Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
có cần thiết phải câu bài lộ liễu thế ko hả ông Hòa??? hehehe!! to xác với cao xác thì có khác gì nhau đâu!! :D

ngày mai là ngày mà sếp Ngoc Anh bảo là : hạn cuối phải thuộc 10 bài thơ và nộp đủ 3 dẫn chứng!! liệu điều đó có trở thành sự thật?? nếu đúng vậy thì ngày mai quả là 1 ngày đẫm máu với lớp 12L2 : nhiều đứa chết và vô số đứa bị thương!! hic hic!!

hôm nay quả là ko ngoài dự kiến :Thầy Ngọc Anh lại hoãn kt 10 bài thơ và nộp dẫn chứng đến thứ 5.. Mong sao thứ 5 lại tiếp tục như vậy!!!

Thứ 5 ấy hả,chắc lần này mình phải chăm thôi,mới thuộc có 6 bài,hi vọng trúng tủ

xin bố!!! thầy chẳng kt thì thôi!! thằng Nhật Anh thuộc 9 bài, lên bảng thầy hỏi đúng bài chưa học kia kìa!! thế mới đau!!!

ôi đau nhỉ!!!!
em chưa đc nhìn thấy anh Hòa nhưng chắc tròn tròn giống thằng em em .........
sao lại chửi nhau ngu thế nhỉ.......

hic!! em câu bài nó vừa vừa thôi!!! ko thì vượt anh mất!! :D

ko tròn ma` cao như cái sào chọc cứt, chỉ thua mỗi Duy thôi!! :D

hôm nay may quá!! ko kt tiếng Anh!! hic hic!! làm mình ôn bài cả tôi ngày hôm qua!!! may mà chưa trốn học Lý!! ko thì toi!!!

eo ôi thía á.....hôm nào cho em ngắm anh xem thía nào mà mấy anh này cứ nói xấu anh.......

anh chu ai.........anh Hòa va Thắng.......và xem khối 12L2 có vui như lớp em ko?

thế à?? hay nhỉ!! thế hôm nào em lên để anh còn đi trốn??

việc gì phải trốn ...... sợ em đén thía cơ à ..... khổ thân anh T wa.......em thật có lỗi......sorry nhé.......hic.....ko thèm đến nữa.....

hhehehe!!! anh mà phải đi trốn á?? còn lâu!! đùa 1 tý cho vui thôi!! :D !! việc gì phải đi trốn chứ???

Back
Bên trên