Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Tổ sư chúng mày sắp thi rồi mà suốt ngày chat chít thế này àh?????

Hehe,em đùa tí thui,lâu lắm rùi mới được sờ đến cái máy tính,lên mạng hỏi thăm xem cả nhà có khoẻ ko?Học hành thế nào :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hehehehe!!! bà Huyền có cách chào hỏi anh em ở nhà hay thật đấy!!

Con Huyền, mày dã lâu không lên mạng lại còn câu bài ít thế. Mà lần sau mày muốn gặp tao thì tự đi mà goi điện thoại nhé, tao mất nhiều tiền điện thoại gọi cho mày quá.

Con chó huyền lâu lắm mới gặp , dạo này mày thế nào rồi. Có gặp bạn tao ko,

Thắng thú ơi mày hôm nay bị tao đánh có đau ko

thằng Lơik dở hơi này!! mày dám chơi tao nha!!! may mà tao vẫn nể mày là bạn, nếu ko thì hôm nay thi kt mày toi rồi con ạ!!

thằng Linh dê hôm nay kt kt tý chết !!! may mà có mình !!! hhehe!!! ko hiểu sao KT lại là môn mình giỏi nhất!!

Lê Doãn Anh Tuấn đã viết:
Ngọc Anh vẫn bản tình ca muôn thủa, chẳng biết bao giờ thay đổi được
lại có gì liên quan đến tình ca ở đây hở?

mà các ông toàn viết những cái của khỉ gì ấy
==>nhìn nhức cả mắt
==>chán chẳng buồn đọc

hôm nay, trong giờ tiếng Anh, bộ mặt của Thành nổ đã bị bóc trần!!! Trong giờ học, Thành ko chịu nghe giảng mà cứ nói chuyện với bàn dưới.
Cô: anh Thành hôm nay sao cứ quay lên quay xuống thế???
Thành: em có quay lên đâu ạ???
Cô: thì ra là vậy!!! anh chỉ quay xuống nói chuyện chứ ko thèm quay lên nghe tôi giảng bài chứ gì!!!

hôm thứ tư, đang trong giờ học Toán. Thầy Việt nói: hôm nay chúng ta học về Đại số tổ hợp.
Vũ: em thưa thầy!
Thầy : có chuyện gì thế??
Vũ : thế bao giờ chúng ta học về tổ tôm ạ???
Thầy bèn xuống cốc cho thằng VŨ 1 cái vào đầu!! đáng đời thằng VŨ, ai bảo mày với thằng Lợi cứ trêu tao!!!

nhàm thật.
chán như con gián..
sắp thi chơi nó mới vui chứ nhỉ.
thật là có tinh thần biết lo cho cuộc sống,
phải chơi thì mới có sức mà thi chứ nhỉ?
hahahahahaha

thằng Lợi mất dạy này!! mày cứ chơi tao nữa đi!!

mai thầy Ngọc Anh kt văn mày cho mày chết đê!!! hehehe!!!

câu bài, nhưng mà chán quá, ko muốn câu, mí lị được có vài bài, cũng ko vui lắm.

Hôm thứ 7 , đang thi kỹ thuật , anh Thắng thú chổng mông lên chép bài thì bị anh Lợi ( là tôi ) dùng hết sức bình sinh của tay để đánh vào mông anh thắng. Sau cú đánh khá mạnh anh Thú đã ko giữ được bình tĩnh và đã văng ra những câu chửi rất thiếu văn hóa làm cho thầy kỹ thuật giật mình . Nhờ có anh Lợi xin thầy nên anh thú mới ko bị ghi tên vào sổ .
< Thắng Thú ơi , tao biết là tao đánh mày hơi đau nhưng mày cũng phải có văn hóa 1 tý chứ>

thôi cin bố !! ông chả bảo thầy ghi tên tôi vào sổ ghi đầu bài , nhưng thầy biết thừa ông là con ng như thế nào rồi , nên thầy đã bảo: nếu ghi thì tôi ghi anh Lợi vào trước, vì chuyện này do anh Lợi mà ra!!! Đáng đời thằng Lợi!!!

Thắng Thú ơi kể ra tao cũng trêu mày hơi nhiều nhỉ. Mày có thích thế ko???

Back
Bên trên