Áp Lực một cuộc sông ?

ê, đừng có suy bụng ta ra bụng ng` thế chứ, tớ nói thật lòng mờ.... bạn Quân ko nên suy diễn linh tinh [-x

Nguyễn Trang Thư đã viết:
ê, đừng có suy bụng ta ra bụng ng` thế chứ, tớ nói thật lòng mờ.... bạn Quân ko nên suy diễn linh tinh [-x
Suy diễn là sở trường của tớ mà :))
Dù sao chắc Phương đang bù đầu thi cử rồi ấy nhỉ, chúc P may mắn và lên lớp

Chắc là vậy, mà đấy là suy diễn của Thư thôi, đúng ko ??? :D:))

ừ, là suy diễn của tớ ^^
hic, lại có áp lực rùi, phải hoàn thành 3 trang doujinshi (màu PS) trong 1 ngày :(( :((

Nguyễn Trang Thư đã viết:
ừ, là suy diễn của tớ ^^
hic, lại có áp lực rùi, phải hoàn thành 3 trang doujinshi (màu PS) trong 1 ngày :(( :((
Cố lên :D:))
Nhưng đừng cố quá kẻo thành quá cố :D:))
Trong 1 ngày thì ráng nhanh lên, đến ngày mai mà xong áp lực nó ko còn nữa :)):))

Áp lực là bát chưa rửa mà đã đi net
Áp lực tiếp theo là từ ngày 28 đến mùng 6/7 chỉ được ở nhà có 48 tiếng đồng hồ :(

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Áp lực là bát chưa rửa mà đã đi net
Áp lực tiếp theo là từ ngày 28 đến mùng 6/7 chỉ được ở nhà có 48 tiếng đồng hồ :(
Có cách giải tỏa hay lắm :
1/ Đập quách số bát ấy rồi đem đi đổ :D:))
2/ Cái này sướng, kỏi cần giải toả, đi chơi bạt mạng đê :)):))

hơ, cuối cùng kéo nó thành 3 ngày :))
Nhg mục tiêu tiếp theo..... 60 trang trong 1 tuần :((

nguyên 1 trang bị Thư và Quân câu bài
thằng Quân thì nổi tiếng rồi:))
nhưng Thư thì /:)/:)
chả gương mẫu gì cả[-(

Bùi Quang Hiếu đã viết:
nguyên 1 trang bị Thư và Quân câu bài
thằng Quân thì nổi tiếng rồi:))
nhưng Thư thì /:)/:)
chả gương mẫu gì cả[-(
:)):)):)):)):))
Thằng này chả bít gì cả, Thư ah ? Còn nổi tiếng hơn :)):)):))

Vào năm rồi, áp lực lại đến, năm nay lớp tớ có mỗi 4 cô giáo các môn Hóa, Sử, GDCD và Văn ---> 7 ông thầy :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Áp lực thì đầy rẫy :(( , lúc nào cũng tự nhủ là mình phải vui lên, phải nghĩ thoáng hơn, đơn giản hơn (mặc dù mình đã là người đơn giản lắm rồi :| ) nhg khi mọi chuyện trở nên tồi tệ, cảm giác như tất cả mọi thứ đang chống lại mình thì chỉ có nhg đứa bạn thân tuyệt vời mới là ng` ở bên mình lúc đó :) :)

--Chà, áp lực cuộc sống thì đầy: học nhiều nên tự tử, bị người lớn cấm bày tỏ cảm xúc với các bạn. Nhưng vấn đề là làm thế nào để vượt qua nhỉ :-/

Đơn giản thôi: Nhìn vào gương, cười một phát rồi bảo: Đời còn đẹp chán (Đáng nhẽ nên nói là "mình đẹp trai thật" :D)

Trần Thế Phong đã viết:
Đơn giản thôi: Nhìn vào gương, cười một phát rồi bảo: Đời còn đẹp chán (Đáng nhẽ nên nói là "mình đẹp trai thật" :D)
:)) kiểu như người thông minh là người biết tự lừa dối mình sao :)):)):p

đấy là sự thật , sao có thể nói là tự lừa dối mình được đúng ko Phong :)) !?

Trần Thế Phong đã viết:

--Đáng lẽ phải nói : "Đời còn đẹp hơn cái mặt mình nhiều" Phong ah:eek: :D:D:D

Đáng lẽ phải nói : "Đời còn đẹp hơn cái mặt mình nhiều" Phong ah
Câu đấy phải để ông nói chứ sao lại để tôi :D.
Với lại, tôi thường nói câu khác hay hơn (nói nhỏ nhé, bao giờ nhìn vào gương cũng phải như Xê kô ấy, giơ tay vuốt tóc một phát rồi nói: mình còn đẹp trai chán :)) )

Back
Bên trên