» ♥ Chelsea - True Blue ♥ «

Re: Chelsea_ vết xe đổ từ Real?

Essien đi, ai biết thằng này chính xác là bao nhiêu tuổi ko :-/ 22 hay 23 thế :-s
mà thấy bảo nó có thằng bạn đang đá bóng ở V-League 8-} sao bạn bè mà trình độ chênh lệch thế :-s

bọn châu Phi nó thế mà,đâu phải thằng nào cũng ổn đâu :D

...Cũng như ở Brazil, có thằng siêu gà mà cũng có thằng siêu sao...đều ra từ 1 lò...có sao đâu...

...Bra 5 lần VĐTG,bọn cầu thủ Bra nhìn chung là kĩ thuật ổn,nhất là bóng đá đg phố,quá khiếp luôn...

hay hôm nào bảo thằng đấy rủ Essien sang VN chơi nhỉ ;))

...nói như đúng rồi ý nhỉ,thằng đấy sang đây thì có tác dụng gì đâu :-/...

sang đây để em xem nó đen như thế nào :p

...Sặc, thiếu gì thằng đen hơi nó mà phải đợi nó sang đây xem...

Joe Cole hôm trước ra sân làm em bấn quá:)) Đẹp trai dã man... đang buồn ngủ tỉnh như sáo luôn. Chấn thương xong hình như đẹp trai hơn thì phải:))

:)) ANh ơi lớp em toàn con gái mà thô bỉ lắm:)) Buồn cười lắm ý:)) Suốt ngày thác loạn với nhau:)) Anh đến lớp em thứ 1 lần mà xem. Anh biết địa chỉ rồi nhỉ:))
@ anh yêu: chán quá, chẳng được gặp anh rồi:(( Anh đến thứ 6 được ko?

đúng roài,gái Trung-Anh mà,hôm nào qua Ams ngó qua cái lớp "con gái thô bỉ" phát;)),thế lớp em HA có bao nhiu người ??

lớp em 28 người, 25 nữ:))
EM nói thật là anh đừng hy vọng con gái em nữ tính (nhất là em). Lớp em toàn gái xinh nhưng cũng bỉ lắm:)) Chỉ bỉ thôi chứ ko mất dạy:)) ---> nói chuyện cực thoải mái. Ở lớp có hội bỉ nhân (trong đó có em:) )...sơ qua là thế:))

...lớp T-A bây giờ có cả con zai à.vui nhỉ,nhưng còn đỡ hơn lớp Văn =))=))

Lớp văn năm nay có 1 boi đấy (hơi bị kì quái). Lớp em 3 thằng nhưng cũng như là 3 girls thôi, chẳng làm ăn được gì cả:)) BỌn nó ko thik bóng đá, suốt ngày chỉ rap thôi:)) Chẳng nam tính gì cả:))

...Giờ mới biết, tội nghiệp thằng Hải...

...Đúng là mù quáng (đã nói 1 lần rồi)...chẹp chẹp...khổ thế đấy...

tội nghiệp cái gì chứ :-< em HA có thế nào thì em vẫn yêu :x

EM cũng chẳng hiểu tội nghiệp ở đây là ntn nữa:( Anh cũng thế, anh yêu nhỉ, anh có thế nào thì em vẫn yêu nhất:*
Thứ 6 anh đến trường đi, em nhớ anh lắm.:x

Back
Bên trên