Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
đây! Nam Duong đẹp trai đây
cái máy của tao bị lỗi
thông cảm

thế ra từ khốn nạn không bị cấm hở?
mà từ của mình cũng có gì mất dạy lắm đâu nhở?
mình là học sinh ngoan mà

lý là cái môn chết tiệt nhất trên đời...........chó chết những thằng đểu.......

Yêu cầu mấy thằng đừng có văng tục ở đây nữa,chúng mày không thấy chán à

hic..mấy bố này thật là.... lên đây mà cứ bộc lộ bản chất như thế thì ... Nói tóm lại là: ko nên!! :D!
hic...ngày 5-5 là ngày đồng phục 12L2 ra mắt các bác!! ko biết nó như thế nào nữa!!! Nhưng chắc rằng mua đồng phục là 1 sai lầm của mình!!! :((

Cuối cùng thì môn thi cuối cùng Toán cũng trôi qua, kì thi học kì II đã khép lại sau lưng. Nói chung tính cả làm lẫn chép (chép là chính) thì lần thi này cũng có thể tính là thành công. Tớ không làm được 1c và 5c có bạn nào làm được cả hai không?
Về vấn đề đồng phục lớp. Có 1 sự thật rõ ràng là ai mua đồng phục là sai lầm của người ấy. Chính mình là người nghĩ ra nó mà đến khi về nằm ngủ còn gặp ác mộng nữa là. Một cái áo bốc lửa theo đúng nghĩa luôn.
Ha ha ha....

các chú làm gì mà... thi xong học kì chứ đã thi tốt nghiệp và đại học đâu. Còn thi dài. Cứ chờ đó.

mình không đọc hết bài của thằng cha Duy này. Mình đóng tiền mua đồng phục mất rồi. Thế là ác mộng đêm hè rồi. Hic hic....

hối hận thì đã muộn rồi...hic...hic...:((!! sao mình ngu thế nhỉ???

Thắng thú:" sao mình ngu thế nhở???" ===> những gì thuộc về chân lý luôn luôn bị nó nhận ra quá muộn màng.........

thế thì ông còn ngu hơn tôi!!!! biết là đồng phục ko ra gì rồi mà còn mua !!! hehehe!!!

Nguyễn Minh Thắng đã viết:
hối hận thì đã muộn rồi...hic...hic...:((!! sao mình ngu thế nhỉ???
đừng bi quan quá thắng Thú ạ....
khi vấp ngã chú phải biết tự mình đứng dậy chứ, chú luôn có một thằng bạn như tôi ( một thần tượng, một tấm gương sáng để noi theo, để nhìn ngắm với con mắt tôn thờ mà.....)

thế thì ông còn ngu hơn tôi!!!! biết là đồng phục ko ra gì rồi mà còn mua !!! hehehe!!!
ông phải hiểu đây là đồng phục lớp, nên xấu đẹp không phải là điều quan trọng, đồng phục lớp là thứ để ghi lại kỉ niệm thời mình còn trẻ tuổi.
tôi nghĩ ông nên ghi nhớ những lời vàng ngọc này của tôi, để sau già rồi còn dạy lại cho con, cho cháu..........

thôi xin chú, thằng tướng cướp!!! hehehe!! hôm qua đi bắn Half-lìe thua mình suốt!!!
Tướng cướp thì suốt đời chỉ là tướng cướp mà thôi!!! Gặp xerip- Hero forgotten anh đây thì vẫn chết như thường!!!

chú NAm dê nhà ta đâu rồi??? sao ko thấy nói gì thế hả?? tịt nòng rồi hả?? hehehehe!!!

thôi xin chú, thằng tướng cướp!!! hehehe!! hôm qua đi bắn Half-lìe thua mình suốt!!!
Tướng cướp thì suốt đời chỉ là tướng cướp mà thôi!!! Gặp xerip- Hero forgotten anh đây thì vẫn chết như thường!!!
ông phải hiểu đối với một con người có tấm lòng cao cả
(như tôi chẳng hạn)
thì không nên lấy việc bắn nhau ra làm thước đo của sự tài năng,
và ông cũng nên học thêm đức tính khiêm tốn của tôi nữa,
một hiệp sĩ chân chính không nên khoe khoang tài năng của mình.
mà không sao, ông cũng đã tự nhận mình là hero forgotten rồi còn gì nữa, ông phải hiểu tại sao ông lại bị người ta forgot chứ :rolleyes:

Chỉnh sửa lần cuối:
anh em bạn bè thông cảm, hôm nay tôi hơi chán đời,
nên phải trêu thắng Thú một lúc cho cuộc đời thanh thản hơn,
..biết là dạo này mình nói hơi nhiều...há há

Chỉnh sửa lần cuối:
*** thằng Việt Anh (a) chửi tao hơi nhiều rồi đấy!!!!!!!!
hãy suy nghĩ về những việc làm của mày đi trước khi tao khiến mày phải hối hận

thắng Thú out rồi hở?
mới được mình dạy cho mấy bài "đạo đức" mà đã chạy mất rồi
cần phải học thêm đức tính kiên nhẫn nữa, để hôm nào tao chỉ bảo mày

phải viết thêm mấy bài nữa để chiếm hết cái page này mới được!

Back
Bên trên