Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Hòa thân báo cho thằng Tú béo nhé.con mấy đứa con gái thì thế nào đây?

Chúc mừng Năm Mới

Chúc các bạn Năm Mới tràn ngập niềm vui, sức khỏe dồi dào và thành công.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ông Hoàng gọi cho con Dương đi ko bảo đứa nào đến nhà Giang còi mùng 3 tết thì báo cho những đứa đến luôn.
9h sáng mùng 5 tết.

mọi người ơi, ngại quá nhưng phải nói trước là tôi có 1 việc đột xuất vào mùng 5.Thế nếu chuyển được lịch thì tốt, độ mùng 7, con nếu ko thì chắcc tôi phải về sớm thôi, thế là cố gắng rồi.Xin lỗi nhé.

Mung 7 tet e rang muon qua.....(Mot so chu ban thi lai roi....,khong biet co minh ko nhi)...........
Tao thay cu mung 5 la hop ly nhat...........
Ma sao cai may minh ngoi khong go duoc dau nhi..............

Các ông làm ăn chán bỏ xừ, đã quyết định mùng 5 thì là mùng 5 đi, ai bận thì kệ. Cứ mỗi người một ý thì làm sao chiều hết được.

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!HAPPY NEW YEAR!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
không ai online giờ này à?
tui vừa đi đón giao thừa về, xem pháo hoa mỏi cả cổ, hic!Thỉng thoảng có pha đẹp hò reo cũng vui ra trò.
chán quá, không bít năm nay có ai mừng tuổi ko nhỉ!

Mấy ông không tử tế hơn được một chút à, mùng 5 thì tôi không đi được, mùng 7 thì lại càng không

Cả năm về được mỗi dịp này mà mấy ông hẹn hò kiểu này là chết tôi rồi.
Chúc cả nhà năm mới vui vẻ, hạnh phúc, gặp nhiều may mắn. Chúc ai chưa có người yêu thì mau mau có để ra mắta họ hàng nhà ta. chúc những kẻ đang yêu sẽ nồng thắm hơn, còn chúc cho những kẻ nào trót chia tay trong năm vừa rồi sẽ có tình yêu mới... sống vui vẻ, hạnh phúc cả nhà nhé.

đi chơi cũng khổ sở quá đi!
hẹn hò hết chưa, mấy hôm nay em đi suốt nên chả báo cho ai cả,Tết nhất mệt phết!

đen vãi, mùng 5 mình ko đi được rồi, chuyển sang ngày khác đi (mùng 6 hoặc mung 7) thế tiện hơn.

Do nhiều người bận nên em nghĩ chúng ta nên làm vào mùng 6, lẩu dê nhé các anh:biggrin:

ông Vũ to mồm thế.Thế mà lúc đầu cứ bảo ai đi được thì đi :))
hẹn hò kiểu này thì toi rồi.Mỹ Hạnh còn ở nhà đến mùng mấy?Mọi người quyết định đi, đi được vào ngày nào nào?
Thống nhất hộ cái.

Ai đứng ra làm TRƯỞNG BAN TỔ CHỨC hộ cài nhỉ ????????????
Mỗi người một ý thế này không thống nhất được đâu...................

Thống nhất thế đi cho tiện:vẫn là mùng 5 ( tức là ngày mai, chủ nhật), hẹn nhau 9h sáng ở cổng trường mình.Ai đi được thì đi, ai ko đi được thì đành chịu vậy chứ hẹn lại thì tới bao giờ.

Sáng nay tôi không đi được. Đêm mai tôi đi rồi, nên hôm nay, ngày mai ai rảnh rỗi mời đến nhà tôi chơi

Ông đồng hẹn sáng chủ nhật mưa tầm tã, đi thế quái nào được, mà Hạnh rủ thế thì thà sáng mai đi chơi với cả lớp còn hơn, bọn tôi mà qua nhà bà thì chỉ khổ nhà bà phải dọn nhà thôi. Đã phải chuẩn bị để tối đi rồi lại còn phải dọn nữa thì tôi sợ tối bà ko đi nổi.

Dọn nhà thì không thành vấn đề, mai thì mẹ tôi không cho tôi đi đâu hết nên mọi người thông cảm. Sáng nay thì mưa quấ nên không chui ra khỏi nhà được.

hehe
mạng của tôi bị lỗi, hôm nay mới lên được
chúc toàn thể anh em bạn bè năm mới vui vẻ
nói vậy thì tức là sáng thứ 2 đi chơi hở???

Back
Bên trên