Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Bọn này, không hiểu sao vẫn thích xem đồng phục lớp. Trông xấu ơi là xấu. Tức thật. Bây giờ cho đồng phục lớp vào tủ rồi. Coi như chấm dứt đời nó.

Hòa ơi thanks nhé, yêu Hòa nhiều, vừa đề nghị đã có luôn.
TRâng lờ, cho dù nó có xấu thật nhưng vẫn là đồng phục lớp, mãi mới có còn gì.

hehehe!!! cứ háo hức xem đồng phục lớp đi !! rồi ông sẽ phải thất vọng thôi Tuấn ạ!! hic.... độc nhất quả đất luôn!!

đợi bao giờ có tiền anh em đi làm lại đồng phục lớp đi!
các chú thấy đồng phục lớp xấu cũng phải thôi
căn bản vì các chú mặc nó không đẹp, chứ như tôi đây, khoác cái đếch gì lên người chẳng đẹp!

mai cho thằng Dương khoác áo lông chim như Mị Nương nhé, tha hồ đẹp, ra đường ối thằng nó chém cho (chết cũng đẹp như Mị Nương) ===>> sướng nhé Dương

hic..thằng Việt Anh dạo này làm sao mà cứ viết linh ta linh tinh thế hả?? hận đời à???

hic...ko hiểu mấy thằng này sang bên đấy làm gì, thằng nào thằng nấy đều chán đời thế ko biết??

hic..mùng 2 này mình phải thi tốt nghiệp nơi đất khách quê người rồi!! hic ...thi ở Chu Văn An thì đen rồi!! :((

hom nay cac cu thi tot khong, noi gi cho tui biet cai nhay:D

Không hiểu Địa được mấy điểm, nếu Địa mà Vũ được trên 7 thì OK.

Trui, chac moi thu deu on ca thoi ma, chuc ca nha thi tot, dat ket qua cao nhe :X

may quá !! cái môn mà mình sợ nhất là môn tiếng Anh cũng thi xong rồi!!
Các chiến hữu thi tốt cả chứ?? chúc các chiến hữu được điểm cao!!

thế là từ nay mình không phải học sinh, không phải hoc hóa==>sướng nhỉ!

cái phòng mình thi có 4 dãy bàn, mỗi dãy có 6 cái bàn ==>tất cả là 24 cái
và có thêm một cái bàn thừa ra đặt lên trên cùng,
tôi mang số thứ tự 25 và đã phải ngồi cái bàn ấy suốt 5 môn==>đau!
nhưng mà không sao, thường thì tài năng luôn luôn bị thử thách
mình học giỏi mà

Thi ở AMS trông có kinh không chúng mày, ở CVA nói chung là cũng khó quay, mà quay được thì cũng chỉ bị nhắc nhở + thu tài liệu. Anh + Sinh là 2 môn tao làm tốt nhất.

Back
Bên trên