Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Happy New Year ! Chúc mọi người năm mới gặp nhiều tốt lành.

tết nhất gì mà chán quá,hôm qua đi lượn cả đêm,hôm nay bị bu cấm không cho đi.

Năm mới chúc toàn thể anh em 12 lý 2 sức khoẻ dồi dào, vui vẻ quanh năm, chăm chỉ học tập nhưng đừng có quên post bài lên HAO nhé, càng nhiều càng tốt nhé. :))

Hoài ơi, hôm qua mày đi chơi gì mà khiếp thế hả. Đú nó vừa thôi. Tao không nghĩ mẹ mày cấm không cho đi nữa đau mà là Nga có đúng không vậy ta.

Tao nói đúng quá rồi còn gì nữa, thôi về với vợ con đê. kẻo chúng nó kéo nhau ầm ầm đi giữa Hà nội tìm mày thì chết, xấu hổ lắm đó

Thằng Hoài bây giờ ở VN láo lắm, toàn đi đua xe đêm thôi. Bây giờ làm gì có ai ngăn được nó, kể cả bu nó.

Tết nhất buồn quá. Hôm nay lại còn phải đi học nữa. Chán thế. Không đi chơi đâu được. May mà hôm qua cũng kịp trốn đi chơi được mấy tiếng và đến lớp học bị muộn.

Các anh em Lý 2 ơi, có cách gì để làm mình đỡ buồn không hả, nói tui với, chán quá đây, năm mới đến mà thấy chán quá. :((

Sau mấy hôm nhậu nhẹt cho đỡ buồn, hôm nay quyết định ngồi học thế mà lại không thể làm được. Ôm quyển sách thấy ngán quá, sắp phải nộp bài tập rồi mà vẫn ngồi chơi cứ như không ý, kiểu này chết mất vì nợ bài tập, ĐẾN TỆ, CUỘC SỐNG CHỈ CÓ THỂ ĐẾN THẾ THÔI HẢ BÀ CON ƠI :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Tết này chắc ở nhà vui lắm nhảy, ước gì mình cũng được về, sống với nhà, gặp bạn bè cho vui vẻ, khuây khỏa :| ;)

Xem chừng Tuấn béo học hành vất vả nhở, cố gắng lên nhá, kiếm nhiều tiền rồi mua quà về cho em.

càng ngày bon nó càng lười online thì phải?
mà Tết cũng chán ko chịu được,
chỉ sướng vì nghỉ thui!

Anh Khánh làm thế nào cho chúng nó chăm online một tí đi chứ.
Tết không chỉ sướng vì nghỉ đâu mà quan trọng hơn là... tiền mừng tuổi :))

TRời, mấy bố ở nhà vui nhảy, mình thèm về wá, chết thôi vì buồn. Thà nó cứ học vất vả đi cho đỡ mêt, đây học cứ như đi chơi. Đến lớp chỉ muốn ngủ. :((

Hôm nay vui lắm, đến trường nộp xong project, 37 bài nợ tất cả, sướng gần chết. xong gặp ông hiệu phó, vẫn tức mình về vụ làm ông ấy mất mặt trước lớp vì ông ý giải sai bài toán. CHo chết, đã sai mà còn thách đố với mình. May mà hắn chỉ mất có hai phong kẹo chocolate với mình, cứ thử cái vé máy bay về VN xem, có phải mình đã đựoc về nhà ăn tết rôi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Các ông ơi, tôi chúc năm mới post bài nhiều mà các chú đâu hết rồi.

Nhắn Bình và Việt Anh: năm mới sang nhà tôi uống rượu đê, ăn món cổ truyền nhà số 5 COLLIN đê :))

CÔng nhận, dạo này mình câu bài giỏi thật, có lẽ nhất lớp rùi :))

Có ai câu bài đẹp như tôi câu bài này không ??? :))

Back
Bên trên