Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Sắp đi học rồi, lại gặp lũ Tàu thối, tức muốn chết

Hòa thân, ảnh đi thăm quan năm trước bây giờ mới có à, chán quá. Mất làm chậm cả một năm tự quảng cáo bản thân mình :))

Ai trông đẹp trai như Tuấn :)) Linh dê nhảy

Chỉnh sửa lần cuối:
Bài thứ 413 dừng ở đây là đủ, phải có tính kiềm chế bant thân mình không thì có thằng quản lý nó lên nó chửi mình thì chết :))

Bà con lý 2 mình ơi, cứu tôi với, hôm nay thức trắng qua đêm không ngủ được, tôi cứ thưởng uống rượu xong là ngủ ai ngờ mắt cứ thao láo ra thức. Ngồi đợi có ai lên mạng chát là tóm cổ ngay. Cuối cùng chỉ vớ dược bố Bình lớp mình. Có ai có nhu cầu uống rượu năm nay đợi tôi đến Tết tôi về uống nhé bà con. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mẹ các bố lớp mình ở UK bây giờ máu nhể, cũng rượu bia như ai.
Tết này lớp mình đi uống bia đê, ai sợ lạnh thì uống rượu.
Hôm nay phòng bên kia kiểm tra tiếng Anh như thế nào ? Ở phòng này may mà có anh không thì....

Phải nói là kinh khủng của kinh khủng !!!!!!!!!
Lần đầu tiên tao tự làm bài Tiếng Anh,nhưng vẫn có đứa chép bài tao,thế mới lạ.

Tuấn béo đổ đốn quá nhỉ.
Không biết mày có lấy được vợ không cơ chứ.
Đàn ông con trai hư hỏng thế là không được.

Mai thi Lý ,
Lý thuyết dài chết cha chết mẹ.
Ngại học quá.Lại một đêm thức trắng.

Đây là trích nguyên văn lời một thằng lớp Nga:
"Bàn kết đi xem bọn lớp Lý 2 và bọn lớp Hóa đánh nhau:Một bọn thì đá xấu,một bọn thì gấu."

Anh em hôm nay làm bài thế nào ???????
Tuấn béo viết tiếng việt sai hết cả rồi,mất gốc quá.

Thắng ơi, với tấm lòng của một người bạn ở xa, tôi xin chân thành gửi lời chia buồn sâu sắc tới ông nhé. Hãy cố gắng lên Thắng ạ, rồi mọi chuyện sẽ khá hơn. Hãy bình tĩnh, giữ lấy bản thân mình nhé thằng bạn một thời Half life .

Ai kem đê!

Mẹ, hôm nay làm Lí như c*t, nhất là lí thuyết, khó ***** tưởng được.
Ê, cu Hoài, thằng ôn nào lớp Nga nói thế đấy, nó tưởng lớp nó đá hay lắm à. Chắc tại nó chưa xem mấy bàn thắng của tôi rồi.

....chán quá....!!!!!!
dạo này cu Vũ thừa thời gian nhở!!!!!!!!!

Mới có 2 hôm chưa lên mà đến ngất với mấy bố, câu bài như điên, nhân dịp giáng sing hả?
Thi HK I gần xong rùi, ngày mai còn môn Toán, mai thi xong cả lớp đi Star HL đeeeeeeeeeeeee......

Vũ mới lên mà post bài như điên, sợ thật, nhìn số bài của nó tăng vùn vụt.
Mà bà con ơi, ko thi thố gì à? chán quá nhờ!!!

http://xedapbabanh.150m.com/tutorial.htm
Lời bài hát nè bà con.
thằng Hoài kiếm đâu ra bạn lớp Nga nói hay thế.
Kể ra thì lớp ta bị ghen tị là phải. Có mấy thằng thua mà ko bảo thằng thắng đá bẩn đâu, nhỉ?????????
Có lẽ thi xong là sẽ đá trận Bán kết, mong bà con đi cổ vũ nhiệt tình.

Em có thừa thời gian đâu các anh, cứ rỗi là em lên thôi mà.
Mai mọi người cố gắng thi Toán tốt nhá, môn cuối cùng rồi. Bác nào học giỏi em cho phép ngồi gần em :D
Anh Khánh nói đúng đấy, đội nào thua chả bảo đội thắng đá bẩn. Lớp mình ***** thấy cổ vũ cổ viếc gì cả, toàn bọn trốn học đi chơi với gái là giỏi.

Ai trốn?Không phải tao, chẹp chẹp...đúng là mấy thằng trốn đi chơi với gái khốn nạn thật,lớp mình đi đá thì không đi cổ vũ lại còn gái gú...chẹp chẹp :D

Back
Bên trên