Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Mấy anh ơi hôm nay đá bóng kết quả thế nào.Em định đi xem nhưng nhủ quên mất.

Tuấn dạo này hay tâm sự cùng anh em quá nhỉ.
Kể ra cũng buồn thật.
Dạo này mày học chăm lắm hử ?.Cố lên nhé con trai.

À mà Tuấn ơi,mày dùng từ "buốn đến chết" không biết bao nhiêu lần rồi nhỉ.
Ngôn từ kém quá,mất gốc rồi.

Trên mạng bây giờ chỉ còn ta và bà Hương béo.
Bà Hương đi đâu rồi,chỉ còn ta rảnh rang về đích.

Tổng kết điểm rồi,tình hình anh em thế nào ????

Hương ơi,bà đâu rồi,tôi về đích nhé.......

Bùm.........500 đã thuộc về ta..........
Ha.......ha....ha

Chúng mày chỉ được cái câu bài là giỏi, vào box The Thao mà xem tao viết bài về chiến thắng của lớp mình.
Đọc xong thì những thằng nào điểm Văn cao hơn tao (hình như là cả lớp) xem lại mình đi nhá.

Tôi phục mấy ông thật, câu bài như điên. Thế là lớp mình đã vao CK, hi vọng đạt chức vô địch đang đến. Chúc lớp mình vô địch (chắc chắn là phải thế chứ)

Năm mới chúc mọi người mọi điều tốt lành. À bao giờ lớp mình giao lưu dưới cờ thế? Sao chẳng thấy ai nói gì về tiết mục văn nghệ, văn gừng thế. Mấy ông suốt ngày khen mình hát hay lên hát đi chứ

Không biết bon nó có nghệ thuật câu bài, ghê thật. Mình mới poss được một ít, cần phải tích cực hơn. Mấy hôm nay dùng vnn đắt quá

Chỉnh sửa lần cuối:
dân Lý 2 đâu rồi ,thứ 4 tuần này binh đoàn bóng rổ của lớp sẽ chơi trận bán kết

Hoài ơi, không phải ngôn từ của tao ít đâu, mà chỉ vì còn phải để dành tiếng việt khi về còn dùng nữa chứ. Chứ dùng hết thì đến khi về chẳng còn gì mà dùng thì chết. ;)

ông Vũ ơi, không phải thấy tôi khen mà tinh vi ve trình độ văn hoc của mình đâu đấy nhé. :D

Trời ơi, các bạn ơi, mình hát hay như thế mà không được tham gia các tiết mục văn nghệ gì cho lớp thấy chán ghê cơ. Hát hay như vậy mà .... không được hát gì cả, chán ghê cơ :D :))

ông Trần Lờ ơi, lên nói được mấy câu thế thôi à, Chán wá :))

Mình đã đưa bản tổng sắc của lớp sắp lên 510 huy chương vàng rồi, cố lênnnnnnnnnnnnn :D (thôi, sau bài này, tôi sẽ không câu bài linh tinh nữa, mà thực ra là tránh để topic của lớp mình bị thụt hậu mà)

Back
Bên trên