Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Anh Hoài cứ sang lớp em, chỉ có 1 con xấu thôi. Em cho anh chọn thoải mái :D

tôi nói thật là ở châu Á này thì con gái VN là xinh nhất hội đấy.Chẳng qua là trên phim thì khác vì bọn diễn viên các nước thì chọn toàn bọn xinh nhất nược, lại còn qua phẫu thuật thẩm mĩ nữa.Còn VN thì xinh nhưng ko chịu đóng phim nên ko biết thôi.

Đúng thế thật.
To ĐMH: K*19 tàu ngầm tử thần. Thuê về mà xem(DVD)

Có bạn nào biết trang web về phông nền, rồi các hình ảnh... nói chung là để làm website, cho tôi địa chỉ (càng nhiều càng tốt).

Cảm ơn trước nhé.

Cái trang Kiên cho giờ nó đổi thành địa chỉ này nè:
http://www.dohoavn.net/

Cái trang đấy thiên về dạy đồ họa và thực hành thì phải, chưa hẳn là loai trang tớ cần.

Nhưng mà công nhận cũng nhiều hình đẹp. Có điều có một số cái trường phái hơi bị thoáng.

đồ họa ấy à, tôi biết dùng corel này, hehehehheheh
cái đấy dùng để làm web cũng được đấy.Ơ, thế ông Khánh trốn đâu mất rồi?Thôi, cứ thi cử đi, rồi lam cũng được.

tôi đây!, hôm nay thi xong môn cuối, cũng ko tệ, hiện tại chắc chắn thi lại 1 môn, nên ko dám chơi bời nhiều.
nếu các ông có thể giúp thì tôi đang muốn kiếm cái giao diện, tại vì ai cũng chê màu đen xì tối thui, làm giao diện đi Hoàng ơi, rồi cả banner........., tôi có khi cũng ko tham gia nhiều đc, có gì thì hỏi mã hoặc lỗi, may ra tôi sửa đc sơ sơ, chứ ko còn làm gì đc ca! Và cái thông tin tôi gửi đi cho mọi người cũng ko nhiều nhười trả lời đc. Tôi ko thể làm đc!, Đang làm rất dở dang, chán lắm!
Giúp toi tất cả nhé, hehe!

Nguyen Ba Hoai đã viết:
À,bạn Mỹ Hạnh ơi,con gái hàn Quốc co xinh như trong phim không. Bà giới thiệu cho tôi một bạn.Tôi đang học tiếng Anh để di tán GÁI TÂY..................
keke!!! Ông Hoài mà cưa gái Tây thì chỉ cưa đc hock sinh cấp 1&2 thôi, chứ mấy cô học đại học thì có mà Hoài đứng cao đến mông nó a`? =))

các bác ới!!! em bí bọn RoLue nó đem ship sang đánh tan nhà nát cửa rồi!! tất cả defends và hạm đội đều đi sạch như chưa từng có sau 1 cuộc chiến ko trong sạch( đêm ngủ dậy thì thấy tiêu roài,bị nó móc lốp)...bác Vũ chỉ huy quân sự đến oánh nó trả thù cho iem điii....

Hix, bọn RoLue nó đánh ông à. Được lắm, tôi sẽ ... ở nhà :biggrin: Chúng nó mạnh thế bố ai dám đánh. Quân tử nhịn 10 năm cũng được mà, ông cứ từ từ rồi oánh nó sau

Nguyễn Minh Thắng đã viết:
Nguyen Ba Hoai đã viết:
À,bạn Mỹ Hạnh ơi,con gái hàn Quốc co xinh như trong phim không. Bà giới thiệu cho tôi một bạn.Tôi đang học tiếng Anh để di tán GÁI TÂY..................
keke!!! Ông Hoài mà cưa gái Tây thì chỉ cưa đc hock sinh cấp 1&2 thôi, chứ mấy cô học đại học thì có mà Hoài đứng cao đến mông nó a`? =))

ko sao hoài chỉ cần đứng đến mông là đủ rồi hoài nhỉ :))

Nguyễn Minh Thắng đã viết:
các bác ới!!! em bí bọn RoLue nó đem ship sang đánh tan nhà nát cửa rồi!! tất cả defends và hạm đội đều đi sạch như chưa từng có sau 1 cuộc chiến ko trong sạch( đêm ngủ dậy thì thấy tiêu roài,bị nó móc lốp)...bác Vũ chỉ huy quân sự đến oánh nó trả thù cho iem điii....
kể cả nó ko móc lốp thi` có mười thằng như ông cũng chẳng chống được đâu
tóm lại la` ko phải băn khoăn

chơi thooi mà, hăng thế! Có lẽ chúng ta làm đợt tấn công mọt thằng đeer trả thù rồi sau đó rời ogame, thế là xong!
Mà chơi ít thôi, học đê! tình hình web lớp đang đi xuống rất nhanh.Bà con thông cảm!

Thế cuối cùng lớp mình không ai bàn kế hoạch đi chơi à? Thôi vậy, về nhà thì ở nhà chơi với con cún nhà tôi vậy, chán lớp mình lắm.
To Hoài: con gái Hàn không xinh như trong phim đâu, đúng là con gái VN có nét nhất đấy, mấy ông đừng có mà chê, đứng núi này trông núi nọ

14/2 Valentine's Day
14/3 White's Day (ngày dành cho những người nhận được quà ngày 14/2 đáp lễ, tất nhiên là không cũng được)
14/4 Black's Day (hehe, ngày dành cho những kẻ không nhận được quà vào cả hai ngày trên, vào ngày này, dân Hàn kéo nhau đi ăn món gọi là Chachangmien, đại loại, sợi thì giống sợi mì ý, nhưng được trộn với một loại tương của Hàn có màu đen thui, gọi là để giải đen, hi vọng năm sau sẽ nhận được quà)

Thay mặt tập thể lớp, tơ xin cảm ơn các bạn đã có đóng góp làm trang web cho lớp, đặc biệt là: P Khánh, Duy, Tuấn béo, Minh Hoàng,v.v....Cố lên, tập thể lớp L2 đang đứng sau lưng các bạn.(nghe hơi bị mùi mẫn quá)
À mà trang web lớp mình địa chỉ là gì ý nhỉ?

Về vụ đi chơi của lớp, tớ nghĩ là ra tết (khoảng 5 tết trở đi), lớp mình sẽ tập trung để đi ăn uống hay đi chơi đâu đó.Trước mắt tớ cũng chưa nghĩ ra là đi đâu.Nhưng tớ nghĩ có lẽ cần thiết phải có một cuộc gặp mặt đầu năm với các thành viên của tập thể lớp 12L2 năm xưa.
Mong các bạn đóng góp ý kiến để cuộc đi chơi thật vui vẻ và ý nghĩa

thế tổ chức đi chơi nhé.Mùng 5 là thứ mấy?sáng mùng 5 có đi chơi được ko? Mọi người tham gia nói xem ngày đấy có bận bịu gì ko, hỏi cả những người ko lên net như T.Dương, Oanh... để chọn ngày nhiều người đi được nhất nhé.
Mọi người nói luôn đi để còn chuẩn bị.Còn việc đi chơi đâu thì đơn giản thôi, Lí 2 mà ko có chỗ đi chơi mới là lạ đấy.
Ý kiến của tôi: lên NEW, ok?hehe

Hôm nay Huyền béo lên chỗ mình chơi, trông nó đúng là eo hơn so với hồi năm ngoái ;))

Back
Bên trên