Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Oa lâu rồi không lên thấy lớp mình đông vui quá đi.
mọi người chụi khó quá nhỉ.
Nè thế hôm tới lớp mình đá bóng mấy giờ thế,hôm nào,đẻ em đi cổ vũ.

hình như tién độ post bài giảm thì phải?,Sáng nay thi Văn đề chuối thế, hơi khó!
Bi giờ nên post bài có chất lượng một tí nhé, viết về lớp ý, hoặc bản thân cũng được.......

me hôm nay làm văn như shit
lêch mẹ nó tủ ,minh d*o hoc gi ve bài Đất nước cả ,mà tài liệu cũng đ*o có chán vãi đái

Chúng mày chỉ được cái quay cóp là giỏi, làm Văn là phải tự mình, đừng có mà nghe ngóng bắt sóng lung tung.
Ê Hương béo, chủ nhật tuần sau nữa lớp mình mới đá cơ. Nhớ đến đón tao nhá.

Thằng Khánh dở hơi dám trêu anh à! Đã thế thì anh không trả cái khăn mùi soa nữa! À mà này, ông đã xóa được cái thằng cha Kim đi chưa !Cái đấy mới là cái phản động! Ha ha ha...!

Chỉnh sửa lần cuối:
Viết gì cũng được hả:Ok.
Tú beo' mai nhớ mang tiền nhá,để tao mua quà!he he.Thế thôi nhỉ?:D

Các bạn đông vui quá không nỡ không post bài. Mai thi anh rồi mình hơi lo. Vốn dĩ là riêng với môn Anh thì không ai sợ mình.

ngày về 2004, có ai có giấy mời cho xin một đôi, thương giùm tui đi bà kon ơi, tui đang khó khăn, mà ông Hòa lấy hộ tao thi nhanh nhanh lên đi, chần chừ lâu rứa
thi anh đề dễ ấy mà, chẳng có gì phải lo,
ngồi cạnh Hoài nó nhắc bài Anh cho mình

Trần Linh à, dạo này khiêm tốn quá mà thế là biết người biết t trăm trận trăm thắng đấy :))

Hương à, bà hiểu nhầm ý tôi rồi, tôi đưa ảnh của bà cho chúng nó xem chứ có đưa ảnh của chúng nó cho bà xem đâu, đang ở Việt Nam mà đã quên Tiếng Việt rồi à. :))

Hương à, bà mà xem xong ảnh của chúng nó chắc bà đi... Văn Điển mất :))

lâu quá không lên!!
vui phết nhẩy!!!
Tuấn béo bao giờ về mua quà cho anh em nho
thi xong di choi o?

đi đâu đây hả Dương,tao vừa rủ mày mày đã lên đây thông báo cho anh em rồi hả?

Christmas vui vẻ quá, chỉ có nhậu nhẹt bù khú, đú đởn đi shopping, rượu bia lu bù, mệt muốn chết :(

Rượu 40 độ uống 1/3 chai không say, bia 4 độ 1/4 lon say muốn chết :)

Christmas

Ăn uống xong ngồi bóc quà, vui muốn chết. Chung quy the là đã hết một Christmas Eve 0:)

Nói chung vui có, mệt có và ... cũng có :))

"..." nghĩa là post bài linh tinh cũng có.

Thế là sắp hết 3 tuần Christmas :(

Back
Bên trên