Áp Lực một cuộc sông ?

mods đâu rùi thằng dở hơi này định phá kỉ lục của Bùi Quang Hiếu này
xử chết nó đi
cắt đầu nó ra lấy não ra mà ăn
moi tim nó ra

Cái quái gì thế này , sao Quân phôt bài ra hay sao mà lắm thế ?
Thằng Vũ câu ít thôi nhá !
Mà hôm qua Thư bị Pitago cho lên bờ xuống ruộng , ai bảo nộp muộn quá ....

to Hiếu: Ông có nghĩ làm như thế là ác không
dẫu sao thì bạn Quân cũng đáng iu mà!

Chắc là lỗi nghề nghiệp thui mà !!!!!!!!!!!!!
Nghĩa là ở phía ngoài cổng trường Ams có hình 3 cục shit to đùng , ở dưới ghi chữ
10 000 gold ý , ở cổng trường em vừa mới sơn lại nên nhìn càng rõ hơn !!!!các anh chị thử để ý xem , nếu ko đứng thẳng từ nhà sách kim đồng nhìn sang cổng trường ams là rõ ngay!!!11

hê hê,vậy ra là giới nghệ sĩ mài quần vỉa hè vung tay vẽ quảng cáo chứ gì hả em,
mà kể ra thì cũng "áp lực cuộc sống" với dân Ams mà ưa sạch khi đi qua cổng trường vật!Mà ai thể hiện được thế thì quá đú,tiền(hoặc vàng)=shit!!!!!:))

him chị đọc cái này ở đâu rùi ý nhỉ bé Trang ui :D

To chị Phương : ko phải đâu , đây là thằng em quen đó chứ ...
thực ra anh đó rất mê cứt tiếp xức là biết ngay ý mà !!!!
còn 10 000 gold ( 10 000 đồng tiền vàng ) là biệt danh đúng ra là nick của anh ý , cứ nhắc đến shit là ai cũng nhớ đến anh ý / hoặc gold là bít ngay anh ý => ko so sánh gì đâu !!! anh ý đi đâu cũng vẽ bậy ( đúng ra là sịt ) hình cứt lên tường , hình như nhà WC trường em cũng có hình shit thì phải / hum kỉ niệm 15 năm ngày thành lập trường => ông ý về sịt vào trong đó , chắc sịt thêm vào mông lão giám thị nữa ....

lần sáu viết chữ "cứt" phải viết là "Dung" hoặc "Shit" nghe cho nó đỡ thô chứ, nhóc

Áp lực lớn nhất bây giờ không phải là shit,mà đối với nhiều người ở đây thì là mod cơ:))(không có tớ đâu!:)))
@Nguyễn Minh Trang:em nói "chị" Phương nào cơ?Nếu em nói đến Phạm Quốc Nhật Phương thì em không phải là người đầu tiên nhầm giới tính của anh đâu!!!Khổ thân anh lắm em ạ!
@Bùi Quang Hiếu:Không cần ra oai với em nhỏ như thế đâu,ai cũng hiểu bạn Hiếu rồi >:)

Thực ra 2 mod rất dễ thương khi cộng cho tớ thêm 2 điểm, thanks !!!
Thoi di, ko noi "shit" nua, tuc tiu topic cua to mat
Hom nay ap luc nang qua, chinh xac la tai hoa thi co, ca thay Ly + co Sinh goi len bang, qua xui, cai may la ko bi diem kem, nhung cung cha duoc diem tot.
Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua Dau qua
Mà này, cái bài 9 lần ấy ko phải tớ câu đâu, do cái máy của nợ này nó bị làm sao ý , lỗi đường truyền ý mà. Mod xóa hộ tớ các bài ấy đi.

To Ngọc: Chả có gì là ác cả. Tớ thấy em tớ nói như thế là quá đúng.

to Vũ :câu bài như điên lại chả bị trừ điểm
to Phương :công nhận là lần đầu tiên tui nhìn ảnh ông trông ông giống kiểu của lũ con gái thích ra dáng đàn ông (nhưng ko dám nói vì sợ mất hòa khí:D -->còn bây giờ thấy nhiều người cũng nhầm giống mình nên mới dám nói thẳng - có gì sai sót thì thứ lỗi cho tui nhá)

hix, Vũ bị trừ là đáng rùi, mệt wa'...
@ Quân: cứ xả stress thoải mái, ko ai cấm đâu...
Vấn đề của mình bi h là, ÁP LỰC :((

Tội nghiệp bạn Thư
thì cũng cứ xả đi, ko lo tắc cống nhà William Cường đây
Đùa thui chứ, nhưng cứ xả đi, stress nó cũng phải qua thôi mấ
Áp lực là cái bảng điểm ấy, điểm tót ko ghi ghi lại toàn điểm kém, chán quá

@Bùi Quang Hiếu:cũng áp lực rồi đây,nhưng không sao,qua bên topic avatar nói chuyện!:D(cười gượng)

To Phương: Tớ thấy thằng Hiếu nó nói đúng đấy chứ. :))

Back
Bên trên