Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Tôi nói thật, cả cái lớp Lý 2 đông thì đông thật nhưng học sinh thì ít mà lũ ăn chơi quậy phá thì nhiều. Rồi cũng đến ngày chúng nó phải biết thế nào là thực tế ... Tôi chỉ thấy thương mấy thầy... :((

ối anh Thắng lại hư thế à.......sắp thi rùi anh phải cố lên chứ.........
to tuấn anh:các anh ý ko phải như thế đâu......!!!!!!!

To Trần Hải Phương: Khổ em quá anh trai của em lại lười học như thế. Hôm qua Thắng lại nghỉ lý. Thắng có kỉ lục là người nghỉ nhiều nhất. Cũng phải thông cảm cho Thắng, còn bận nghỉ đông và du xuân mà. Sắp đến hè rồi còn phải nghỉ mát nữa chứ. Nhưng Thắng học giỏi lắm nghỉ học nhiều vẫn đỗ đại học như thường.

Trần Lờ đừng nói xấu Thắng thú như thế chứ

chẳng biết mai ngọc anh mời ai lên bảng đây

Phấn đấu thôi không đủ đâu Khánh ạ. Phải có phần may mắn nữa. Vì thế nên đổi thành " Thân phận nghèo quyết lấy gái giầu sang"

À đúng rồi, bye hôm khác gặp lại. Byeeeeeeeeeeeeee.

ừa dĩ nhiên anh Thắng phải giỏi rùi.........nhưng anh nhắc nhở anh ý là phải chăm hơn.........!!!

hic...anh biết tội rồi!! đừng nói nữa!!! :(( !!
Hôm nay là sinh nhật sếp Tuấn đấy bà con ơi!!! Chúc mừng sinh nhật sếp Tuấn nha!!

heheh hôm nào anh cho em biết mặt đi rùi hôm nào em sẽ đánh cho anh một trận..!!!

Hóa ra hôm nay là sinh nhật Tuấn nòng nọc à, hay nhỉ. Nó đi rồi nên đỡ phải tặng quà, sướng thật. Mà Tuấn dạo này hay lủi đi đâu lắm nhé, không thèm nói chuyện với anh em. Đã thế áo của Tuấn sẽ không có số, chắc chắn luôn.
Thông báo chính thức: Đồng phục lớp đã bắt đầu được làm, sẽ có trong thời gian không lâu nữa, các bạn cố gắng đợi nha. Áo đã có rất nhiều thay đổi so vơi dự kiến, đảm bảo không sáng tạo nhất trường không lấy tiền (Thực ra tiền thì lấy hết rồi, cho nên...).
Cô Địa vừa thông báo thứ 5 phải nộp thực hành địa tất cả các bài. Đến thứ 5 nhiều khả năng tớ cũng photo cho các cậu đề cương Địa.
Áo của các bạn du học cũng đặt mua rồi nhé, nhớ gửi tiền về sớm sớm.
Những ai đã đăng kí đồng phục mà chưa đưa tiền thì cũng nhanh chóng mà nộp đi.

Trần Hải Phương đã viết:
heheh hôm nào anh cho em biết mặt đi rùi hôm nào em sẽ đánh cho anh một trận..!!!
cho ai 1 trận và vì sao lại cho 1 trận mà ko phải là 2 trận??

có ai thích bỏ học Lý tối nay thì liên lạc với tôi nhé

thôi xin bố!! Ông Lợi chiều nay lại đi bia với Khánh Tấn và Bằng cứt chứ gì!!! hehehehe!!:D

Back
Bên trên