Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Các bác ơi,tết lớp mình có đi chơi đâu không ??

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Thằng Dương hâm!
À này thông báo cho anh em biết nhá,topic của mình đang bị để ý đấy,cho nên viết bài có chất lượng chút đi!
cái topic của lớp mình đang được để ý hở!!!
chắc tại có mình tham gia đấy mà!!!!!
hí hí hí!!!!
ngượng quá :mrgreen:

eim di sinh nhat nè bó hoa đẹp ko

Chỉnh sửa lần cuối:
lâu lắm hôm nay mới lên chửi các chú được...
thế nào, ở nhà ăn tết vui vẻ chứ hả ???
chắc mấy ngày tết vui lắm , khổ thế chứ , bọn anh bên này ko có tết nhưng cũng sắp được nghỉ 2 tuần rồi, buồn quá chẳng biết làm gì ???
à, anh thách thằng Tuấn béo đấy ??
tái bút : kệ mẹ chúng nó, mình cứ chat cho vui
có gì anh bảo kê các chú ... đùa thôi, câu ít thôi, viết bài chửi kó chất lượng một chút

thằng Tú:
chỗ post ảnh thì ông đeck post!
cứ post vào đây!
như thằng nông dân ấy!
làm máy mình chậm không chịu được!!!!!!!!

Trờiiiiiiiii Hà Nội bây giờ.... reeeeeeeeeet quaaaaaaaaaa, ai cuuuuuuuuu .... tooooi voi.

thằng Hòa cho tao cái địa chỉ nghe nhạc khác đi!
cái nghenhac.info của mày bị hỏng rồi!
đề nghị bé Phạm Khánh làm mấy cái link tới mấy trang hay hay đi!!!

các chú vào đóng góp ý kiến hộ anh cái chủ đề mới: vị thần khóa 0104 với...cảm ơn

Ê Dương, vào cái này này:
www.blackmoont.com
Đăng kí làm thành viên, đơn giản thôi, rồi nghe nhạc online, xem được cả video clip. Hay lém.

muốn nói với tất cả các bạn của tôi:
"chúc một năm mới khá khẩm hơn năm ngoái"
hôm nay mình hạnh phúc quá!

mấy chú thấy anh nói thì phải nghe lời chứ, post bài linh tinh ông admin ông y del thì khổ công anh em!
thui thì bây giờ viết bài cẩn thận.
Chúc Mừng năm mới!
Chúc gì thì cụ thể trên lớp sau, okie?
Tui về đây!

chú dương hôm nay đi chơi với người yêu ,có cho chú làm gì hay sao mà phởn thế

00h
Chúc Mừng Năm Mới bà con ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
Sang năm mới, mong là lớp ta sẽ đoàn kết hơn, có thêm nhiều thành tích, niềm vui và những kỉ niệm khó quên.

Chúc mọi người năm mới vui vẻ, gặp nhiều may mắn và mong là những điều ước của mọi người trong dịp năm mới sẽ thành hiện thực (nếu nó không quá viển vông)

tớ đề nghị là từ giờ có ai post ảnh thì làm ơn post vào album, rồi gửi link để mọi người cùng lên là được rồi chứ post luôn lên đây khổ thân tui lắm, cứ tưởng máy mình đơ

Bùm bùm bùm, tèn tén ten, mọi người ăn Tết thế nào ?
Một năm mới thất bát với Vũ. Mọi người thì cứ... quên tiền mừng tuổi. Đầu năm, anh quyết định ra chùa Hà gần nhà xem có em nào xinh không. Mãi không thấy có em nào khả dĩ, anh ra khỏi chùa định đi về. Thế nào lại gặp ngay... mấy hàng xổ số. Anh quyết định thử vận may đầu năm bằng trò : 1000đ/1vé, có sẵn kết quả. Chỉ việc bóc ra, so với kết quả là biết trúng hay không. Năm nay đúng là đen. Chơi mất 5000 mà ko đc giải gì, trong khi thằng bé bên cạnh trúng lia lịa. Bực mình quá, anh nhảy sang hàng khác, hy vọng sẽ may mắn hơn. Tuy nhiên, đã đen thì ở đâu cũng vẫn đen. Sau 1 phút, anh lủi thủi bước về nhà sau khi đã mất 10000. :(
Vừa xem xong The Last Samurai. Ai chưa xem thì về thuê xem đi nhá, hay lắm.
Mấy cái thằng ngu, post ảnh lên đây làm máy chậm hẳn đi.

Back
Bên trên