Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
ông định thi câu bài với tôi hả?? còn lâu nhé!

dạo này tiền nong eo hẹp quá
chẳng nhớ mình tiêu những cái gì mà lại sắp hết rôi!
sao cái xedapbabanh.com cua cu Khánh sửa lâu thế?

Thằng thắng out đi!
thấy mình online cũng online!
mà đến lớp thì cũng bớt thú đi một tí cho anh em nhờ

sắp nộp hồ sơ thi rồi! mình vẫn chưa biết nên thi trường nào cả!!!

thôi ! ông Nam Dương ơi! tôi ko trêu ông thì thôi, ông đừng có trêu vào Thắng này! hehhe

mai kt tiếng anh rồi, có anh nào đủ trình độ nhắc em ko ??

êu! Nam Dương! ko post bài nữa a`??? Mai kt tiếng anh rồi, đã học gi chưa?? có cần tôi nhắc ông ko??

ko có chủ đề gì để câu bài nữa rồi! chán quá ! tối nay lớp mình cũng ko có đứa nào online cả, ôn Enghlish chăng??

viết nốt bài này cho tròn 1020 vậy! Trong lớp mình, chắc chỉ có giờ KT là thoải mái nhất nhỉ? ko phai học bài, ko phải kt miệng, ko phải lo về kt 15' hay 1tiết, trong lớp ko chép bài, nói chuyện thoải mái cung ko sao!! Nhưng minh lại ko hay nói chuyện, luôn chép bài đầy đủ. Học sinh gương mẫu mà! hehehe

lớp mình có những đứa nào thi Bách Khoa nhỉ?? thử liệt kê danh sách thi ĐAi học của lớp mình đê! Ai biết thì viết đê! Tôi ko biết!

Bố cái thằng Thắng Thú , câu bài cũng ghê đấy chứ

Anh thắng kể chuyện lớp mình sao ko kể chuyện thứ 7 tuần trước em được 10 công dân , và 10 sử 1 tiết

Sao thi đại học ko có công dân thi cùng thể dục nhỉ

nếu có 2 môn này thì mình chắc chắn đỗ ,

Ah anh Dương ơi , bọn mình viết thi chỉ cần bọn mình đọc cần gì phải có ai đọc .

Em cũng chỉ thích ko ai vào trang lớp mình tại vì mấy cái bọn đấy ko hiểu anh mình đây

thôi, xin bố. Viết bài thì viết cho nó "chất lượng" một tý, ko thi xấu mặt tổ 1 anh em mình!

Back
Bên trên