Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
sao lại êu.....? câu bài lộ liễu quá đấy!!! hic hic....

hic ... hic... em này triển vọng câu bài còn siêu hơn mình nữa!! thành viên chờ xét duyệt mà đã 271 bài rùi!!!

em phương là con gái ah, nếu mà là gái thật thì em ở lại còn nếu là trai thì em đừng vào đây

sao thằng Lợi nó ngu thế nhỉ ?? ko biết xem trộm hồ sơ à?? xem xong rồi đối chiếu ở danh sách lớp đấy xem có em nào tên vậy ko là đc rồi!! đúng là ngu lâu!!!

hahahaha đúng là thằng ngu lâu khó đào tạo.......!!!!!!!hahahaha

Trần Hải Phương đã viết:
hahahaha đúng là thằng ngu lâu khó đào tạo.......!!!!!!!hahahaha
hic...hic..ngu thì đúng là ngu thật, nhưng ko cần phải em nói là thằng ngu lâu như thế đâu!! thằng này nó hay tự ái lắm!! :D (đáng đời thằng Lợi ,ai bảo mày hay trêu tao)!!!

nghe thế có vẻ đc đấy!!! nhưng nhỡ thằng Lợi nó biết mình trêu nó thì ko ổn rồi!! hic..hic :((

Nguyễn Minh Thắng đã viết:
sao thằng Lợi nó ngu thế nhỉ ?? ko biết xem trộm hồ sơ à?? xem xong rồi đối chiếu ở danh sách lớp đấy xem có em nào tên vậy ko là đc rồi!! đúng là ngu lâu!!!
lại cần phải xem trộm hồ sơ nữa hở?
thế không hiểu cái dòng ghi giới tính ở dưới cái avata để làm gì?
tôi bắt đầu nghi ngờ trí thông minh của ông rồi đấy ông Thắng thú ạ!

Chỉnh sửa lần cuối:
ông đùa đấy à??? thằng Lợi nó học ngu sinh lắm, làm sao hiểu đc cái ký hiệu đấy chứ?? vì thế tôi thiểu là phải xem hồ sơ!! hiểu chưa???

thế à!! ông xem lại mình đê!! ông chỉ hơn tôi mỗi môn thể dục thôi , ông Hòa to xác ạ!!

Back
Bên trên