Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Mẹ kiếp, sau bao nhiêu ngày gian khổ, cuối cùng anh cũng lên được HAO.
Cả nhà chúng mày chứ, chụp ảnh mà không gọi tao. Cái ảnh thằng Lợi điếc đi cầu thang = đít chúng mày chụp chậm quá.
Có thằng nào biết ở trang nào nghe nhạc VN online không nhở.

Sáng nay mọi người có bùng hết không đấy. Ông NA có đi kiểm tra không ?
Sau khi bùng tiết, Vũ ra hàng net ngồi, ngồi cạnh 1 con hát bài Hứa thật nhiều... Hình như con đấy có bệnh tật gì, cứ ngồi hát một mình mà hát đi hát lại mãi một hai câu. Chẳng nhẽ lại bảo nó câm miệng lại. Cùng với sự bực mình vì không vào được HAO, Vũ nhìn quanh xem còn máy nào không và gặp Mạnh Hải đang ngồi... xổm trên ghế và anh đang rất chăm chú. Anh đang làm gì vậy? Anh đang xem phim... s**.

Trời ơi, mình tưởng sáng nay chỉ có Hòa, Lợi, Mạnh Hải bùng tiết hóa ra lại còn cả Vũ nữa, khiếp vãi....

Hôm nay xem ảnh, mãi mới nhận ra là có cả bà Hồng Hạnh, trông khác lạ thường.

lâu rùi tui ko online, lần nào cũng thế, sợ thật, bao nhiêu bài mới!!!
chúng ta ko nên câu bài nữa, viết bài cho nó tình cảm tí chút.
nhưng lưu ý: topic ngay trên chỉ cách có 80 bài thui.

Phạm Khánh ơi,anh muốn tình cảm à.Ừ cũng được thôi,đúng lúc tâm trạng đang bất ổn,hôm qua thật là buồn,có nhiều việc xảy ra không theo ý muốn của mình tẹo nào cả.Đã làm những việc khiến cho người khác đau khổ,nhưng dù gì mình cũng đã làm theo con tim mách bảo.Không hối hận,nhưng buồn,rất buồn.
Hôm nay đi offline rất vui,gặp cả cái bạn lớp Lý 1 mà Oanh nhà mình hay soi nữa,thằng đấy nhắng phết.
Có lẽ đây sẽ là bài cuối cùng mình post trong năm cũ.Sang năm mới chúc mọi người mạnh khoẻ(chứ đừng có ho xù xụ như tôi bây giờ),Vui vẻ,luôn may mắn trong mọi điều,đặc biệt là kì thi quan trọng sắp tới.Và nhớ mừng tuổi tôi nhé!:)

Tao vào nghenhac.info rồi nhưng mà hình như tranh đấy bị hack hay sao í.

thằng Cảnh sát chó béo chết dấp ở đâu rồi mà dạo này chẳng thấy online gi cả!!!!

Bọn này câu bài nhiều quá. Ảnh của Hoài đẹp thật. Mà ảnh của minh cũng đẹp đấy chứ.

Thằng Nam Dương này... Dạo này các chú ở nhà được nghỉ tết, anh phải đi học, mà sắp thi rùi, làm mấy có thời gian mà online chứ hả, post bài được lên HAO là quý lắm rùi đấy. :))

Công nhận các chú ở nhà dạo này đẹp trai thật.... nhưng vẫn thua mình :d :))

khiếp quá, cái ảnh của cu Hoài sống động quá!
mấy cái ảnh Tú chụp khá ổn.
Hôm nào làm cho lớp mình, mỗi đứa một cái.
Rùi tôi sẽ làm một lý lịch onlnie cho lớp.
okie?

Chúc mừng nhũng ngày cuối năm tốt lành tới các bạn.
sang năm mới cố gắng học hành, thi cử cho tốt.
Hòa có chuyện gì mà buồn thế, anh em ở đây luôn sẵn sàng chia sẻ!!!
Còn về vấn đề website cho lớp, ko thấy ai có ý kiến gì sao? Chán thế nhỉ??????????????????

Tết năm nay mọi người có thấy chán không.
Ai biết chỗ nào bán pháo ko, mua đến trường ném vào phòng BGH :D

Thằng Dương hâm!
À này thông báo cho anh em biết nhá,topic của mình đang bị để ý đấy,cho nên viết bài có chất lượng chút đi!

dân lý 2 ới ! cái topic của munhf bị admin khuyến cáo rồi đó ,ko chat chit lang nhang nua nha ,viết bài tử tế 1 chút kẻo bị khòa rì thì khổ

Back
Bên trên