Áp Lực một cuộc sông ?

thế thì phải dùng tới gương nịnh hót của Đôraêmon mới hay :))!!
Dạo này ức chế quá , nhiều áp lực ko xả đi được nhức cả đầu !!

hix :-s dạo này nhìu áp lực quá :( học hành chả ra j :( mặc dù đã học trâu hơn năm ngoái mà vẫn chả ăn thua :( khổ quá
bạn bè thì dạo này chúng nó cứ buồn bã khiến mình cũng :( theo
chả thiết làm j nữa :((

Hôm nay chán, kêu ca 1 tẹo vậy :(
làm bài sai bét nhè, khái niệm lộn xộn :(:( Hình thi sai, mà đau nhất là sai cả đề :( sai 1 ly đi 1 dặm :(
Áp lực thời gian ko đủ, giá 1 ngày 48 tiếng thì hay quá :X:p

Áp lực cực kỳ. Lần thứ ba trong tháng má đưa đến bác sĩ tâm lý. Ặc, không phải chứ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tất cả những gì mình phải nói cho cái bà bs đó là mình thích ai, thích đến mức độ nào, tại sao thích, quen nhau ở đâu, lúc nào.... ặc ặc và tất cả những gì bà ấy lải nhải là giờ còn bé, ko được thích thiếc gì hết. Chẳng nhẽ mình đập thẳng vào mặt bà ấy là mình thích "người ta", bà ấy muốn can cũng cóc được!
Đời kn...........

=)) tưởng gặp đến mấy chục lần ấy chứ, 3 lần thì vẫn còn ít quá đối với mày đấy =))

Tất nhiên, bà ấy nói tao phải vào viện gấp do gặp quá nhiều đứa chẳng ra gì, sợ bị ảnh hưởng!

Mày ko biết là bọn con trai lớp này thà phải vào viện còn hơn là gặp mày à? Hôm nay mày làm thằng Duy Hưng sợ đến mức nhảy ra khỏi cửa sổ. Pó tay.

Phạm Vân Anh đã viết:
Mày ko biết là bọn con trai lớp này thà phải vào viện còn hơn là gặp mày à? Hôm nay mày làm thằng Duy Hưng sợ đến mức nhảy ra khỏi cửa sổ. Pó tay.

--Oái, nhảy ra khỏi cửa sổ cơ ah:eek: , giống diễn viên đóng thế nhỉ
--Chắc là áp lực phải lớn lắm nên mới đến nỗi nhảy ra khỏi cửa sổ

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói chung là những đứa óc ngắn thì không nên cố sống cố chết để bằng được những đứa thông minh. Chỉ ức chế cho những đứa thông minh thôi, khổ thân ngày ngày phải học cùng với những đứa ngu nhất xhvn

Nhưng đời nó xấu vãi tè :( .. giá như mình quay ngược được thời gian để làm những gì nên làm, và ko làm những ji` ko nên làm thì mất đi 10 năm tuổi thọ vẫn là quá rẻ. :|:|:|

:d,cho iem nhoi ti' chut' nha'.Thôi bà Vân Anh ui bà hiền lành 1 tí cho iem nhờ.Vừa nhoi mẹt vô box lần đầu tiên đã tháy ỏm củ tỏi:p.[to: Vân Anh {pp thì phải "dịu dàng chứ:d"}].

Kính gửi đến tất cả bà con nhá:D.Xin thưa với bà con rằng từ trước đến nay chẳng mấy khi iem lên net để 'bốc phét' cả:p.Nhưng iem thấy rằng box này rứt hay.;;) 8-} =D> .Vì riêng iem thì gặp điều xui nhiều hơn hẳn những lần gặp may nên nếu xì nó ra được dĩ nhiên rất la sảng khoái(chắc bà con cũng thấy thế hử?:d).nhất là dạo này không hiểu iem ăn nhầm cái gì (hay la nhỡ phạm thượng NGÀI) mà đen thế không bít.Kể ra thì 3 ngày 3 đêm cũng chẳng hết:(( .:(( thôi thì đành ngậm ngùi chấp nhận vậy:-s b-) vb-) ì iem hi vọng rằng về già chắc iem sẽ sươhgs lắm.Quy luật bù trừ mà:d.oh,bà con cho iem xin lỗi nếu ko hiểu em viết gì,vì iem cũng ko bít mình đang viết linh tinh cái j:)) .Thôi thì coi đây như lời chào hỏi của iem nhá.Kèm theo lời động viên với những bà con khong gặp nhiều may mắn(như iem:p):>

Xoài ơi là xoài, tao hiền lành thì cũng phải tùy từng người thôi chứ. Mà cái đứa đấy là "Ngài" của 04-07 đấy. Mà tao đang chim lợn thì lại bị mày chặn họng, xoài béo.

Áp lực cực kỳ. Lần thứ ba trong tháng má đưa đến bác sĩ tâm lý. Ặc, không phải chứ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tất cả những gì mình phải nói cho cái bà bs đó là mình thích ai, thích đến mức độ nào, tại sao thích, quen nhau ở đâu, lúc nào.... ặc ặc và tất cả những gì bà ấy lải nhải là giờ còn bé, ko được thích thiếc gì hết. Chẳng nhẽ mình đập thẳng vào mặt bà ấy là mình thích "người ta", bà ấy muốn can cũng cóc được!
Đời kn...........
bá bs tâm lí này chả tâm lí tí gì cả, bạn và mẹ bạn đang phí tiền vô ích,bà bs này chắc tốt nghiệp trường đại học rẻ tiền rồi.....................
bạn hỏi lại bà ấy xem là chẳng nhẽ hồi bà ấy còn bé bà ấy cũng kô hề thích ai cả à........
người chưa bao h thích ai là người kô có cảm xúc, bạn có muốn trở thành 1 cỗ máy ??

----------

my life is full of shit.......... \
mấy lần tao đinh tự tử rồi kô biết :)) nhưng lần nào cũng nhát quá, lại sợ mọi người còn sống buồn nữa :)

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) hum nay sn mày mà mày nói cái j thía
[-( lăng nhăng quá
có j vướng mắc thì qua box lớp mình xả đi rùi mày sẽ thấy đỡ hơn :x
chúc mừng sn phát nữa :*

áp lực học hành bao h cũng lớn nhât. Ko biết tương lai ra sao, cố gắng thực hiện y như rằng đổ bể
áp lực thứ 2 là bạn, nó biến mất để lại mình quằn quoại trong 1 đống bộn bề...
áp lực thứ 3 là gia đình, nhớ chị quá :(( thương bố mẹ :((
Kn thật!

Áp lực sắp tới là sắp phải đi học bóng rổ => sắp bị bắt ép dài và chạy tổng cộng chục vòng :(( :(( :((

Áp lực sắp tới là sắp phải đi học bóng rổ => sắp bị bắt ép dài và chạy tổng cộng chục vòng
cố lên =D>=D>
vì 1 tương lai tươi sáng =D>=D>
áp lực hiện tại là ko được lên net nhiều như trước :-s
nhưng áp lực đã biến mất ngay khi ta tìm được pass của máy tính:)):))

Back
Bên trên