Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Đúng rồi, thằng chó Dương dạo này sủa nhiều thật, cẩn thận ko có thằng chó Vũ nó cắn đấy. Mà thằng Hòa thó đâu được mấy cái ảnh của tao đấy. Liệu hồn, bố mày lại post lên ảnh Hòa khỏa thân bây giờ .....hố...hố.....

Thằng lợn Việt Anh cứ cẩn thận đấy. Thử về Vn xem, rồi bạn sẽ biết ngay mà... :D

chó và lợn lại đòi cắn nhau rồi!!!! [-x
hè tới vui phải biết!!! :smoking:

Các chú cãi nhau vui quá. Cho tui tham gia với. Thằng Vũ dạo này là hay bật anh em lắm. Cả chú Năm Dường nữa.

Trên đời phải biết mình là ai chứ lỵ.

Trông thằng cha Tú giống cha xứ đấy. Đáng tiếc là không có cái mũ và và cái áo. Có vẻ như Tú đang định chuyển nghề đây. " Xin đừng bỏ anh em "

thôi đi Tú, dạo này tao đi dễ rồi, ko cần ảnh mày treo trong wc đâu mà post nhiều thế

à, mà cái ảnh avatar của mày ấy, chụp ở đâu mà trông cô hồn thế hả ...

Mấy cái bọn này, mới có mấy hôm anh không lên mà các chú đã cãi nhau như vậy có đáng không chứ hả. Chúng ta phải có tình đoàn kết chứ. :D

Mới hôm nọ là trang 27 bây giờ đã đến 31 rùi khiếp vãi

Các chú ở nhà cứ yên tâm, ở bên này anh sẽ trừng trị thằng Việt Anh. Làm xấu hổ cả thanh danh lớp Lý 2 của mình...... Chó thật [-(

Thằng Việt Anh, 18 này sang nhà anh ăn Tết thì cu chết với anh...:D

Hương ơi, tôi công nhận là xem ảnh của bà với Linh mỡ thấy mà ngất ngây thật, chứ đâu như Tú Béo có ảnh như ảnh để bia mộ thế chứ.......

con me thang VA chu ! bo may dua anh len cho may xem day ha con mot sach

Uh thằng chó VA bây giờ bật đ** chiu được,Tuán béo cố xử lý nó hộ cái nhé

các bac ới chõ nầy em xóa ảnh di cho dễ vô

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên