Áp Lực một cuộc sông ?

Đúng là điểm thì ko quan trọng lắm , nhưng mà cái gì vào đầu thì cũng chỉ nên là cái cần thiết . Tui thấy mấy môn học ko cần thiết cho sau này lắm .

nếu anh Quân biết điệu múa nào là điệu múa chạy vào phòng WC thì dạy cho em với :D
chị Thảo nói đúng roài,
bố mẹ xem bảng điểm chứ có mổ đầu mình ra xem nhét được cái gì vào đâu
--------> khổ thế đấy

Hôm nay chán, không biết thằng ch. kia làm bài thi thế nào, sáng mai gọi cho nó.
Bài hóa như...., gỡ được bài toán tàm tạm. Mai kt 3 môn, nhục!!!!!!!!

mới học lớp 11 . bi h bắt đầu biết suy nghĩ tự dựng nhận thấy có quá nhiều thứ cần phải làm mà mình chưa làm được cái gi` nào la` thi đại học kiếm vợ kiếm tiền
nhưng vẫn phải cố má sống!!!

Bùi Trung Hiếu đã viết:
mới học lớp 11 . bi h bắt đầu biết suy nghĩ tự dựng nhận thấy có quá nhiều thứ cần phải làm mà mình chưa làm được cái gi` nào la` thi đại học kiếm vợ kiếm tiền
nhưng vẫn phải cố má sống!!!
sợ vật :eek: thà mày cứ điên điên thì đỡ sợ hơn là nói thế này đấy 8-} :D

hehe, thế kiếm tiền và kiếm vợ cái nào khó hơn hả mày ;;) ?
Cố mà sống nhé :)

----------

hôm qua buồn vô tận... buồn mênh mông... cả tối chúi đầu vào quyển truyện để cố đỡ buồn hơn....
Nhưng hôm nay mình đã khá hơn rùi, vui vì đơn giản mình thấy cần phải vui...:)

Hôm nay thi học kì như đúng rồi, thi CD làm bài trong 30', thi sử mở sách thoải mái, vì thi bài chưa học :)):))

Oạch...
@Minh: Điểm đúng là ko quan trọng thật... Nhưng... điểm sẽ quyết định xem về nhà... mày sống hay chết... :))

Điểm đang lẹt đẹt :|:|
Năm nay thi sớm thế này, chẳng biết thế nào đây, lắm chữ ngờ quá :(

oai`, 2 tuần nữa thi xong rồi. Chơi thoải mái hay ở nhà học đây? Điểm bây h đã chẳng ra j rồi. Chết mất

Mong đợt này thi tốt ,điểm lẹt phẹt , khéo ko được hsg thì toi .

sao lúc nào bố mẹ cũng coi trọng điểm số nhỉ. Tại sao bố mẹ luôn nghĩ họ là người hiểu mình nhất trong khi chẳng thèm quan tâm tới việc học của con mình nhỉ?Thật là một xã hội bất công

Hóa ơi là Hóa , cố thi được 8 mới trên 6,5 ...

to giang: sợ gì chứ bt cũng thế rồi he he
tao nghĩ là kiếm vợ khó hơn
điểm sinh của mình lại thêm một chú 2 rất đẹp thế là có 3 chú haha

Cũng may chuyên toán ko phải lo điểm toán lắm , vì thầy cũng thương tình .
Nhưng mà mấy môn xã hội thì chắc chết mất , năm nay học thuộc nằm lòng mà vẫn ăn 5 .

thứ bẩy này lớp mình thi học kì 3 môn
biết thế nào là sướng
mà mình nghĩ áp lực do chính bản thân mình đặt ra mới đáng sợ
khi đó, nếu mình không thực hiện được, sẽ có một cảm giác rất sợ, chán, nói chung là cảm thấy có lỗi với chính bản thân mình và giận mình ghê gớm
chứ áp lực là do người khác bắt, kể cả bố mẹ thì... Cũng có thể do bố mẹ tui chưa bao giờ tạo áp lực cho tui, nên tui cũng không bít chăng?

Hix, thi sớm kiểu này, như đùa :| Bù lại cái là học ít hơn :)):))

troi` oi, ko biet co' dc hsg ko nhi? ko thi chang the yen on voi papa mama mat'. Sao dao. nay`minh` thay' kho' chiu. thia' nhi? Ca gia dinh`+ban. be`. Nhu shit y'

HSG :)) Phù du :)) kiểu ji` chả được, mờ sắp bãi bỏ luật cộng điểm khi thi DH rồi, cố tất cả các môn chắc mệt quá :|

Back
Bên trên