Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Thằng Thắng đểu thế. Không nghĩ gì đến anh em cả, biết đến bao giờ mới có một trang riêng của mình

Một câu hỏi lớn không lời đáp
cho đến bây giờ mặt vẫn >>>

thằng Linh dê này bị dở hơi à??/ toàn viết linh tinh!!!

Thắng thú thôi đi nhé đừng có mà nói xấu người khác

thế à??? thế sĩ diện là gì??? ông thử nói cho tôi nghe xem nào???

Hôm nay không đi học nhưng vẫn đến trường. Nhưng đến thật vô ích. Mấy thằng rủ nhau đi chơi thì lại ko đến. Còn mấy thằng đến thì không có ý định đi chơi. Thế nên đành đi về.

Thằng Thắng thú nhớ đó, hôm nay bỏ bom anh em
Mai đến lớp liệu hồn

ko biết điểm của mình thế nào. Mai đến sớm xem mới được. Nếu điểm kém thì xóa đi cho bọn nó khỏi xem.

Chẳng hiểu thằng cha Linh dê bị con nào nó cho ăn bùa hay sao ma len ăn nói như một thằng điên thế.

mấy anh bắt nạt anh Thắng nhà em đấy ah? em cho ăn trưởng bâyh

hic....mấy bố thông cảm cho em..... Tại vì em bị thằng Duy dâm gọi điện thoại đến nhà bảo với mẹ em là: Bác nhắn với bạn Thắng là mai đc nghỉ, cháu đã hỏi thầy rồi ạ! Hic....thế nên hôm sau lại có việc khác, nên ko đi đc....( cũng tại tối hôm chủ nhật tôi đi chơi hơi muộn, đến 11h30 mới về, nên ko kịp nghe điện thoại của Duy dâm!!)!!

Hà hà...sau một thời gian vắng mặt anh đã trở lại...quả thực là vắng mặt đại ca..bọn này làm tàng wá ..thằng Tuấn béo đâu rồi ??

các chú ngồi câu bài thế này không biết xấu hổ hả ?? thằng Hòa nói đúng (lần đầu tiên trong đời nó - các chú không biết sĩ diện là gì hả ?? anh tưởng các chú ĐÃ từng có rồi chứ nhỉ ?? lạ thật...chậc chậc .....)

vô học thật!
Thắng ơi, sao em nào bênh Thắng thế kia? Em nào mà dại dột. Sự thật phũ phàng là thế! hic hic.......
Sắp trả bài Sinh rùi anh em ui! Điểm bài này ko tệ thì lạ, huhu...
Có ai biết điểm Văn chưa? Hôm truớc thầy vào lớp hô cả lớp "chết".
Ôi, thôi xong!

Mấy bố này không thấy mình lên là bắt đầu lộng hành. Trên đời phải biết mình là ai chứ. he he he...etc....

dạo này chán quá!!!
sao mình lại được 4 điểm văn nhở?
không nhận ra mình nữa

Nguyễn Nam Dương đã viết:
dạo này chán quá!!!
sao mình lại được 4 điểm văn nhở?
không nhận ra mình nữa
bản chất là như vậy ....phải chấp nhận thôi ......chắc là trông mặt #tướng cướp hahaha!!!!!!!!!!!! :))

7 điếm văn! vui quá :D
Dương ơi đừng buồn mày ạ,sông có lúc người có khúc,tại mày đen bị 'Thủy ngân" chấm bài :(

Back
Bên trên