( Hehe, con gái đọc hết truyện cười của bố rồi à, khá lắm, trình độ hiểu biết của con sẽ tăng lên nhiều đấy ;) Rồi bố sẽ dạy con gái những thứ còn hay ho hơn thế nhiều :D Còn vụ nam nhân kế cô Nam thì bố không chơi đâu, bà ý già rồi :)), bố đã có kế hoạch khác, con với Hà cứ gom đủ tiền đi rồi trong năm sẽ được pung` cháy thoải mái...
Mà nè, bố không có DVD-xxx gì đâu đấy nhé, bố là bố ngoan lắm :))

vũ tách chịu khó lên mạng sớm nhỉ đã lâu không gặp thế có khoẻ không???

Back
Bên trên