Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Quên mất hôm đi chơi mới thấy chân lý này rất đúng(xem phần chữ ký). :)) :))
Theo nguồn tin tình cáo thì ngày chiều ngày hôm đó, chú Nam đội truởng pháo đài hói cùng với bác Hiệp trưởng thôn phải trốn nhà ra hàng bà Thanh ở cổng trường Ams để đánh giặc đói. Nhưng tiếc là lúc đấy chỉ còn chục cái nem rán với cốc chè hoa quả (của Tu.f nhà mình bỏ lại). Thấy các nhân chứng kể lại thì có đánh nhau to hinh như là do các học sinh cũ về trường làm loạn :)) . Đúng là chết vì ăn :)) :))

ông Kiên điêu nó vưa chứ, hỏi lại thử may thàng dấy xem nào. Chung nó thật là may mắn khi được ngồi chung mâm với tôi và Oanh. Cái này chắc phải phúc tu từ kiếp trước ấy chứ

Do Tran Linh đã viết:
Các bác kinh quá, hôm nào bác Thắng qua nhà em thu bài Numb của linkin park ko??? em mới lấy về mấy phần mềm chuyên dụng để ghi. thằng bạn em vừa mới tự biên tự diễn một bài rap đó, phải làm thế nào qua mặt được nó chư, bài hát của nó hay quá
Ai nghe vào đây mà nghe : www.soundclick.com/bands/1/hnstylemusic.htm
chú yên tâm!! Anh với chú sẽ làm 1 phát hơn cả nó!!! chú cứ tin ở anh!! Mấy lần trước anh biểu diễn ở nhà chú,chắc chú còn nhớ?Bi h thì còn hơn thế nữa!! kekeke!sáng thử nha!!

Mấy cháu đã bò lạc rồi thì thôi nói linh tinh cái gì thế?
Mà này đã về đến nhà chưa hay vẫn lang thang nay đây mai đó thế?

câu bài nhiều nhỉ?
dạo này đến chán,căt phăng bộ tóc mà tiếc quá, để nó thì mùa đông có phải ấm hơn ko?
chả có chuyện gì để nói cả, chán thế!
tối nay bóng đá nè, thức một tẹo nhỉ?
bà con lên cập nhật kết quả sớm mai nhé! Thanks.
mà sao mấy thằng bé lớp mình đâu rùi, ko online nữa à?
lên sếp trong HAO rùi bỏ lớp thế hả.

Trận lượt về Juve sẽ đập nát Real như lần trước!!Tối nay chắc Chelsea đi rồi Duy ơi

lịch sử là các đội bảng H chưa bao giờ vô địch cả, ma chelsea lại đứng đầu bảng H.

Del tịt ngòi ở cả tuyển QG rùi ông vanh sông ơi, ko đc vào đội tuyển.
to ộp: vào vietnam đi! tóc đẹp j mà đẹp! tối nay chelsea ko trên cơ barca Duy à, mình ko thích chelsea, nhung ko thích cà Deco, mà cũng thích barca, thật là tệ!

Mấy thằng đang khích anh đấy à? Ở đây thì làm gì có ma nào xem bóng đá. Có thích bàn luận về cúp C1 của... Bóng Rổ với cả Bầu Dục thì anh chiều.

Chỉ biết được mỗi hồi Roben chuyển về, xem chừng đá cũng nổi. Từ đấy đến nay có biết bóng bánh gì nữa đâu.

Tiếc là vẫn còn có chú ở trên kia ghen ăn tức ở với Chelsea. Chú Việt Anh chưa bao giờ nghe đến câu Phá Vỡ Lịch Sử à?
Mà Barca thì đúng là khó chịu thật, dạo này nghe chừng có vẻ đang nổi lại hay sao ấy...

duy bây giờ chuyển sang hâm mộ tuyển bóng rổ với bầu dục rồi à?hôm qua chelsea thua rồi,Drogba bị thẻ đỏ mới buồn cười chứ!

Back
Bên trên