Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
chán thế nhỉ, mãi ko post đc,
cái avatar của Dương khá đẹp
bà con ơi, avatar phải là tự làm đáy nhé!

Avarta của Trần Linh là tự làm trăm phần nghìn có dùng tư liệu nhưng đã được chỉnh sửa chứ không như bản gốc. Để làm một cái avatar khác cho thật xịn.

ehhhhhh
nam dương nick thằng Hnam là gì lâu rồi ko gặp nó nhớ quá .
ava của tui tự làm 100% nè đẹp nhất lớp 12l2

Đây là câu chuyện của Đỗ Trần Linh:
"Bị người yêu bỏ,"cúi đầu lạy lục van xin ",người yêu thương tình quay trở lại."
Trích "Nhật kí lớp"

Kể cũng bó tay ông Trần Linh thật.

Cái avatar của ông TL nhìn như cứt. Chuyện tình của Trần Linh hay quá nhỉ, để hôm nào đọc nhật ký lớp. Bao nhiêu con lạy lục em mà em không quay lại, nghĩ cũng thương chúng nó.
Nói chung là trình của Trần LInh chỉ đến thế thôi.

há há,chú Vũ nhà mình được cái co nhiều chim điêu trong nhà nên hôm nay thả cho chúng nó đi chơi một bữa xả láng nhể!:D

Mấy thằng này chim cú thật lại được ông Hoài lắm mồm nữa. Ai bảo tôi phải lạy lục van xin. (trích lời người yêu tôi: thằng nào nói thế thì cho nó một trận)

Thằng cha Hoài này chắc bị Nga đá nên quay sang nói xấu anh em chứ gì. Liệu hồn đấy. Mà nói chuyện với mấy thằng như Hoài với cả Vũ thì chán chết. Chưa có bạn gái mà cứ ti toe( chắc tại xấu trai quá nên cóc có em nào để ý)

Nhắn Hiệp: hiệp ơi, ông thích con gái tây thì cứ sang đây này, nhiều lắm không ai thèm đâu. :))

Note: Ta về ta tắm ao ta
Dù trong dù đục ao nhà vẫn hơn 0:)

Nhắn hoài: sao bây giờ tao thấy mày tội nghiệp thế hả Hoài. Chưa gì đã bị Nga đá ra sân rồi à. Tội nghiệp chú bé quá. Ắn thêm cho mau lớn nhé.

Trần Linh: Thái mèo đang ở nhà tớ. Vui "nắm". :)) ;;) ;) :) |-)

Thằng Hiệp bây giờ ở VN nó dê lắm, đừng giới thiệu con nào với nó không nó lại lừa đấy. COn người yêu ông TL là con nào mà gấu thế nhể.

mẹ hôm nay tiết Sử đái ra M** ,ghê vãi ,me chỉ tại thằng mạnh Hùng mà cả lớp phải nộp vở ghét vãi

Vũ thoát nạn với môn sinh rồi ả? còn nhiều môn cần phải xét đến nữa cơ đặc biệt là môn tiếng Anh.

Chỉ còn hai ngày nữa.(18\12). H.... Đi chơi đâu bây giờ?

to Tuấn: Này hôm trước Thắng thú nó bảo có bạn nữ nào người Việt Nam ở cùng phòng với ấy phải không? Giới thiệu đi.

To Linh: này ông đừng có mà linh tinh, dê nó vừa thôi chứ, cứ nhắc đến bạn nữ là mắt cứ sáng lên. Tôi nhắc ông nên chung thủy hơn đi :))

nhắn Bình và Việt Anh: khi nào về nhớ mua quà đấy nhé. Càng nhiều càng ít mà quà phải thật thú vị đấy nhé

Con Huyền béo đã không biết gì cứ nói lung tung.Tao biết còn nhiều hơn mày đấy
Khổ thân em không được ở nhà xem không khí seagame thế nào.

Back
Bên trên