Áp Lực một cuộc sông ?

Áp lực là mùa hè nóng quá đấy !!!!
Oi quá, nắng gắt quá đấy
Khó chịu kinh khủng !!!

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Ừmm, nóng có là áp lực ko mà Quân kêu ghê thế :(
Hic, thắc mắc ấy tớ nghĩ có thể hiểu là: thật áp lực khi 52 con người phải chia nhau 2 cái quạt trần trong những ngày này.
Ack ack, nóng muốn chết! Tối nay chắc tớ phải xin má tớ bật điều hòa để ngủ cho dễ!

ngày nào cũng bật điều hòa mớii gọi là áp lực, tớ ko wen với đh léms :((

Hơ, thế ấy dùng quạt quanh năm suốt tháng à? Vậy sao được, hình như hồi trước tớ học thì quạt ko có tác dụng làm giảm nhiệt độ đâu. Mà theo như bạn nào nói có thế lên tới 42 độ trong summer này, chậc chậc, phải quen dần đi thôi Thư ạ!

hix, tớ đang cố, nhiu` luc' ko chiu đc., nửa đêm phải chuôn` sang phong` khac'

áp lực là rất áp lực
nhà tui vừa sửa xong -->chưa có điều hòa
vậy mà trời đã nóng như đổ lửa
thế có chết ko cơ chứ

Áp lực vô cùng:ở VN là mùa hè,đây cũng thế nhưng cũng có hôm lạnh 3 độ C như hôm nay------>khỉ gió thật!!!!!Đạp xe đi học mà tí thì bị thổi bay vào đấu ôtô!!!!!

mẹ ơi chép 5 lần bài(những tấm lòng tê tái +thu hứng(phiên âm+dịch thơ)) thì còn gì là BÀN TAY CỦA CHÚA nữa cơ chứ

ko phải, đấy gọi là chúa thật có mắt. :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Hôm nay mát hơn nhỉ, nhưng ngày mai hình như cũng mát như hôm nay ==> Sướng quá
$ Thư : Siêu nóng ý chứ, lạnh hay nóng đều khó chịu cả. nhưng thà chịu lạnh còn hơn chịu nóng quá thể.
Ma hinh nhu la` che'p 10 lan day chu
10 lan Nhung noi lon te tai
Than oi
Ap Luc
Thui, chép thì ko học, mà học thì không có thi` giờ để che'p, chọn một trong hai cái thôi. hè hè

hì, hôm nay lạnh wa', gió lớn, đi ngoài đường mà thổi bay hết cả tóc :D

Cái này thì đứt:2 tuần để đọc xong 1 quyển sách 500 trang tiếng Pháp văn học của Émile Zola mà chỉ lấy điểm 1 tiết cho giờ Sử!!!!!:((

Đấy mới là định cuối tuần đi cắt tóc thôi,nói nhử mà,vẫn nuôi tóc dài:))
Lý do:Vui:để tóc cho nó tự mọc
buồn:cắt béng đi(phần lớn là tự cắt,nhưng vẫn ổn,vẫn OK)
Nhưng không phải là mê tín hay sáng tạo gì cả,đơn giản là thử xem mình cắt có đẹp không:)):D

tuần sau thi học kì rùi lo thiệt
nhưng thi xong thì cánh cửa cưa cuộc sống sẽ mở sang 1 trang mới :D

....mà vấn đề chỉ là trang ấy đen tối hay huy hoàng mà thôi :))

Back
Bên trên