Áp Lực một cuộc sông ?

Áp lực học thêm tràn trề. Thi hai môn Hàn và Nga thì trượt cả hai.
Một tuần nay ko rửa bát, bà già la hoài. Mệt tai thấy ...
Mạng rớt từ hôm 23 đến trưa nay. Đúng lúc chuẩn bị đi học thì thông. Đời như gì!

Trời ơi, mẹ đòi kiểm tra vở học thêm.:((Mình thì bùng suốt,có học hành j đâu.Lần này thì chết thật roài:(( :((

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
Trời ơi, mẹ đòi kiểm tra vở học thêm.:((Mình thì bùng suốt,có học hành j đâu.Lần này thì chết thật roài:(( :((
Em này câu hơi kinh đấy, vừa thấy bên thread "khi cuộc sống...." ji` đó, y chang :)):))
Áp lực là, con gái lắm lúc vớ vỉn quá :|Áp lực là ko có nhiều tiền :|

Áp lực là điểm số , money , học thêm . Áp lực từ gia đình , bạn bè ,thầy cô , nhà trường , áp lực từ mọi phía . Thế nhưng càng áp lực thì càng phải cố .

:)), có câu bài mấy đâu. Với cả anh Anh Quân nói ko đúng rồi. Anh cứ làm như lúc nào con gái cũng tiền ko bằng.Nói như anh Tuấn Minh mới đúng.:D. May mà hôm nay mẹ ko kt vở nữa, ko thì hết cả ol+post bài:D

Em cũng thấy thía ..........
chỉ có điều là cố mãi roài mà không có kết quả :(
Thảo ơi, câu kiểu này mà viết ở box cấp II thế nào cũng bị mod xóa đấy
--------> ghét box cấp II

Hay nhey. Tự nhiên sau cái bài mình post là có bài của em Liên phê bình ngay sau. Khổ ghê cơ.Đang bao nhiêu là áp lực đè nặng đây nè. Ko biết có được đánh đàn trong hội trường ko đây. Học sinh tiên tiến thì khỏi có hội trường gì cả. Khổ ghê cơ.:(( :((

sắp thi cử--> bố mẹ khó we!! cấm vận hết cả==> may hội trường là lúc thi xong==> kết wa bất chấp :D

Ừm , năm nay thi sớm nên thi xong có nhiều thời gian để chơi bời , thôi thì áp lực cũng chỉ đến hết ngày thi toán .

Đâu hẳn thi xong là được chơi thoải mái đâu các anh chị. Kết quả mới quan trọng chứ. Thi xong mà kết quả chẳng ra j thi cũng hết cả hội trường

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
:)), có câu bài mấy đâu. Với cả anh Anh Quân nói ko đúng rồi. Anh cứ làm như lúc nào con gái cũng tiền ko bằng.Nói như anh Tuấn Minh mới đúng.:D. May mà hôm nay mẹ ko kt vở nữa, ko thì hết cả ol+post bài:D
Ko phải, than là than chung, chứ nào có nói chuyện là con gái chung với tiền nong :)) Hôm đấy, tự nhiên anh cãi nhau với con bạn, vì lý do không đâu, đang bực nó :| CÒn tiền thì lúc nào cũng thấy là ko đủ :D:p
Áp lực, hôm nay, nhục quá :(( Bị mắng, điểm kém xui đến thế là cùng

bị mắng với điểm kém thì ai cũng thế thoai
hic, áp lực là hôm nay chi đội trưởng nhờ đi múa 20 năm thành lập trường mà không dám từ chối (bạn bè nhờ vả thì phải giúp thoai chứ biết làm thế nào)
--------> chuối vãi
không hiểu sẽ bị bắt làm trò gì đây
mà cái chính là còn thủ tướng gì đấy đến xem, sau đấy là còn quay TV nữa chứ, hichic, áp lực ............

Chà , áp lực nặng nề nhỉ , nhỡ đang múa mà Tào Tháo đuổi thì hay nhỉ .
Thi xong thì điểm thế nào cứ makeno , quan tâm làm gì .

Trời ơi, lại 1 ngày đầy bực mình. Bị chủ nhiệm đổi chỗ, bị con bạn nói đểu mình với cô->bị ghi sổ đầu bài, được hôm bố đi công tác đang định buôn điện thoại thì mẹ.........., ....đủ thứ. Tiền thì hết sạch, chuẩn bị thi học kì, lại còn phải tập cho hội trường nữa. Mệt wá. Chắc ko sống được nữa.:(( :((. May mà có HAO để nói hết ra những điều bực mình này. :D

cảm ơn lời nhắc nhở của anh Minh
nếu mà bị chọn đi múa thì trước đấy em sẽ nhớ không ăn uống gì để khỏi bị Tào Tháo đuổi, hehe :D
......................
điểm thi xong thì không mặc kệ được
chẳng may mà bị học sinh tiên tiến thì sẽ lại thêm một đống áp lực từ papa and mama cho mà xem..................

Trịnh Phương Liên đã viết:
cảm ơn lời nhắc nhở của anh Minh
nếu mà bị chọn đi múa thì trước đấy em sẽ nhớ không ăn uống gì để khỏi bị Tào Tháo đuổi, hehe :D
......................
điểm thi xong thì không mặc kệ được
chẳng may mà bị học sinh tiên tiến thì sẽ lại thêm một đống áp lực từ papa and mama cho mà xem..................
Ai mà biết được hở em, mà có gì, chuẩn bị sẵn điệu múa chạy vào nhà WC đi phòng trường hợp "nguy cấp" :)):)):p
--------------
ĐIểm thì sao lại ko quan trọng, chẳng qua, là nó ko quan trọng bằng cái ji` vào đầu mình thôi, nhưng, là chỉ tiêu đánh giá :|

Phùng Anh Quân đã viết:
Ai mà biết được hở em, mà có gì, chuẩn bị sẵn điệu múa chạy vào nhà WC đi phòng trường hợp "nguy cấp" :)):)):p
--------------
ĐIểm thì sao lại ko quan trọng, chẳng qua, là nó ko quan trọng bằng cái ji` vào đầu mình thôi, nhưng, là chỉ tiêu đánh giá :|
biết là điểm ko quan trọng, nhưng đối với ông bố bà mẹ thì đó là cái để đánh giá cả 1 quá trình học. Cái j đến thì nó sẽ đến. Cứ thoải mái 1 tí thì sẽ thấy đỡ áp lực hơn nhiều

Hôm nay làm Hóa không thể thối hơn, nhưng vẫn có nhiều nhân còn không thơm bằng mình :D
Giấy báo điểm = Quyết định trừ lương :((

Hôm nay làm Hóa không thể thối hơn, nhưng vẫn có nhiều nhân còn không thơm bằng mình :D
Giấy báo điểm = Quyết định trừ lương :((

Ẹc :( thôi đừng nói nữa, quên cha mất cái dòng "đổi màu quỳ tím" sai ** nó cả bài 2 rồi :(:(
Mai kiểm tra 3 môn lận, chết mất :(
Hôm nay xui vãi chấy :((

Back
Bên trên