Áp Lực một cuộc sông ?

Phạm Quốc Nhật Phương đã viết:
Mọi người bình tĩnh đi,hè rồi mà,mà mọi người học nốt tuần này là nghỉ à????Sướng thế!!!Tớ giờ mới bắt đầu ôn thi nè:((
Sắp nghỉ hè ko có nghĩa là được vui chơi đâu, hết hè oải nhất là màn tập quân sự>
Nhưng hiện trong ba tháng tới khá là sướng :D

Phạm Quốc Nhật Phương đã viết:
Mọi người bình tĩnh đi,hè rồi mà,mà mọi người học nốt tuần này là nghỉ à????Sướng thế!!!Tớ giờ mới bắt đầu ôn thi nè:((
Sắp nghỉ hè ko có nghĩa là được vui chơi đâu, hết hè oải nhất là màn tập quân sự>
Nhưng hiện trong ba tháng tới khá là sướng :D

Đúng, sướng nhất là ko phải nhìn thấy mặt của " kẻ mà ai cũng biết là ai đấy của L2" :))

Tưởng VA bảo là thôi ko gây hấn kiểu ấy nữa mà.

To Q: Thế nào là gây hãn? Tớ ko hiểu? Chẳng nhẽ nói lên sự thật mà là gây hãn à? Với lại câu trên ko phải của tớ, mà là từ mồm bọn trên lớp đấy nhá. Mà hôm qua, cả 2 người cùng rủ nhau nghỉ à? Cả lớp vui hơn Tết, phải nói rằng từ đầu năm tới giờ L2 chưa bao giờ vui như thế này, vừa ko phải nhìn mặt " NGÀI L2" vừa được chơi xả láng :D

Phạm Vân Anh đã viết:
To Q: Thế nào là gây hãn? Tớ ko hiểu? Chẳng nhẽ nói lên sự thật mà là gây hãn à? Với lại câu trên ko phải của tớ, mà là từ mồm bọn trên lớp đấy nhá. Mà hôm qua, cả 2 người cùng rủ nhau nghỉ à? Cả lớp vui hơn Tết, phải nói rằng từ đầu năm tới giờ L2 chưa bao giờ vui như thế này, vừa ko phải nhìn mặt " NGÀI L2" vừa được chơi xả láng :D
Ko, hôm qua tớ đi chơi với lũ bạn cấp II. :D
Nhân vật mới sao, ai là "Ngài L2" vậy :D Nghe sợ vãi :))
VA câu khiếp quá đấy, hơn 1k rồi, kinh quá :D, cố lên, sắp vượt Đoàn Duy rồi đấy, mà dạo này ku Duy gunbound nhiều quá nên ko câu nữa nhảy :)) :D

Nghe nói thầy Sơn, năm tới sẽ tiếp tục chủ nhiệm Lý 2 và dạy Lý Hóa 2 :((

Tất nhiên là thầy vẫn chủ nghiệm L2 năm sau, còn sạu hóa 2 ko thì ko rõ. :D
Nhưng điều này ko lo lắm, giáo viên lớp mình khá ổn ngoại trừ một số thầy cô (Vì điểm hơi thấp, đó là môn Tin và thể dục --> học sinh ghét 2 môn này lắm :)) )
Tất nhiên, nếu điểm cứ cao thì ko ai ko thích :D :))

To Quân: Đừng có giả vờ ko hiểu " Ngài L2 " là ai? Mà sắp thành " Ngài của 04 - 07 " rồi chứ ko phải chỉ riêng L2 thôi đâu. Tiếng tăm vang xa quá rồi. Công nhận cũng kinh thật, bây giờ hỏi ai cũng biết danh. :))

Thôi, cậu biết là không ai thích cách nói ấy đâu, stop, tớ tổn thọ mất vì những câu nói "hay nhất trong ngày của cậu". Cảm ơn.

Ko ai thích á? Hay là chỉ có cậu và " Ngài của L2" ko thích. Tớ rất tiếc nhưng đó là sự thật, sự thật mà ai cũng biết và ko thể chối cãi được.

Ngài nào ở đây, linh tinh quá, nếu bất cứ ai bị câu chọc như tớ cũng sẽ nói vậy thôi. được chưa ???

To Quân: Có cần tớ phải nói rõ cho cậu " Ngài " là gì để cậu hiểu rằng tớ ko phải đang nói cậu ko? Bó tay.

Biết là ko phải cậu nói tớ, nhưng làm ơn đừng có post bài kiểu ấy với cách bắt đầu "To Quân", thanx kiu

2 Quân: nếu chỉ nói với riêng cậu thôi, thì viết thế này được chứ hả Quân :D :>
2 VA: à, hóa ra Ngài L2 chính là Quân hử, bi h mới biết đấy ;;)
Ừm, hè rồi, nghỉ rồi, áp lực học hành đã giảm đi phân nửa, chỉ có ai còn đang lo làm thế nào để lấy lại phong độ trong năm học mới thôi nhỉ? :D

Thôi được, vậy từ giờ tớ sẽ sửa thành couple tiêu điểm L2.
To Thư: Nhầm rồi, ko phải Quân mà là vợ của Quân chứ.

Bắt đầu nóng đầu rồi đấy, VA ơi :))
Thư cũng bon chen quá đấy

Cứ việc. Đứa nào thích nóng thì cứ nóng. Đây chẳng ngại :))

nhưng làm ơn đừng có post bài kiểu ấy với cách bắt đầu "To Quân", thanx kiu
ý ông Quân PHAQ là muốn người khác gọi mình là PHAQ há:D

Bình tĩnh nào...
được rồi, tớ đã hiểu, và sẽ cố gắng ko nhầm lẫn nữa :D

Back
Bên trên