Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Bọn mày lại nhắc đến văn hả , tao chắc chắn 4, mượn thằng Hòa quyển sách thì đứợc nó đưa cho 1 quyển ko có 1 từ CỤ MẾT nào cả , trong khi đề bài thì yêu cầu " Phân tích nhân vật CỤ MẾT"

ông ko làm đc thì thôi, sao ông lại ko cho tôi làm bài?? Rõ chán!!!

thằng Lợi kiếm đâu ra bài thơ đấy?
cái bọn này câu bài khiếp quá!
sao cái topic này chưa bị khóa nhở?

Sao ông Tuấn lần nào lên cũng câu: Có ảnh mới rồi đấy!. Không còn gì để làm nữa ngoài chụp ảnh à.
Phải công nhận Hồ Sơ Vũ là một trong những tập hồ sơ mình thoải mái nhất. KHông phải sửa.

Nguyen Hoang Duy đã viết:
Sao ông Tuấn lần nào lên cũng câu: Có ảnh mới rồi đấy!. Không còn gì để làm nữa ngoài chụp ảnh à.

Tôi hỏi ông Duy, tôi có cái gì hơn để nói đâu mà chẳng nói thế thôi, tôi chẳng hiểu cái bọn quản lý đâu mà cái topic này chưa bị xóa.

Sau đây tôi xin nêu 1 số sai sót tiêu biểu rất ngộ nghĩnh của các bạn khi làm hồ sơ:
- Nam Gà là 1 trong số những người đứng đầu về số lượng hồ sơ (5) và đồng thời cũng là người đứng đầu về sai phạm: Không có phong bì đựng ảnh, toàn thiếu KV3, thiếu dân tộc Kinh,... Thậm chí không ghi 1 chút nào phần địa chỉ gửi phiếu điểm, thiếu địa chỉ trường.
- Trung: QHL là Khoa Luật ĐHQG thì ghi là ĐHNN, thiếu phong bì đựng ảnh.
- Ngân: Toàn không kí tên.
- Oanh: Không ghi địa chỉ trường.
- Nhật Anh: Tờ thì ghi tên trường nhưng không ghi kí hiệu và ngành, tờ thì ghi kí hiệu nhưng không ghi tên trường.
Còn rất nhiều sai sót lặt vặt mà tớ đành phải đau xót tự viết vào hộ vậy. Làm mình mất cả đêm với 2 tiết toán. Bọn khốn nan...

Anh Duy ơi, sang đây sửa giùm em cái form điền dự tuyển cái, em hôm qua điền ba cái mới được một :((

ko biết tại sao điểm môn tiêng anh của mình ại thấp thế ko biết?? trời đã sinh tiếng Việt sao còn sinh tiếng Anh??

a` quên!! hôm nay thầy Huy dạy sử có nói 1 câu khá hay: trời đã sinh tatsini sao còn sinh Võ Nguyên Giáp! (dựa theo câu : trời đã sinh Du sao còn sinh Lượng) !! Trời!!

hỏi : đã có ai thuộc 10 bài thơ của thầy NA giao chưa?? khó vãi ....

Mình giỏi vãi đái,dược 5,2 tiếng ANh........
Những thằng 5,0 hay 4,8 như Gia Lai,Kiên...anh đây không thèm chấp......
Chỉ có mỗi Duơng (5,3) là xứng tầm đối thủ.

Ngỗi chỗ tao bây giờ ý,thỉng thoảng được xem cãi nhau miễn phí giữa những siêu cãi nhau lớp mình như:Thành,Trung,Dương.......Hôm trước chúng nó cãi nhau xem:MIlan hay Roma đá hay hơn?.Cụôc cạnh tranh quyết liệt diễn ra từ đầu tiết đến cuối tiết ,và sẽ không dừng lại nếu như chuông không báo hết giờ.
Bây giờ mới thấy tài năng thiên bẩm của Thành+Trung.
Kinh thật...............

http://thelight.com.vn/
Vẫn như xưa, đó là nhận xét của tui sau một thời gian dài trở lại cái đài buôn dua le này, hic.....
Hoài về chỗ mới đã hòa nhập, nhưng vẫn nuối tiếc nhìn về chốn cũ đôi ba lần, bị mình bắt gạp, hehe..
mà ko câph nhật phần topic này cho mấy thằng cu hay đi chat à? Sao chả thấy ai thế nhỉ? TLinh cũng bay đâu rồi?
Bi giờ vấn nạn money khiến mình ko thể online nhiều, mấy đứa đã tăng bài vòn vọt.
Nhất là thằng Vũ kia kìa, khiếp thật, tài thật, Vũ ạ? hahaha
Săp chia tay rồi đấy, có ai thấy gì ko?
Lại cả thi DH nữa, mà sắp báo môn thi TN, hic..
LÀm CD thế nào bà ơi?
Văn thơ học đến khổ, 10 bài dài ngoằng, dã man quá!!!!!

Hoài ơi , tao đươc 5,33333 tiếng anh đấy . Nói ra thì 5,2 như ông là hơi nhục về cố học đi để đc 5,3333 như tôi

Có ai chưa học văn như tôi ko , ko phải vì tôi lười học văn đâu mà là vì tôi chưa mua sách nên ko có cái gì để học . Ai có lòng từ thiện thì cho tôi 1 quyển nhé

Hoài ơi sang đấy rồi thì đừng nói linh tinh gì về những chuyện của bọn mình nhé

Anh thách các chú, cái Lớp Lý 2 này chắc cũng cần cách mạng hentai của anh đấy....các chú toàn xem phim bậy bạ, cần phải xem nhiều hoạt hình mới purity đầu óc lại được ....lhehehehhehehhehhe

Em có nói gì về những bí mật của bọn mình đâu..........
Vì nếu tao mà nói thì chúng mày nói bí mật của tao........
Mà bí mật của tao quan trọng hơn của chúng mày nhiều.............
Ngu gì mà nói...............

À ,mà chỗ cũ của mình như thế nào rồi nhỉ..........
Kể lại hộ cái.........

Back
Bên trên