Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
sao moi ng` trên này nói chiện chán thía? có ai nói hộ em cái đồng phục lớp lý 2 thế nào ko?

Ông Thắng xỏ xiên vừa thôi nha. Tôi đang cầm ổ cứng của ông đó. Nắm đàng chuôi mà.

Mùng 5 tháng 5 là có đồng phục rồi. Không biết có hay ho không.

Trần Linh dạo này câu bài ghê quá, mà toàn nói cái bệnh hoạn gì không à. Đồng phục không hề đẹp nhưng đảm bảo hay ho nhất quả đất. Bạn có tin không, hãy đợi rồi xem, bạn sẽ biết ngay mà.
Hôm nay là ngày thi học kì đầu tiên: Anh - Địa. Các bạn làm bài thế nào?
Nói chung tớ làm Anh tốt hơn Địa bởi vì phòng tớ có 1 số bạn lớp Anh cộng với 1 thầy giáo ngồi ngắm cảnh. Địa gặp thầy Việt nên hơi cóng, làm đề Átlat hơi bị lung tung. Mà nói chung đã làm Atlat thì khó mà hài lòng được bởi chẳng có tiêu chuẩn gì cả.
Mai thi Văn, chỉ cần thuộc thơ thì mình thấy đây là môn thoải mái nhất.

Hôm nay làm bài cả 2 môn quá tốt,không còn gì để chê cả:D
Tiếng Anh thì thầy Ngọc ANh trông:D
Địa thì thầy Đàn trông,không còn gì dễ dàng hơn,ơn chúa.Mong rằng mấy ngày sau cũng dễ như thế này

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
sao moi ng` trên này nói chiện chán thía? có ai nói hộ em cái đồng phục lớp lý 2 thế nào ko?
đồng phục lớp 12 L2 do 1 ng quái đản nhất thế giới: Duy dâm thiết kế ==> mang phong cách Duy dâm!!!

tôi nghe thằng Duy mô tả qua cái áo rồi,
đang suy nghĩ xem mình có nên mặc nữa hay o?
cái gì mà in cả quả cầu lửa, rồi lại có lửa cuốn xung quanh người nữa.......
chắc là hợp với ông đấy Duy ạ

nói chung tao thấy có áo của lớp là được rồi, tao còn tưởng là nó sẽ không bao giờ ra đời cơ ??

thằng Việt Anh online mà ***** thấy gọi tao
mày chết ở đâu rồi hở?

sao cái từ của mình nó lại biến thành mấy cái dấu hoa thị nhẩy????

bố mày đang ở trường, muốn chat với mày kũng không được
thôi chat tạm trên này vậy...buồn quá ./..

mà mày chửi nói gì bậy thế, đến nỗi bị *** chắc là ***** chứ còn đe'o gì nữa

mày cần phải biết lách luật em ạ, admins, mods nó để function chống lại mấy từ bệnh hoạn của mày rồi, phải viết như tao ấy, để khỏi bị *****

Lại chạy đi đâu rồi Dương ơiiiiiiiiiiiiiiii ???????????????? thằng khốn nạn

Back
Bên trên