Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Với trình độ toán học của mình, LDAT đã làm bẽ mặt hiệu phó trước lớp. Đấy là ở UK chứ còn ở VN thì....

Mai đá bóng từ 8-9h tại sân 10-10, đề nghị mọi người đi cổ vũ nhiệt tình, đứng đằng sau gôn 12H1 chửi thằng thủ môn cho em. ;)

Này ông vũ ơi, không cần phải nói thế với nhau đâu nhé. Đấy là vì tôi sang đây chăm lên rất nhiều. Bây giờ là Tuấn mới đấy. :))

tui thì làm thế nào để tụi nó online được, mình là cái quái gì với bọn nó đâu, chắc chỉ là một thằng ngố tàu thui. Nói với bọn nó cũng khó!

thằng Vũ kia, câu đuợc bài ở đau thế?
vượt cả tui rồi!
bệnh thật!

ui , Hoàng à?
chăm online vào nhé, năm mới rùi mà

Đề nghị nếu lớp vào CK, cả lớp đi cổ vũ, bà con nhé!?

sắp nâng cao thêm một bậc rồi.
cố lên nhé!

trời ơi, đúng là không thấy cái topic nào như cái của lớp mình, cứ ba chìm bảy nổi, mấy hôm thấy ở trên cao rồi lại xuống, ĐẾN TỆ....

lên bậc chưa hả bà con oi............

Cuối cùng thì đã lên bậc rồi, may wá, giữ vững vị trí nhé anh em ơi............(câu bài đẹp quá) :)) :D

Ngày dài wá, nghỉ mãi chưa hết ngày, còn phải một tuần nữa mới được đi học trở lại, dài như 100 năm địa ngục. Càng chờ đi học càng mong đến ngày về Việt Nam. Sao gì mà dài thế. :((

Không có nỗi khổ nào như nỗi nhớ nhà :

Chỉnh sửa lần cuối:
Hai hôm nay trời có tuyết, hôm đầu xem con thấy thú vi. Đến hôm thứ hai thì thấy buồn wá, càng nhìn thấy càng thấy buồn thêm, đắp chăn đi ngủ tiếp, đằng nào cũng không còn gì để mà học...

Chúc mừng thành công của đội 12L2 nhé. Thế mới là lớp mình chứ. ;)

ĐẠi ca Duy ơi, anh cừ lắm, thế mới là đại ca của em chứ ;) :))

Mọi người vào box THe Thao đọc bài của tôi nhá, nhất là mấy thằng không đi cổ vũ í.

Tuấn đuợc đọc bài đầu tiên dây, vinh dự quá, tý thì quên cả học bài, thôi đi học bài đây, xong sớm để còn được về quê ăn tết chứ. Các chú ơi, chẩn bị tiền mừng tuổi đi nhé. ;) :D

Càng nhiều càng tốt đấy nhé. Mình ở xa nhà mà :)) (lại câu bài rồi, hư quá)

Back
Bên trên