Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Trời mình cứ tưởng mình đã qua bài thứ 100. Chán quá. Đành phải nói lại. 101 chú chó đốm

nay` nay`...các bác....chỗ này ko phải chỗ câu bài, cũng ko phải chỗ chửi nhau đâu!!!

nói chung là bao giờ lớp mình mới có đồng phục đây?????????

mai lại nghỉ học rồi!!! thế mà lớp mình ko tổ chức đi đá bóng à??????????????????????????

Chúng Mày nhìn lại hộ tao cái phần đánh giá ở trên đầu kia kìa,lúc trước 4 sao bây giờ chỉ còn 3... :( Tao buồn quá!

Mày buồn thì ảnh hưởng gì đến bọn nó, nói với bọn nó là có câu bài, phá topic thi phá của các lớp khác, đừng phá lớp mình...tội thằng Hòa ...nó buồn...hahhahahahhaha

buồn gì ??? buồn ?? buồn cười?? hay là buồn .....? :D:D:D

bọn này lên đây toàn nói chuyện vớ vẩn!
tao có một tin vui và một tin buồn :
tin vui: lớp mình sẽ có đồng phục lớp
tin buồn: đồng phục lớp sẽ có sau khi bế giảng vài hôm!há há

có đồng phục hay ko thì cũng còn lâu.
ko bàn nữa, chỉ khổ vì chờ thui.
Tình hình là topic đang giảm giá trị đích thực của nó, vì chính những người tham gia nó, chán thật! Thật là thất vọng, hic.
haha..
Tâm sự của tui có ai thông cảm ko?
chán nhỉ? sắp thi mà học hành chả đâu vào đâu cả. Chắc trượt mất, huuuuuuuuuuuuuuuuu

hic...hic...hôm nay đc thấy đồng phục lớp rùi!! trông nó ko đẹp như mình mong đợi!!! hic.. mặc vào trông cứ như là dân bán gas ấy!!!

Buồn quá đang mặc đồng phục lớp. Không biết ra đường mọi người có tưởng mình là người bán ga không. Mong là không nghĩ vậy. Nóng quá. Làm thế nào bây gíờ

Nỗi buồn khi không có đồng phục lớp còn không bằng nỗi thất vọng khi có mà mặc như vậy. Chán quá. Làm sao bây giờ.

làm sao à?? ngu thì phải chịu chứ sao??? nhưng phải công nhận là đồng phục lớp mình độc nhất quả đất luôn!!! ko biết về có nên khoe bố mrj ko đây!!! :((

Đồng phục lớp mình thì có lẽ mỗi tôi mặc là đẹp thôi.Các ông đừng nên tranh luận làm gì cho mệt người

mày ông ơi DPL tôi thây ko đến nỗi tồi đâu chê nhiều quá

Uh mặc đẹp mà,làm gì mà kêu ca ghê gớm thế.Tiêu chí của lớp mình là nổi bật giữa đám đông:D Thế là ổn rồi mà

Nổi thật. Đi ra đường ai cũng nhìn. Đi thêm con dream chiến hay đi wave tàu thì chắc là nó nghĩ ngay đến bán ga

Chán thật. Sắp phải xa các bạn rồi. Buồn quá. Mai đi ăn phải phá một bữa thật linh đình mới được. Hì Hì. KHông biết là mặc áo đồng phục lớp có ai nhìn mình không. NHưng cả lớp mặc chắc sẽ nổi.

Back
Bên trên