Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Vừa ăn bằng mồm, lại còn ăn bằng mắt.

Nhất là Trần Linh chi toàn ăn bằng mắt thôi.Đến lúc ăn xong mới kêu đói thì chả còn gì để ăn. :))

Thằng Việt Anh này. Vừa ăn vừa nhìn sái cả cổ còn nói gì mình. ĐÚng là...

Công nhận thằng nào lớp mình béo thì mặc đồng phục lớp đẹp thật.

thằng Khánh béo bẩn thì bố mày cũng biết rồi

đồ dở hơi!!! Ông bị thừa cơm đấy hả mà toàn viết linh tinh thế???

Bọn này mà còn chát ông khóa topic lại bây giờ.

ông Tuấn dọa này chửi bậy ghê thế???
hi hi hi!! mình mới thay cái avatar rùi!!!

Thắng ơi, Đổi avatar đi. Ở nhà tôi vẫn còn mấy cái ảnh của ông đó.
To Tuấn: Ông bố tướng thế. Có giỏi về sửa máy cho em ông đi. Nó bị hỏng rồi đó

Miẹ cái thằng Tuấn,từ khi làm mod box vi tính rì rì đó tinh vi quá hả,có giỏi thì khóa xem nàob-(b-(Về Việt Nam ông cắt cổ.Chúng nó làm sai thì nhắc chúng nó,cứ dọa lock nọ lọck kia.Mà mày lam mod box tin học chứ có phải là mod box 01-04,hay là admin đâu mà đòi lock linh tinh hả,thằng ngu.

Bố cái thằng ngu, mày chỉ lock được trong box Tin học thôi, mày tưởng mày làm mod box đấy mà dọa được tao à. Hòa phò, khi nào nó về VN anh em mình cho nó xác định đeeee

bố không khóa được thì sẽ có đứa khóa hộ. thằng hòa thằng vũ ông về chúng mày chết

Thôi các bạn đừng có trêu Tuấn nòng nọc nữa không anh ấy đổi lại sơ đồ lớp bây giờ.Lớp 11đã bị rồi còn chưa sợ tuấn à

Lại thêm một truyện bậy của Vũ (tội lỗi quá):

Trong giờ thi học kỳ môn Sinh vật, cô giáo ra đề: " Các bạn nam hãy miêu tả bộ phận sinh dục của các bạn nữ và ngược lại" . Cả lớp im phắc và cắm cúi làm bài, chỉ riêng Duy và Nga Hưng ngồi cạnh nhau cắn bút vì hôm qua chót không xem bài. Cuối cùng bí quá, Duy chợt nẩy ra một sáng kiến và quay sang ngập ngừng bày tỏ với đối tác:" khó thế này thì thôi,tớ cho ấy xem cái đấy của tớ và tớ xem cái đấy của ấy để làm bài vậy".Đúng là chết đuối vớ được cọc, Nga Hưng đồng ý ngay và bài thi đã được cả hai hoàn thành một cách trôi chảy.
Một tuần trôi qua và giờ Sinh vật mong chờ đã đến, thầy giáo bước vào lớp với nụ cười rạng rỡ và nói với cả lớp:" Tôi rất vui vì mọi người đã làm bài thi rất tốt và đạt kết quả cao". Cả lớp cười hoan hỉ chờ thầy giáo trả bài... tới lượt Duy, một điểm 10 rất to kèm theo lời nhận xét:"bài làm tốt,miêu tả chính xác và chân thực từ trong ra ngoài". Nga Hưng thấy thế thì vui sướng chờ đợi bài thi của mình .... nhưng trời ơi,một điểm 0 tròn chĩnh kèm theo lời nhận xét:" Làm sai yêu cầu đề bài, chỉ miêu tả trong trạng thái bình thường "

Back
Bên trên