Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Lớp mình ơi, có ảnh rùi, lên xem đê....... ;) :D.

Không biết cái hòm thư của tao sao ấy,bị xóa rồi hay sao ấy.Bây giờ hòm thư của tao là:
[email protected]
anh em nhớ sửa đi nhé.

Bạn Tuấn béo toàn con xấu.Có mỗi con áo trắng đỏ là xinh.NHưng hình như đang ...........xua đuổi Tuấn.
Mày còn cần cố gắng nhiều.

anh em ơi, tuấn có người yêu à?
cho xem mặt cái đi, mà xem ảnh ở đâu? anbum à?
tuấn béo bao giờ dìa?

Tuấn béo bây giờ nổi tiếng quá nhỉ. Anh em mình đc thơm lây :D

Khiếp quá mấy ông câu bài nhiều quá đấy,lâu lâu không lên mà thấy số trang của lớp mình cứ tăng vòn vọt.Mà tết với cả sinh nhật em mà chẳng thấy ai tặng quà hết nhỉ

Các chú poss bài sôi nổi quá. Tết nhất gì mà chán chết. Các chú có thấy giống anh không.

Áo trắng đỏ là đứa nào thía nhẩy,có nhìn thấy con nào xinh quái đâu...Ai chứ Tuấn béo thì biết quá rồi :))

Một năm thất thu đã qua, một năm bội thu đã đến. Thật là hạnh phúc khi mình được ... hơn so với những người không được hạnh phúc.

Thằng ôn Tràn Lờ láo nhở,hôm qua bắn thua thì nói ít thôi nhớ:D

Này, mai có những tiết gì đấy.
Hôm nay nhìn thấy ông Ngọc Anh đạp xe đạp, đeo kính đen, chân đi giày da nhìn buồn cười vãi.

Hôm nay tuyết rơi nhiều quá, lạnh kinh khủng thế mà lại thích.

Lần đầu tiên, cửa sổ phòng mình trắng xóa toàn là tuyết, thấy cảnh tuyết rơi mà thấy lòng mình cứ là lạ :D :p

Hôm qua thằng ôn Lợi vào hàng net trước cổng trường mình, vào trang xổ số thủ đô, có cái bài nghe buồn cười vãi.

Ông Vũ kasim toàn nói chuyện linh tinh,chẳng ra cái gì.
Tuấn béo dạo này có gặp Huyền bủm không.

hic topic lớp mình loãng quá,post cái rì tử tế tí nào,dạo này chán quá

Con lợn Hương này, mày thì không nói linh tinh chắc. Toàn hỏi Tuấn béo về các anh thôi. Mà chúng mày chịu khó post bài đi 1 tí.

Gửi toàn thể anh em Lý 2 01-04:

Thân gửi toàn thể các đồng chí kính yêu của tôi, tôi đề nghị, lớp chúng ta từ nay sẽ sử dụng topic của lớp chúng ta nhu một cầu nối giữa những đồng bào xa tổ quốc (như tui :p ), đồng thời chúng ta sẽ coi đây như môt nơi mà mọi nguời có thể trao đổi, học hỏi lẫn nhau về các môn học. Ai có sáng kiến hay phát hiện mới, hay hãy "share" với những người khác.

Tôi xin đuợc gửi lời chân thành cảm ơn tới sự đóng góp của toàn thể anh em Lý 2 01-04. Chúng ta hy vọng, topic L2 01-04 se trở thành một perfect topic.

Thân: Lê Doãn Anh Tuấn.

P/s: các anh em cham post bài có ý nghĩa vào nhé >:-D<

Em tình nguyện làm giảng viên giúp đỡ anh em trong mon Thể Dục,và môn....

Back
Bên trên