Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
hic, lớp mình có chú tên thế này hả?? Lê Thành Luân mới đúng chứ!!!

Thằng Hòa điên ah , lần ở Việt Đức là lần đầu tiên tao chat , với lại mày có lừa được tao cái gì đâu, còn thằng Thắng nhớ chuyện con Hà ko, bị nó chửi nhục như con chó ,đã thế lại còn to mồm là ko bị Lừa

Bọn mày thấy chưa : Bùi chí luân là Nam Gà đấy ,đã bảo mà muốn lấy tên và giới tính nào mà chẳng được

hic....hic...cái này còn phải giả mạo thì đúng là............

theo nguồn tin tức đáng tin cậy của Duy thì hôm nay, đồng phục lớp mình mới chính thức đc làm. Hic...hic...rục rịch mãi từ năm lớp 11, mà chẳng thấy đâu. Cuồi cùng thì đùng 1 cái: làm đồng phục lớp!!! Đồng phục lớp kiểu gì mà con trai 1 kiểu, con gái 1 kiểu. Kiểu của con trai thì đến giờ mới bắt đầu làm, mà chẳng ai biết trước hình dạng nó như thế nào cả!!! ( mà hôm nay là ngày làm đồng phục thì ko đc tốt lắm : 1 ngày mưa gió bão bùng!! hic...) Đúng là trong trường ko có lớp nào độc bằng lớp mình!!! ( có khi cả trong nước ấy chứ!!)

Nguyễn Duy Lợi đã viết:
Thằng Hòa điên ah , lần ở Việt Đức là lần đầu tiên tao chat , với lại mày có lừa được tao cái gì đâu, còn thằng Thắng nhớ chuyện con Hà ko, bị nó chửi nhục như con chó ,đã thế lại còn to mồm là ko bị Lừa
Thế tao bị mày lừa bao giờ hả con lợn

ủa đòng phục à.........có đẹp ko?màu gì thế?lớp 12 rùi à?uh......lớn nhỉ....vậy là các anh sắp xa nhau à?

Trời ạ, trên này trở thành cái chợ rồi à. Hôm nay kiểm tra toán, đây là lần đầu tiên Thắng thú không mượn bài mình để chép, thật đúng là tiến bộ vượt bậc. Cũng đúng thôi vì Trung cho Lợi mượn bài mà Thắng thì ngồi cạnh Lợi. Đúng là bàn Thắng Lợi

Mà ông Thắng bỏ học vừa thôi, một tháng có 12 buổi toán thì nghỉ mất 6 có khi còn nhiều hơn. Tuần này hình như nó ko đi học buổi nào.

Chết mai kiểm tra tiếng anh rồi phải đi học thôi.

Lâu không lên thấy mấy cu ở nhà sắp trở thành mấy dân bán thịt cá chợ Hàng Bè quá. Chó Thắng, ông làm tôi thất vọng quá khi có một thằng bạn lười học như ông...

Hòa ơi mày có nhớ ai giả vờ là con Huyền lớp 11A ko. Nói thế là mày cũng hiểu đúng ko. Mày con ngu lắm con chó ạ , nên vì thế mày câm bớt cái mồm mày vào

Làm đồng phục thì có gì hay , lớp mình chia ra như thế thì còn gọi gì là đồng phục

ông Trần lờ nói xấu tôi vừa thôi!! Ông là cái cục cứt gì mà lên giọng dạy đời tôi???

Hôm nay tiết sử lớp mình có gì vui ko hả Thắng ???

tiết sử ấy à??? có 3 thằng đánh bạc bị thầy Huy bắt đc( ko nói tên 3 thằng này) !! thế đấy!! thầy thì giảng bài, trò thì đánh bài!!!Cùng là bài cả!!!(thầy nói như thế )!!

Back
Bên trên