Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Mùng 5 tết mới đi chơi thì còn nói làm gì nữa, lúc đấy thì tôi đi rồi.

Xem nào, mùng 1 tết là 9/2 tức là thứ tư tuần sau, thì mùng 5 tết vào CN tức ngày 13/2. Hay đấy, tôi chưa đi, nhưng mà đêm hôm sau tôi đi thì mẹ tôi còn lâu mới cho đi. Thế trước tết mọi người không đi được à? Khoảng 27, 28 tết đi có được không?

bố thằng cu Hiệp, nói nghe cứ như là bọn làm web sắp ra chiến trường ý, hehe
sắp tới đi chơi, chắc là khó, dạo này khó liên lạc nhau quá!!!
mà trời cứ mưa như thật thế này thì còn đichoi đi ăn gì nữa!
ở nhà cho ấm!, em đi chơi mà ốm thì ai chịu trách nhiệm, huhu.
dạo này em đang bận phát triển web cá nhân nên ko thể làm đc việc gì ca?, mong các bác thông cảm!!!
hôm nay 23/12, thế mà ko đi thả cá đc, phải đi học, chán thế!, ông Táo ơi, tha lỗi cho con.
Mà lớp mình online nhiều mà ít viết bài thế.
Báo tin mừng, Hiện nay, topic lớp ta đã vươn lên đứng đầu trong khóa 01-04.
Suốt từ ngày thành lập, các thành viên lớp đã rất cố gắng, chúng ta cung vỗ tay khen chính chúng ta, cho dù bài viết ko có chất lượng cao, và đồng đều...
Lí 2 vô địch!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Đồng Minh Hoàng đã viết:
thế tổ chức đi chơi nhé.Mùng 5 là thứ mấy?sáng mùng 5 có đi chơi được ko? Mọi người tham gia nói xem ngày đấy có bận bịu gì ko, hỏi cả những người ko lên net như T.Dương, Oanh... để chọn ngày nhiều người đi được nhất nhé.
Mọi người nói luôn đi để còn chuẩn bị.Còn việc đi chơi đâu thì đơn giản thôi, Lí 2 mà ko có chỗ đi chơi mới là lạ đấy.
Ý kiến của tôi: lên NEW, ok?hehe
lên new trẻ con lắm ^^

đi khoang 27, 28 thì ko được đâu, vì KTruc hết T6 mới được nghỉ cơ.
bà Hạnh xin mẹ đi buổi sáng đi, ko được à?đến chiều cũng được.mọi người ko có ý kiến gì thì sang mùng 5 nhé( sáng CN).OK?
lên new trẻ con hả?vậy thì đi xem múa rối nước nhé, 20$/vé.ok?

đi xem rối nước làm gì cho tốn tiền,
tôi nghĩ chúng minh` cư' dạo một vòng sở thú là được rồi ^^

Nguyễn Nam Dương đã viết:
Mày nói thế nghĩa là cả lớp đến nhà THẮNG THÚ à.................... :)) :)) :)) :))

À,mà hình như GIANG còi mời cả lớp mủng tết đến nhà bạn ý thì phải.Hay là lơp mình kết hợp ngày ấy đi chơi luôn............................

mày về hôm nào hả Hạnh, qua tao chơi đi, qua dọn nhà cùng tao cho nó đỡ buồn.Nhà tao thì có dọn vài ngày cũng không hết, tha hồ vui. Tết này tao cũng không được về quê. Con Nga nó bỏ bạn bỏ bè nó về mất rồi. Buồn quá Hoài ơi. À mày phải thi lại mấy môn? Thông báo để mọi người biết tin còn mừng chứ. Tui không phải thi lại môn nào cả. trừ những môn điểm thấp thì còn lại là những môn điểm cao.
Chúc mọi người năm mới vui vẻ, dồi dào sức khỏe, trẻ đẹp để mà còn yêu:D

quên mất, ai đi chơi thì gọi tui với
Nếu có ý điinhj đi sở thú thì nhắn tôi để đi 0 mất tiền

Nguyen Ba Hoai đã viết:
Nguyễn Nam Dương đã viết:
Mày nói thế nghĩa là cả lớp đến nhà THẮNG THÚ à.................... :)) :)) :)) :))
há há khá lắm :)) :)) :))
thằng Hoài lên đại học càng ngày càng học giỏi :))

này anh em ơi, những ai thích chơi bóng rổ thì sáng CN này hẹn nhau lúc 7h ở sân Vạn phúc nhá.Hòa ơi, mày rủ bọn lớp Nga đi đấu đi cho vui.Ra đấy sợ ko có ai để gạ đấu thì lại ko chơi được.rủ cả XH, khánh béo, quang.....đi cho vuicar bình fuoi với VA.
OK?

Các anh xem thế nào chứ tình hình em thấy nớp mình chẳng bao h đi đâu đc với nhau cả :(. Ngay cả hôm wa các anh cũng ko đến xem em nhảy sạp => tiết mục em được giải 1 :biggrin: Các anh đi oánh bóng rổ chẳng rủ em rì :((

Mẹ cái thằng...hôm qua tao chả đứng dưới cổ vũ mày còn gì :D

Chủ nhật anh em đi được kô thì báo một câu nhé, Chú hòa đen rủ Bảo Hoàng cùng bọn lớp Nga đi cho vui.

Back
Bên trên