Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
CÁC BẠN LỚP MÌNH ƠI, NICK YAHOO CỦA MÌNH LÀ:

tomnottuk (cái này thì chuyên dùng hơn)
maybayroi

Ông Tuấn béo này câu bài giỏi nhở, cứ mỗi ngày làm 6-7 bài.
Thứ 4 này đành đi xem bóng rổ vậy, mình cứ kêu chúng nó không đi cổ vũ bóng đá trong khi mình thì... cũng thế.

Vũ ơi, tôi câu thế cũng vẫn thua ông đấy. Mới xuất hiện mà đã được 213 bài rồi còn gì nữa. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Không cần cám ơn tao đâu Hòa ạ, vì ngày mai tao đi chơi. :D

không thể hiểu được, cái topic của lớp mình cứ ba chìm bảy nổi, vừa tối hôm qua mình đưa nó lên top rồi mà đã thấy rớt hạng rồi, mấy thằng cha lớp mình hay câu bài đâu hết cả rồi, lên góp một chân đi chứ nị. ;;)

:-s Sau một tháng nghỉ Christmas, hôm nay đi học trở lại, nếm mùi đủ, vừa mới bảo chẳng có việc gì làm, ông thầy cho luôn một tập project về viết. Đúng là chó không thể chịu được. :(( #-o

Đang định học bài, thấy nhớ HAO wá đành lên câu tạm vài bài cho đỡ buồn vậy. Chúc anh em ở nhà học tốt và đỡ mệt hơn nhé. [-o<

Thắng ơi, bây giờ ông có muốn chát với tôi thì đợi đến khoảng 11 - 12h đêm thì tôi mới lên chat được, giờ đấy tôi mới đi học về, mà nên viết thư nhắn giờ chat đấy nhé Thắng thì tôi mới xếp lịch được.

Thôi câu bài thế đủ rồi, tôi đi học đây. bb

Anh mặc dù không hề muốn làm chuyện này nhưng mà vì lớp nên anh đành phải câu bài(mặc dù trong lòng cảm thấy tội lỗi vô cùng):D

Chú Tuấn dạo này học hành tốt chứ!Cho gửi lời hỏi thăm đến mấy cái bạn trong phòng ông nhé!8-}hic...hic...

ông Hòa ơi, tôi dạo này câu bài còn ít rồi đấy, vì bắt đầu bận lại rồi. Còn nếu ông đã biết việc câu bài là tội lỗi thì đừng câu bãi nữa đi nhé ;). Chứ còn tôi chưa thấy tội lỗi gì nên ... vẫn yên tâm câu bài tiếp :D :)) Giải trí lành mạnh thôi mà... :D

Hòa ơi, nhà tôi lắm bạn lắm, ông thích hỏi thăm bạn nào đấy, nói rõ ra thì để tôi còn liệu đường nói với các bạn ý (ý tôi là vì nhà tôi có tận ba bạn nữ/4 người nên ông phải nói rõ) :D

Tối nay đúng là cực hình trong kỳ đi học. Đọc mãi chẳng hiểu cái gì cả. Cuối cùng nhìn ky thì thấy doc thiếu mất cái chữ "of". DẠo này mắt với chẳng mũi kém wá, già quá rồiiiiiiiiiiiiiii hi hi hi...;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bình, Việt Anh, sao dạo này chẳng thấy tăm hơi đâu cả thế hả. Chết ở chỗ nào rồi à. hay hâm mộ món gà hầm nấm nhà số 5 hôm no , mà không dám gặp tôi hả. tôi không mời ông đến lần nữa đâu.. hi..hi.. ;) :D :))

đạt 100 nài rồi anh em ơi, thành tích câu bài kỷ lục. mà chắc chắn đến đợt học mới này thì cũng chẳng còn thời gian đâu mà post linh tinh kiểu này. Dừng ở con số này là đủ rồi. bb các bạn nhé.

Lời nhắn cuối: ở nhà các ông nào biết cách post ảnh lên HAO thì nói cho tôi cái, tôi post ảnh của bọn tôi bên này lên cho mà xem, có gì thì nhắn vào hom thư sau:

[email protected] or [email protected]

Thanks các ông nhiều.

Nhắn toàn thể đội bóng Lý 2 01-04: tôi quyết định sẽ tặng đội bóng một món quà rất đặn biệt nếu đội bóng lớp mình thắng trong trận cuối của mùa giải năm nay. Còn lad cái gì thì ... bí mật cái đã....;)

Một .. hai .. ba .. Mười hai lý hai cố lênnnnnnnnnnnnn:D

Back
Bên trên