Áp Lực một cuộc sông ?

Tươi sáng cái đầu em ấy. Hôm nay học bóng rổ xong về nhà chân đi xoắn quẩy luôn, đến ngồi cũng đau, tại lâu quá mới tập căng thế này.

Phạm Vân Anh đã viết:
Tươi sáng cái đầu em ấy. Hôm nay học bóng rổ xong về nhà chân đi xoắn quẩy luôn, đến ngồi cũng đau, tại lâu quá mới tập căng thế này.
VA - Tương lai sự nghiệp bóng rổ nữ nước nhà :));)
Hôm nay làm sai bài lýư, đau thật là đau :(:)(:)((
May mà được nghỉ 3 tiết cuối, một ngày ko đến nỗi tệ quá, đi chơi vui dễ sợ :D:D

Phùng Anh Quân đã viết:
VA - Tương lai sự nghiệp bóng rổ nữ nước nhà :));)
Hôm nay làm sai bài lýư, đau thật là đau :(:)(:)((
May mà được nghỉ 3 tiết cuối, một ngày ko đến nỗi tệ quá, đi chơi vui dễ sợ :D:D
Ko dám ko dám em chỉ mong sao cho khi nào có giải thì L2 mình đoạt giải nhất thui. Yêu con gái L2 nhất :* :x

Phạm Vân Anh đã viết:
mày ơi
hôm nay tao bị chạy 15 vòng sân mới nhục chứ
bây giờ vẫn còn đau nè

mie ơi sao bọn này tập chăm thía
Chả bù mấy bà khối trên chả thấy tập tành gì cả
Có khi năm nay mấy bạn này vào tuyển trường hết
Cố lên vì tương lai bóng rổ nữ Ams

Báo cáo bạn Hiển là vào lâu rồi ạ. Thế nên bây h đang bị cô Việt Anh rèn luyện (hành hạ) :((

Ặc ặc khổ thân các bạn quá
Hồi trước tập cô . Cô bị bọn tao bật tanh tánh
Cả đời tao chả biết chạy thể lực là gì
Khởi động cũng mù tịt
Thế mà bây giờ chúng mày bị cô bắt nạt ghê nhỉ?

áp lực cuộc sống hôm nay là phát hiện ra con 4 1 tiết Anh đang chờ mình phía trc/:) :(( :(

đời .....bon chen ghê cơ[-(

2 Hiển: Thế mới đau bọn tao chứ. Cô ko làm gì được chúng mày nên quay sang hành hạ bọn tao. Mà cũng có thể tại thể lực bọn tao yếu hơn chúng mày.

sắp bị đổi chỗ lên bàn 2 , áp lực sắp tới là ko được ăn thịt quay nữa :( !!

Nguyễn Thế Duy đã viết:
sắp bị đổi chỗ lên bàn 2 , áp lực sắp tới là ko được ăn thịt quay nữa :( !!
Đang muốn xuống đây, tớ phải ngồi bàn đầu, "nóng" ko chịu được
Chán đời wa'

Ù ù, khổ thật đấy :|:|
Đời !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Pé nỳ chắc sắp khổ rồi :|
:p:p

Đời !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Phùng Anh Quân đã viết:
là sao hả anh???? bây giờ em đang gục vì khổ rồi đây nè......đừng nói là còn áp lực gì nữa nhé....:| :eek: :-s

chep, cuoc song soi dong, ap luc la ko duoc hoa` vào cái sôi động ấy một cách hết mình mà vẫn phải giữ lễ giáo "đi nhẹ nói khẽ cười duyên" :))

Bố mẹ ko ép học, nhưng mà vẫn thấy một áp lực từ phía gia đình.

bỏ tập bóng rổ - mất đi niềm vui thú, ko còn đọc truyện - nhưng bản thân vẫn ko thể dành hết tâm trí cho học tập.

Sắp giả bảng điểm về nhà , chuẩn bị tinh thần thôi !!

Áp lực.........Chuyện này chắc ai cũng đã từng mắc phải nie`.
Mặc kệ. Cứ thoải mái đi. Như em nie`,lớp 9 roai` mà vẫn nhởn nhơ+bùng học liên tục :D

Nguyễn Thế Duy đã viết:
Sắp giả bảng điểm về nhà , chuẩn bị tinh thần thôi !!
Chắc bị dọa thôi, thầy CN lớp tớ cũng mấy phen "báo bảng điểm cho Gia đình" mãi từ năm lớp 10, :D thế mà, đã thấy tăm hơn đâu nào :)) lo ji` chú :)):))
Áp lực ngồi cạnh cái thằng mà mình cực khó chịu, nó cứ làm như mình khó chịu lắm, nhưng thực ra, nó có ra con người đâu, nhục thay nó :(

Back
Bên trên