Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
mấy ông vừa vừa thôi, xếp lịch như đánh đố người khác thế thì ai mà đi được.
To Hòa: Ông lại thêm quả ảnh ấn tượng nữa, 'đẹp dai lắm"

Tao đã bảo mày cử mấy em lên tặng hoa cho tao mà có đứa nào đâu.

Tết sắp đến rồi
hí hí
mấy hôm nay toàn ở nhà giải trí, chẳng biết làm cái đeck gì cả ^^

thằng cu Hòa còn trưng cả ảnh lẫn số cell phone lên nữa ^^
thêm một dòng ghi cost ở dưới nữa là ngon đấy :D :D

@ Vũ: Tao cử rồi :)) nhưng các em đíu chịu lên thì đâu phải lỗi tại tao :)) :D Mà mày cũng được 2 bông hoa đấy thôi :D

Mày lại nhầm rồi, tao được 3 bông cơ :)) Về sau em Mai tặng tao 1 bông nữa :biggrin: Mà dạo này vắng bóng các anh lên VC quá

Lớp mình chả khả dĩ hơn được tẹo nào. Cuối cùng thì có đi chơi không đay? Về được vài ngày thì mưa, chả đi được, chán.

Nguyễn Nam Dương đã viết:
Nguyen Ba Hoai đã viết:
Nguyễn Nam Dương đã viết:
đi xem rối nước làm gì cho tốn tiền,
tôi nghĩ chúng minh` cư' dạo một vòng sở thú là được rồi ^^
Mày nói thế nghĩa là cả lớp đến nhà THẮNG THÚ à.................... :)) :)) :)) :))
há há khá lắm :)) :)) :))
thằng Hoài lên đại học càng ngày càng học giỏi :))
a' a`!!! cái thẳng Hoài còi này lại dám chơi lại cả anh mày cơ a`? giỏi lắm cu!! Sẽ có ngày.... :D

thật là chán, các bố không bàn việc đi chơi hay web gì hả, lên mà chỉ tán nhau vớ vỉn, chán wa! oáp, oáp, buồn ngủ thế!
tốt nhất là cứ online tập thể mà chat, đỡ bị mưa gió, cảm lạnh!
em đã làm sơ sơ cái web cá nhân có bác nào muốn xem thử không, hehe, ngại quá!

mie, bọn này đi chơi thế thìa ai mà theo được. Các anh chơi dân giã thôi, chứ các anh làm thế có đánh liều em cũng ko theo được/
Chơi gì bây giờ, chơi ai? ai chơi???

Thắng ơi, chắc gì bây giờ Hoài đã còi/ Coi thường Hoài quá. Tết nhất đến nơi mà lại biết điểm triết thế mới đen. thế là học kì này chả được cái quái gì rồi. Tại sao hồi đó mình lại thi vào BK.

sao thế mấy bố??????????????????????????
thi vao fBKlaf điều dại dột nhất mà mình từng quyết định, huhuhuuhhuhuhuh

mọi người này, hẹn nhau 9h sáng ngày mùng 5 cổng trường AMScó được ko?Nếu ko có ý kiến gì thì quyết dịnh lớp mình họp mặt và đi chơi( tất nhiên ăn trưa) vào mùng 5 nhé.Mọi người cho ý kiến nhanh nhanh lên đi.Không thì cuối cùng lại người đến người ko.
ông bà nào đòng ý thì post bài ghi ở cuối là đồng ý, còn nếu ko đi được thì cũng ghi cụ thế nhé.
chứ toàn lên chat chit vớ vẩn thế thì đi chơi làm sao đc.
mọi người nhớ đấy nhé.

Chú Cu cho kế hoạch cụ thể đi, chi tiết một tý.
...Dù sao thì tôi cũng đồng ý, sáng mồng 5 họp mặt nhé.
Cùng lắm nếu không ai đi thi tôi với ông đi đánh bong rổ cũng được :))

Chỉnh sửa lần cuối:
okie đc đó, nhưng tôi sợ đến đó rùi chờ đợi nhau rất lâu, vì vậy mong các bạn có trách nhiệm với lớp để chugs ta đi chơi đầu xuân vui vẻ và đc nhiều.
9h sáng cổng trường AMS, mùng 5Tet!!!!!!!!!!!!!!!!1

Back
Bên trên