Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Nhắn các bạn lớp mình: đồng bào đi xa tổ quốc có được viết lưu bút không vậy ta. :-/

Hòa hôm nay vừa làm trò lố he he
giờ chào cờ lão thắng đọc : đội liên quân 12 vô dịch giải bóng rổ trường .Hòa nhà ta háo hức lên nhận giải trước khi lên còn hỏi "trong tao thế nào ,có ngon ko " ,lên đến gần sân khấu lão thăng nói , :
cậu đi về đi đây là giải nữ cơ mà
he he he , mình mà là hòa thì thà cắm đầu xuống đất chết còn hơn . he he he

To Tuấn chó béo :ông có gặp mấy đứa đó thì cho tôi gửi lời hỏi thăm bọn nó nhé.Bảo với Huyền bủm rằng tôi yêu và nhớ nó nhiều.

Này mà sao lớp mình ít lên thế nhỉ,chẳng ai chịu lên cả.
khánh gầy mai vận động mọi người đi nhé.Mà nè sắp giáng sinh rồi có ai định tặng quà bạn không vậy.
Mà cả lớp ơi sinh nhật bạn đúng vào mùng 2 tết hay sao ý,có gì nhớ tặng quà trước khi nghỉ tết nha

có tui đây,
thằng Hoài khiếp thật, lên mạng tỏ tình à?
hôm trước chú Hòa cũng hay ho phết, giữa trừong, hichic
Lớp mình đang rất vui , lên lớp hôm nào cũng rì rầm trò chuyện, ngay cả giờ học, hic, haha..
có ai góp vui ko?

Tức thật , lưu bút lớp mình có từ lâu lắm rồi mà mình vẫn chưa viết được trang nào. Lúc nào phải dành lấy viết vài trang mới được. À! Hoài hâm kí tên hay quá.

Hay nhỉ,tôi mà là Hòa chắc ... :))
À,thế mấy chú vô địch rồi hay sao mà Hòa lại tưởng bở thế,nếu mà vô địch rồi nhớ về bao anh em nhé.
À quên,khi nào sinh nhật X Hoàng ý nhỉ,noi 1 tiếng cho anh em còn biết chứ

Ông ơi ,thằng chó Tú nó hơi "chim điêu" 1 tí.Tôi không nói cái câu đấy với nó đâu!
bố cái thằng lúc đấy đang đú gái mà nói cứ như đúng rồi...hic.Chẳng biết cái miẹ gì thì câm đi nhá..Tao chỉ nói thế thôi...hết.Mà này Bình phuồi sắp về hả!!!!!!!

Mọi ngưòi thấy em có thể phun câu đấy ra được à!!!!Hic....Chim cú vật!

Hòa này, Tú nó nói đúng đấy chư có chim điêu đâu mà định giương cung lớn. Công nhận mình mà là Hòa thì ko còn biết có dám gặp lại ai nữa ko. Nói thế thôi ai chả có lúc lầm, lúc bị lố. Nhưng lố như Hòa thì thật là đáng buồn cười.

BInh phuoi về là kip sinh nhat X hoang day
ma bọn tôi 17-12 mới dánh trận bán kết cơ

Trời ơi Hoài nhà ta máu thế tỏ tình cơ đấy.Mai tôi đi nói với con Nga,mà không chỉ con Nga đâu mà ca trường ý chứ

he he, Chú Hoai` dạo này buôn bán gạo Hải hậu có lời lắm hay sao mà cầu hôn em Nga tổ mình vậy, Hương nhỉ?

Ah này mọi người ơi ,Hòa mới upload thêm một số ảnh lớp mình,cho nên vào album mà xem nhé!

to Hương:Hương ơi,vào album mà lấy ảnh nhé,tao ngại gửi lắm,mà này nhớ thù lao xứng đáng đấy,làm tao mất cả buổi chiều hic...

thang Binh phuoi va VA mọt sách đã về tới Vn và ko có 1 chút quà cho anh em 2 thàng này tệ thật

về đến VN rồi á, sao ko đến trình diện nhỉ?
chúng nó đến thì tóm cổ đòi quà cho cả lớp, hehe
hôm nào dụ bọn chúng đến lớp nhé!!!
có ảnh à? tui lấy vào web của tui mọi người lên xem cho dễ nhé???????????

Lâu quá mới lên đây,thấy avatar mọi người chuối quá,nhất là của Hòa thân,ông định dọa ma tôi đấy à.
Bình phuồi và Việt Anh ngày mai sẽ tới lớp,chuẩn bị DSBA nhé,kì này tôi sẽ phụ giúp

tôi vừa chat với thằng phuồi xong,mai 8-9 h gì đó nó sẽ qua trường

Kinh nhỉ...Thông tin lan truyền trên mạng nhanh quá,đến mình cũng ko ngờ tới :D
Ko sao,co gì ngày mai đến lúc vào giờ rồi chuồn lúc đang ở trong tiết vậy,đùa thôi chứ kiểu này chắc mai có vấn đề rùi...:))

Back
Bên trên