Áp Lực một cuộc sông ?

ui za. Dân teen trường ams ta có vẻ phải chịu nhiều áp lực cuộc sống ghê nhỉ. Lo gì hả các bạn, cứ quên hết mọi áp lực và sống hết mình đi!

Áp ực hiện tại??? :-/ Đương nhiên là thi học kì rồi!!!

Xu hướng giải quyết áp lực??? :-/ Tùy người,tùy lĩnh vực!!!! b-)

Cụ thể,đối với những ai coi trời bằng vung sẽ sẵn sàng đọc lướt qua phần ôn tập ngay trước ngày thi 1 hôm!!!:D

Những ai thiếu can đảm hơn thì đã làm cả một cuốn đề cương dầy và nhai nát nó để rồi đạt trình độ thuộc lòng như cháo chảy hoặc là gần tương tự thế!!:)(Cái này nhiều người làm lắm nhưng tớ thấy có người lại không.Vì sao????Còn có thể là trường hợp 3 sau đây!)

Họ à những ai???Có thể nói rằng "họ" có một trái tim dũng cảm(có đến thế không???)vì họ dám chơi xổ số với số phận:nghĩa là sao???-Thì còn gì nữa ngoài chuyện phao!!!!
Nhưng tất nhiên không phải ai cũng thế,thế lực của số đông cũng không thể để bị coi thường???Vậy là các ban nhóm đã được lập ra,và để làm gì thì ai cũng biết!!!!:D

Tuy nhiên rất ít người chỉ dùng một trong số các cách trên đây.Dại gì mà chọn một,phải không every body???:))
Đã là con người,mà nhất à đã ở tuổi này rồi thì phải biết phân biệt phải trái đúng sai,cái nào nên,cái nào không,giải pháp tối ưu......Và cũng thật vậy,đây đúng ra thì cũng chỉ là một trong số ít các biện pháp dự phòng cho mùa thi........:D,mọi người xem xét mà tự lựa chọn đường đi đúng đắn & hợp lí cho mình nhé!!!!!:D B-)

Kết:tớ nói vậy thôi ai thích làm gì thì làm tớ no comment nhưng tốt nhất à cứ như sau:
Phạm Thùy Dương đã viết:
.....lo gì hả các bạn,cứ quên hết mọi áp lực và sông hết mình đi!
:D;) b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Áp lực là cái dịch của nợ này sao lại trúng mình.
Chuyện thi cử rối bời ấy mà, dùng phào cũng là một cách giải quyết, nhưng chắc là tớ ko đủ lá gan to như thế để quay như các bạn. Mà hôm nay thi GDCD có bạn nào bị bắt khi quay ko nhỉ ????????????

ừm, vì bạn ý thích để cho áp lực nó vướng vào ng`... mà ko chịu giải quyết hay thích có áp lực để sống cho nó có cái gì đó trong đời... :|

Áp lực là khi luôn luôn bị soi về chuyện tình cảm mặc dù tui thấy nó quá thường, chẳng có gì để người khác nhòm vô cả! Ức chế!

hehe, tại đó là điều ghen tị của biết bao nhiêu ng` khác, ng` ta thèm thì mới soi :D

haha,lần này người áp lực nhiều nhất là mod Thư..........ke ke,mục đích lớn lao thế cơ mà:)):))

Áp lực là chuyện ngày mai thi sử mà tớ vẫn chưa học xong 1/2
Oải quá, dài khủng khiếp, tận hai chương lận,
Thảo nào trường mình ko có lớp chuyện sử, bởi nếu có chắc các bạn ấy điên mất, học mà cóc nhớ gì hết trơn.
LỊCH SỬ ! ÔI !! GIÁ NHƯ KO CÓ NÓ !!!

Nói đến lịch sử là bực xì lỗ tai luôn:chuẩn bị KT 1 tiết nói mà phải đọc 1 quyển sách Văn học 500 trang = tiếng Pháp......:((,không hiểu nổi 25%!!!:((

Phạm Quốc Nhật Phương đã viết:
Nói đến lịch sử là bực xì lỗ tai luôn:chuẩn bị KT 1 tiết nói mà phải đọc 1 quyển sách Văn học 500 trang = tiếng Pháp......:((,không hiểu nổi 25%!!!:((
Đừng nhắc đến nữa bạn ơi, tớ qua chuông một cách êm đẹp và khá hài lòng rồi, phù, may quá, hay quá
Thực chất là ngoại trừ khoản lê thế nhiễu sách thì môn này cũng tãm chấp nhận được
Còn quyển sách tiếng Pháp của cậu thì tớ hiểu 0%

Vậy là tai qua nạn khỏi rồi chứ gì,chúc mừng nhé......
Áp lực kế tiếp là gì nào.....????
1 lần nữa,chúc mọi người suôn sẻ:D

Áp lực kế tiếp là ngày mai tụi này thi Địa nữa, và áp lực là tớ ko thấy, môn địa dễ học hơn song dài hơn (Nhưng ko bằng sử)
Nói chung là hơi căng thẳng, nhưng tớ học tốt môn Địa hơn sử nên ko sợ lắm, cảm ơn trời !!!
Chúc mọi người thi tốt (tớ nói câu này 3 lần rồi trong ngày hôm nay)
Cảm ơn bạn Phương !!!

Cho em bon chúc cái nha : em hổng kiến thức hóa nhiều lắm mà lại sáp thi rồi nên ko biết làm thế nào , ai bit chỗ nào dạy hóa hay để chỉ cho em với
có thầy hùng nè , ai nữa!!

Bon chen thoải mái đê !!! Cho nó xôm !!!
Học hóa ah ??? Anh cũng ko rõ lắm , hóa cấp ba có thầy Hùng ở Nguyễn Tất Thành dạy hay lắm !!!
Mà tên người nên viết hoa, xem ra cả cái môn chính tả em cũng ko cẩn thận chút nào !!

cảm ơn nha , he mình ko vô duyên lắm
vẫn nhũ cũ , cứ roẹt roẹt là xong , chúc anh chị thi tốt nha

Em Trang dùng từ "roẹt roẹt" hơi bị đọc đấy,nói rõ giùm anh nha:):D:))

Đất trời mấy người !!!
Bạn Phương cũng roẹt roẹt hay sao ???? Hì hì
Áp lực là hôm nay vừa phải làm bài kiểm tra lại môn hóa, vừa làm lại bài thi GDCD vì hai ngày nghỉ học !!!

Chúc anh Quân thi tốt nha , chị Phương hiểu rõ quá lại còn giả vờ , petite cún mà, roẹt =>shit

Back
Bên trên