Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Huong beo oi,hichic,anh cua ba....dep that.Nhung ma van ...beo.The ma no bao bay gio no gay lam lam cho minh lo sot vo(ko phai lo ba gay di dau) ma lo ba gay hon toi thi...hichic,chau tui than

Thong bao tinh hinh ben nay cho anh em cai nhay,ban LE DOAN ANH TUAN ti'nh hi'nh la dang o nha voi .....5 chi vi.t gio'i.Chóang dep.Mi'nh nghe suyt rung cả tim.Lop minh ma biet co khi con trai thang nao cung " xung phong" di du hoc ay nhay. :p

Chỉnh sửa lần cuối:
To Tuan cho beo:Anh Tuan beo oi,anh dung trach em mach leo nhe,he he,co tin mung la phai chia se cho ca lang biet chu ai lai giau 1 minh,nhung ma em cu xin loi truoc,co gi anh luong thu cho em ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
A,vu seagames the nao y nhi,nghe bao VN dot nay lam ram ro lam,VN-TL ho'a a',o day xem kenh truyen hinh truc tuyen ,no giat cho thi nhu dai bac ay,cha xem duoc cai dech gi,tuc gan chet

A,Huong beo oi,may cho thang kasim nick cua tao a,vua gap no xong,to su,no goi minh xong roi noi duoc 2 cau thi no bao la thoi tao di hoc them,tuc hoc mau mom.A,may oi,may cho tao nick cua thang Luan de di,lop tao hoc co thang giong thang Luan da man.nhin trong de thuong vat.Nhin thay no lan nao tao cung tuong thang Luan moi chet chu.A,co con Linh mo nua,cha thay thu tu gi ca,tuc gan chet

Bạn Huyền 1 lần câu 6 bài... đỉnh vật!
Nhắc nhở bạn nhé ;) Có thể vào phần sửa đổi mà... đừng post nhiều bài liền nhau quá.

oai',nguoi ta viet bai co no^i dung dàng hòang,lao thiet,dam bao nguoi ta cau bai :((

tuấn béo ơi ,ông mà ở cái nhà như vậy chắc sắp phải đổi tên rồi : tuấn chó gầy ,liệu ông co đủ sức ko hả Tuấn ,ăn 1 luc 5 con vit cơ mà ,cẩn thận bội thực đấy

Tú nói sai rùi Tú ơi,thực ra chỉ có 3 con vịt thui,nhưng ma Tuấn béo nhà ta coi bộ cũng định ăn hết đấy...:))
Nói thế thôi chứ,cu Tuấn đâu,Noel đi về nhớ có quà cho anh em nhé,đi nhiều thế cơ mà ;)

Con Huyền béo dạo này mày lặn đi đâu thế hả,tưởng bị anh người ý nào bắt mất rồi.
Ai bảo mày tin lời bọn nó,hè,tao làm sao mà gầy đi được,suốt ngày đi tẩm bổ với con Linh mỡ.

Thấy ảnh bạn đẹp không.
To Tuấn béo: ừ ông cứ giới thiệu đi,bạn đang vườn không nhà trống đây,buồn quá đi.Ở Việt Nam bây giờ đang rét quá...thiếu hơi ấm tình người

Con Hương có cái avatar được đấy.
Ê, Huyền béo, hôm qua tao được nghỉ học thêm, chạy ra hàng net thì ko thấy mày đâu nữa.
Có một thằng ôn lớp L2 rất hay câu bài là thằng ôn Hòa. Mày đúng là một con lừa. Đời mày rồi không khá lên được đâu con ạ, cứ phải học tập tao nhiều.
Khổ thân các chú ở Anh, không được hưởng không khí seagames ở VN. NHất là không được xem L2 đá ở Ams League

bà con viét bài thế này có phải vui hơn ko?
lâu rùi em ko đóng góp....
Vũ lại săp thả chim điêu..., ông ghi có 6 bàn mà đã ....hehe, còn kém lắm, lo ghi thêm rùi bọn tôi vỗ tay khen, sướng nhá. Nhưng công nhận, L2(12) đá ở Ams League còn hay hơn cả xem SeaGames ý chứ lị. Cứ hỏi các Fan hâm mộ thì biết! (chả biết có ai ko, hehe)
Bi giờ rét thật!, ngại đi học nhỉ?
Mà sắp thi rùi, hôm nay đã thi mon Sử, bài dài dã man, bà con nhỉ,

Bài này xin phép được viết riêng,
Bà con L2 nghe rõ, những ai tham gia Topic này đều có thể tham gia, nhưng tui nghĩ, có lẽ nên là L2,
+[ cùng nhau bình chọn ra avatar đẹp nhất của topic ]+

+Trao đổi ID để còn chat chit.

.....

thế này nữa, đay là việc tiếp theo, bà con, những ai có cao hứng làm web, có thể trình bày web về lớp, qua đó chúng ta sẽ xây dựng website tốt nhất cho lớp,
mời các bạn tham gia, sẽ có thưởng, THƯỞNG, okie. Đọc kĩ rùi chứ, ko có thưởng mấy bố lười lắm, tôi biết...
Vậy đuợc chưa?
Mong bà con hưởng ứng + đóng góp!
Hãy nói cho các thành viên trong lớp biết để cùng làm, có thể làm theo nhóm. Okie?

Bình ơi, tôi năm nay noen ở nhà, không đi đâu cả, ông về nhà nhớ có nhiều quà cho tôi đấy nhé, nhớ việc tôi dặn đừng có quên.

:-O Thế mà tôi cứ tưởng ông bây giờ đang ở 1 nước Châu Âu nào chứ, hóa ra là vẫn đang ở Anh à??? /:)
Thôi được rồi,tôi sẽ mang quà về cho ông,nhưng nếú mà nói dối thì ko quà cáp gì đâu nhé B-)

To Vũ: anh thấy cái avatar của em đẹp không,đừng suy nghĩ lung tung đấy.Vũ ơi anh bảo hôm nào gọi điện rủ em đi chơi mà.Em sẽ khao anh ăn phở cuốn,ngon cực.
Em chưa đi xem lớp mình đá bao giờ nên không biết thế nào,nhưng mà phải nói rằng Việt Nam mình đá hay thật nhất là anh Văn Quyến với anh Hữu Thắng,đá hay lại còn đẹp trai nữa chứ.....Việt Nam Vô Địch.

Tuấn béo ông bảo giới thiệu cho tôi thằng nào mà....nhanh lên đi,rét quá trời

Em xin lỗi vì nhảy vào không đúng lúc. EM chỉ nhắn anh Hòa có định ứng cử vai hoàng tử trong vớ kích khóa 02 05 thôi không. Hôm nay Nhật định nhận vai đó! Anh Hòa!

Back
Bên trên