Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
ne`, ba con online co ve? nhieu roi`, bat dau phat trien website, forum cho lop thui chu nhi?
tui co mot cai website dang de? cho` ba con đo', cung XD nhé, tui cung kh«ng bít nhiều về web nhưng cứ làm thì mới bít đuợc! Okie?

chúng ta đã được bình chọn 5sao rùi, viếte bài tử tế đi
Lịch tuàn sau nghỉ khá nhiều, và hội chơi Game đang có ý định, bà con nhớ loan tin nhé!
Mai 11/1/04 chúng ta sẽ bê chức vô địch thứ nhất về lớp của BĐ, bà con nhớ đi cổ vũ nhé, ai ở xa thì chờ tin, chúng tớ sẽ cập nhật ngay!

eeeeeeeeeeeee, xin lỗi vì câu bài, nhưng cần thông báo là chúng ta còn kém 9 bài với lớp A2, cố lên bà con ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
L2 VÔ ĐỊCH

Bọn này lên poss bài nhiều thế. Mấy hôm bận mà hôm nay thấy đã từ trang 26 lên 28.

Thứ ba tuần sau nghỉ , có tổ chức hội gì không? Nếu có thì nhanh lên không có kế hoạch hết bây giờ. Bảo bọn nó thi những người cầm súng của lớp, rủ cả bọn thằng Trung nữa cho đông.

Mai đá trung kết rồi, nếu thắng nhớ chia tiền cho anh em đấy nhé.

goal....goal!​

Ông TL lớp mấy rồi mà còn viết sai chính tả, hôm nay lớp mình thắng 1-0
Đi nhậu đê, đi nhậu đê.

anh em oi mai lay tien thuong di an thit chó cuối năm đi
hay là đợi đội bóng bỏ vô đich nốt rùi ăn cả thể

Không, theo em là thế này: Sau khi đội bóng rổ vô địch thì đội bóng rổ & đội bóng đá góp tiền lại, chắc được khoảng 400-600K phang con lô. Nếu ăn thì được tầm 1triệu6 -> 2triệu 4, chia mỗi thằng 100K rồi tiền thừa lên Nhật Tân ăn thịt chó hoặc đi ăn lẩu. Còn nếu mà 2 nháy thì... thôi rồi.

Hôm nay họp phụ huynh, có thằng nào làm sao không ? Ông NA buồn cười thật, tao có bùng tiết đâu mà ông ý mách mẹ tao. Nhưng mà được cái là ông ý ghi: Có tiến bộ rõ ---> điều này thì đúng.

hic...Vũ ơi thế mày có bị nói gì cái vụ bát đĩa không!

Có, về mẹ tao bảo ông Ngọc Anh nói là ở lớp chơi cờ bạc tiền to lắm, phụ huynh cần quản lý tiền bạc của con em :D

hớ hớ! được hôm lớp mình thắng mà cu Vũ nổ ít nhở?
từ hồi chơi với mình có khác!
khá hẳn! :smoking:

ở đời ấy!
phải biết mình là ai chứ lị!
là người ta phải học được cái tính khiêm tốn!

Chỉnh sửa lần cuối:
lâu lắm rồi không lên!
bài cứ tăng lên vèo vèo
đọc chóng cả mặt

tao nghe thằng Việt Anh nói rồi đấy!
mày không nhận mày là 12L2 nữa hở?
được lắm con ạ!!!

dạo này chán quá!!!
(được học sinh giỏi mà vẫn chán....)

eh Dương,cái vụ ấy thế nào rồi thành công chứ,tao hi vọng là mày không quá nhát trước mặt nó chứ!

mãi hôm nay em mới lên mà nghe anh Hoài khen mát lòng mát dạ quá đi.
Không nhưng kể ra thì em cũng xinh thật cơ.

Back
Bên trên