Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Bọn lớp mình chán thật , lúc mình mới vào thì chẳng ai chào mừng cả Thằng Năm mới vào mà đã chào loạn lên rồi
Lúc nào cần thì đừng nhờ tao

thằng Vũ nói đúng!
từ ngày mai tôi sẽ không lên net nữa
sẽ học để thi đỗ đại học
chúc các chú cũng thi đỗ như tôi!
chúc sẽ có một ngày tôt lành

Nguyễn Duy Lợi đã viết:
Bọn lớp mình chán thật , lúc mình mới vào thì chẳng ai chào mừng cả Thằng Năm mới vào mà đã chào loạn lên rồi
Lúc nào cần thì đừng nhờ tao
hehe!
chúc mừng cu Lợi post được những 92 bài rồi
sắp hơn anh em rôi đấy

thằng Lợi thì........còn kém lắm!! còn kém xa tôi!! heheheh!!

ét tê các anh cho em nói đôi điều: sao lớp các anh nói chiện với nhau chán thía? em đọc 3 trang gần đây mà mắt cứ díp lại vi` bùn ngủ + chuối nải, em nghĩ là đây là nơi để update thông tin mới cho mọi ng` cùng biết về lớp các anh thì hơn. chú thích là em nghe mọi ng` quảng cáo rất nhìu về 12L2 nên mới vô topic của các anh, hix, vào rồi thì hơi thất vọng. xin lỗi các anh nhìu nếu mạo phạm. :D

Nguyễn Minh Thắng đã viết:
thằng Lợi thì........còn kém lắm!! còn kém xa tôi!! heheheh!!
uh!
ông mà không nhiều bài hơn thằng Lợi thì người ta thêm cái từ "animal" vào sau tên ông làm gì

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
ét tê các anh cho em nói đôi điều: sao lớp các anh nói chiện với nhau chán thía? em đọc 3 trang gần đây mà mắt cứ díp lại vi` bùn ngủ + chuối nải, em nghĩ là đây là nơi để update thông tin mới cho mọi ng` cùng biết về lớp các anh thì hơn. chú thích là em nghe mọi ng` quảng cáo rất nhìu về 12L2 nên mới vô topic của các anh, hix, vào rồi thì hơi thất vọng. xin lỗi các anh nhìu nếu mạo phạm. :D
bắt đầu từ lúc em post bài vào đây thì anh thấy đỡ "bùn ngủ" hơn rồi :))
nhưng mà có lẽ "chuối nải" thì mọc ra hơi nhiều :wink:

dung che ly2 .ly2 nam nao cung rat nhon ..yeu ly2 that nhieu......mac ke cho moi nguoi nghi gi ve ly2 ...ly2 la number1

Khiếp quá sao lớp mình không thấy một mống con gái nào vàog nhỉ.Toàn một lũ con trai ngồi buôn với nhau,mà toàn buôn chuyện lung tung chứ.

Lợi điếc bây giờ cũng lên à.Anh là chưa tặng quà sinh nhật cho em đâu nhé.

hôm nay sướng quá!! được 10 điểm thi môn kt, lại đc Nam Dương khao đi chat!! :))

Hương ơi, sao mày ko mời tao, thế thì chịu nhé, nếu mà tối nay đi cùng anh thì ........

Chán thật , thắng thú chép bài giống mình mà nó 10 mình 9 , sao thầy chấm bài kiểu gì thế nhỉ

thôi thôi!! cho tôi xin ông Lợi ơi!! Ông chép bài tôi từ đầu đến cuối mà còn to mồm à?? ông thử xem quyển vở kt của ông có chép đc mấy trang hả?? vở để mà quay còn chằng có nói gì đến chuyện học bài!!! có khi cho ông mượn vở ông cũng chẳng biết đg nào mà quay ấy chứ!!

yeu ly2 lam ....ko muon xa ly2 dau.......ly2 nam nao cung rat nhon.........
to chi Puong:co em ma...hehehe

hic hom nay em lam bai nhu do hoi y ...sai bung bet....nhuc cai mat.....

Yêu cầu những bạn đã đăng kí đồng phục lớp thứ hai mang 80.000VND đi nộp cho Duy. Nhanh nhanh vì còn thời gian làm đồng phục nữa, có phải nộp tiền là có ngay đâu.
Các bạn dù ở đâu cũng có thể mua đồng phục lớp mình, nhưng phải tìm cách nào đó để đưa tiền cho tớ. Ví dụ như Tuấn nòng nọc đã đưa tiền thông qua Thắng thú. Tương tự các bạn khác cũng có thể làm như vậy.
Cứ yên tâm, đảm bảo đồng phục lớp mình không đụng hàng về cả kiểu dáng, màu sắc và chất lượng bởi đơn giản nó quá xấu...
Dạ, tớ có một thắc mắc nho nhỏ: Trần Hải Phương là bạn nào vậy?

Back
Bên trên