Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
thôi xin bố Lợi!! ông còn chưa làm thì kt đc ai??

mà ông có phải là tổ trưởng tổ 1 đâu chứ??hehehe

Chó Thắng thích lắm mồm thế không hả, tôi nói mà không biết tiếp thu thì đừng có mà trách. Tôi chẳng cần về mà vẫn xử lý ông đấy nhé, thách không :)>-

Thằng Thắng thú có vẻ thích chơi trội nhỉ,mày đừng có lên mặt dạy đời ở đây,cu nhé!

Thắng thú ơi , mày đã thấy nhục chưa bị bao nhiêu đứa chửi . NHỤC

Tao mà là mày thì tao đâm đầu vào ô tô từ lâu rồi

Giờ phút này khi mọi người đang học nốt tiết Văn thứ 2 thì tôi ngồi đây một mình một hàng, một mình một con phố để lên mạng. Thực ra đáng nhẽ có thể vào học khoảng 15 phút cuối giờ nhưng làm như thế tôi thấy cắn rứt lương tâm thế nào ấy, đã nghỉ thì nghỉ cho chót.
Kể ra thì Thắng câu bài khá bỉ nhưng Lợi lợi dụng việc đó để chửi Thắng, qua đó cũng câu bài thì quả là kì phùng địch thủ. Các chú khác cũng thế mà thôi.
Đúng là Hòa xác ướp, cái Avatar trông rất chi là khắc khổ (Giống tranh siêu tưởng). Chữ kí của Hòa thì có thể nói trắng ra là mất dạy.
Thôi tôi vào học đây. Có chuyện gì xảy ra trong 2 tiết đầu thì mọi người kể cho tôi nghe với.

hehehe! các chú dám chửi hội đồng anh hả?? Đã thấý anh Duy lớp trưởng nói gì chưa?? Các ông cũng chỉ như tôi mà thôi!!! hehehe!!!

Chẳng ai như mày đâu,Thắng ạ.Đừng thấy sang bắt quàng làm họ.

thấy sang bắt quàng làm họ?? ông sang gớm nhỉ??

thằng vơ vanh này dám lên đây chửi bậy hả?? láo thật!!

ông thích tôi tiết lộ bí mật của ông ko hả Vanh xông??

Bon mày viết linh tinh gì thế. Trên đời phải biết mình là ai chứ

thế hả?? thế ông biết ông là ai hả ?? là Trần Lờ hả?? hehhee

Lâu ko lên thấy ông Thắng cau bài kinh quá

thằng Việt Anh thích chửi nhau hả
Đây ko phải là chỗ để mày chửi đâu nhé

anh Lợi tổ trưởng ơi!! chúng mình phải khai trừ cái thằng Việt Anh mất dạy này ra khỏi tổ 1 mới đc!!!

uh, đúng rồi, phải khai trừ thằng đó ra khỏi tổ mới được, tuy nhiên, mày có nhớ tao ở tổ nào ko ấy nhỉ ?? để tao còn bảo thằng tổ trưởng tổ tao ra tay... nhẩy...mà tao chửi bậy lúc nào :eek: chúng mày vu oan cũng vừa phải thôi chứ, tao cây ngay không sợ chết đứng, quan tham ko sợ chết đói... sợ gì mày khai trừ...hử...

Back
Bên trên